• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

28-10-54 น้ำเริ่มหนุนมาแระครับ ฝั่งพระสมุทรเจดีย์ แถวไทยเกรียง:coolly-0025:

แจ้งข่าวคับ ตอนนี้โรงพิมพ์ของ RACEได้จมน้ำเป็นที่เรียบร้อยไปแล้ว ทำให้หนังสือของพวกเราต้องรอต่อไป ส่วนFMMปลอดภัยดีอยู่หนังสือของพวกเราน่าจะได้ออก อย่างเร็วก็ต้น ธันวา อย่างช้าก็ต้น มกรา จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน (มาน้อยแต่ก็ 100% นะ) แล้วเมื่อไรจะมิตติ้งเนีย หรือจะพร้อมลอยกระทงเลยไหม

ขอให้วันนี้ พวกพี่ๆจับตาดูระดับน้ำด้วยนะครับ
น้ำทะเลหนุนสูงสุด 20.00 น.
แล้วใครอยุ่ฝั่งธน จะมีการปิดน้ำประปาน้ำครับ
จะเปิดเป็นเวลาคือ 6.00-9.00 และ จะเปิดอีกที 17.00.20.00 น.
เป็นเรื่องจิงนะครับเพราะตอนนี้น้ำบ้านผมไม่ไหลแล้ว

โอ้วววน้ำจะมาแล้วววว ....มิตติ้งก็มีประปรายตามพี่ๆเค้า ถ้าเอาจิงๆจังๆเลย น่าจะปีหน้าคับ กัวน้ำจะยังมะหมด แงๆๆ

สามแยกพระประแดง ยังปกติดีอยู่คับท่าน

บางพลีไม่มีอะไรเกิดขึ้นคับ ทุกท่าน

เอ้า สำหรับพี่น้องชาวปราการที่ต้องการหาเครื่อง 1J BO มาทางนี้ คือ พรุ่งนี้จะไปยกเครื่อง j bo m/t แล้วจะเอาแต่เกียร์อย่างเด่ว ถ้าพี่ ๆ น้อง ๆ สนใจจะเอาไปวางในรถก็ให้โทรมาบอกนะ จะเอาเกียร์ a/t ที่อยู่ในรถกับกล่องชนให้ จะขอขาย ซัก 28000 ขาดตัว ไม่ต้องต่อ ถ้าต่อไม่ต้องโทรมากูลำคาญ 555 หรือไม่มีใครเอา กูเก็บเอง อยากเหยียบคลัช แล้ว :coolly-0046:

สวัสดีค่ะพี่ๆปราการ :coolly-0003: เฮ้อ ! อากาศเริ่มเย็นแล้วววววววววววว :coolly-0015:

วัดด่านเงียบครับน้ำไม่มี สเตทเด็กเพียบเลย ตอนนี้กำลังจะออกไปล่าครับ จุ๊กกรู๊ๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0034:

2800..!! ขาดตัว เกียร์อย่างเดียวหรอ .. :coolly-0033:

สวัสดียามเช้าตอนตี5กว่าๆ ตื่นมาชงนมให้ลูก

สวัสดียามเช้าๆๆๆ ครับๆๆสถานการณ์น้ำยังคงปรกติดีครับ

เอ้า สำหรับพี่น้องชาวปราการที่ต้องการหาเครื่อง 1J BO มาทางนี้ คือ พรุ่งนี้จะไปยกเครื่อง j bo m/t แล้วจะเอาแต่เกียร์อย่างเด่ว ถ้าพี่ ๆ น้อง ๆ สนใจจะเอาไปวางในรถก็ให้โทรมาบอกนะ จะเอาเกียร์ a/t ที่อยู่ในรถกับกล่องชนให้ จะขอขาย ซัก 28000 ขาดตัว ไม่ต้องต่อ ถ้าต่อไม่ต้องโทรมากูลำคาญ 555 หรือไม่มีใครเอา กูเก็บเอง อยากเหยียบคลัช แล้ว :coolly-0046:

:coolly-0044:โหหหเกียทำมะดาๆๆ อยากได้แต่ขอผ่อนเดือนละ 280 ได้ป่าวคับ ไม่ต่อไม่ลดราคาด้วย แต่ขอแค่นี้พอคับ :coolly-0028::coolly-0028:

อยากได้เหมือนกัลลล แต่ยังไม่มีตังค์....เฮ้อออ..:coolly-0041:

:coolly-0028:ผมให้พี่ก้องเลย 100บาท จัดไปพี่ เจ้าของไม่มาของหายนะเอ้ออออ....

แรกกันได้ปะ
:coolly-0033:

:coolly-0044:โหหหเกียทำมะดาๆๆ อยากได้แต่ขอผ่อนเดือนละ 280 ได้ป่าวคับ ไม่ต่อไม่ลดราคาด้วย แต่ขอแค่นี้พอคับ :coolly-0028::coolly-0028:
ได้อยู่่แล้วสำหรับน้อง แต่มีข้อแม้นะ ผ่อนหมดเมื่อไหร่มาเอาเครื่องไปเลย 555

แรกกันได้ปะ
:coolly-0033:
แรกได้ดิพี่ สำหรับพี่ให้ได้อยู่แล้วแต่ต้องเอารถมาแลกนะถึงยอม 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม