• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ้งข่าว ระดับน้ำแถวพระประแดงยังปรกติอยู่ แล้วที่อื่นเป็นยังไงบ้าง

กลับจาก 100 ไออออเดีย มาววว่ะ บรรยายกาศสวยมาก(แต่มีสวยกว่าบรรยายกาศอีก) 555555 ไม่บอก หึ หึ หึ
เเน่ๆๆๆอะไรสวยหว่าๆๆๆๆๆๆ:coolly-0020::coolly-0020:

ตาลุย ออกไปหารายได้ ช่วงน้ำท่วมไม่ชวนกันเลยนะ :coolly-0010:

ไฟล์แนบ

65.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
สวัสดีคาบชาวปราการทุกท่าน

ดียามเช้าคับ วันนี้มาสแกนนิ้วเข้างานแล้วก็โดดงานค้าบบบบ 5555+ (นิสัยอย่างงาม)

เสียดายวันเสาอดไปมิตติ้งอ่า :coolly-0017::coolly-0006:

สวัสดียามเย็นคาบ:coolly-0044:

:coolly-0011: วาดดีค่ะหลังเที่ยงคืนกับลมเย็นๆ ค่ะ พี่ๆปราการ :coolly-0030: ง่วงจัง เมื่อไหร่จะได้กลับบ้าน เฮ้อ

ง่วงก็นอนครับ หนูต้า :coolly-0030:

ดีคับบบ อย่าได้ท่วมเลยยย กทม. สปก. อย่านะๆ อย่านะคร้าบ

ท่าว่าจะห้ามไม่อยู่แล้วครับ เพื่อน มาแล้วน้ำเข้า กทม. มาแล้วครับ

หวัดดียามสา่ยๆๆ ... เซงๆไม่มีงานทำอะไหล่ไม่มีประกอบต้องมานั่งเฝ้าน้ำท่วม:coolly-0032:

แย่แว้วครับ พี่จี้ ขออย่าให้ ญี่ปุ่น ถอนทุนออกไปเลยนะครับ เห้อ

ที่ร้านไม่ท่วมค่ะ พี่โน๊ต แต่รอบนอก ท่วม ค่ะ อิอิ ไปเล่นน้ำที่มันล้นอ่างเก็บน้ำ มาแล้วด้วย ปลาเยอะดี :coolly-0023: ฝนไม่มีแล้วค่ะ มีแต่ลมหนาวววววววววววว ค่ะ :coolly-0038:

อยากไปเล่นน้ำด้วยจังครับ แต่ไม่ค่อยชอบอากาศหนาวครับ :coolly-0001:

คิดว่าจะไปเดินไม่วันเสาร์ก็วันอาทิตย์คับ เราจะไปปาโป่งงงงง:coolly-0022:

เจอโป่งแก๊สเด้ง ๆ เลยนงับเพื่อน คิคิ :coolly-0023:

ปาโป่งไม่มันส์หรอกคร๊าบบบบ

ไม่รู้ว่างานพระสมุทรเจดีย์สมัยนี้เค้ามี เมียงู เหมือนแต่ก่อนไม๊ :coolly-0046: ไม่ได้ไปมา ยี่สิบปีแล้วมั้ง 5555 :coolly-0001:

โอ้ว นานมาเลยครับ พี่อ้น :coolly-0023:

อยากไปๆๆๆ งานเจดีย์สามองค์ มีถึงวันไหนอะคับ??
เด๋วปีนี้จะหาโอกาสนั่งรถเมล์ไปเที่ยว ยังไม่เคยไปเดินดูงานเลย:coolly-0023:

ต้องลองครับ พี่อาท เด็ก ๆ โชว์วาบหวิวบาน แต่กระเทยเหมือน ญ โคตร

เลยครับ เกือบได้เมียเป็นกระเทยและ ดีนะแม้งพูดก่อน เลยรุ้เลยว่า

กระเทย คิคิ :coolly-0023:

เฮ้ยพี่ลุยเสาร์นี้มิตติ้งเลยดีกว่า เอารถจอดปั้มแล้วเราไปปาโป่งกันดีก๋า ไปทั้งเซฟปราการเลยดีป่าว:coolly-0003:

ก็ดีครับพี่โค๊ช เผื่อมีเรื่อง เด็กในงานมันชอบตีกันครับพี่

งานเจดีย์ปากน้ำ

จำได้ไปหลังสุด

ไปกับเมียตอนได้กันใหม่ๆ

น่าจะตอนอายุ 18-19ปี

ตอนนี้ก็ 37 และ มันยังมีอยู่อีกเหรอ ไอ้งานเนี่ย

จำได้ไข่ปลาหมึกย่างไม้ละ 5.-

กำ ต้องมีสิครับ พี่ก้อง มันแหล่งทำมาหากินของพวกเทศบาลเค้า จัดทีได้

เงินกันซะหน้าบานเลย ค่าเช่าที่แพงโคตร แถมจัดแม้งตั้ง 12 วัน

ไม่รู้ว่าจะเยอะไปไหน

555+ ยังมีคับงานเจดีย์ ทุกปีจะเป็นช่วงฝนตก จะไปก็ตกทุกที แต่ปีนี้ไม่ตก สบายๆ แต่........ก็ไม่ได้ไปเหมือนเดิม

กำ เพื่อนผมคนปากน้ำเปล่าครับ คิคิ เค้าว่าไม่มางาน JD เหมือนมาไม่ถึง

ปากน้ำนะ คิคิ :coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม