• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@ ต้น - มารับของจากพี่ก้องด้วยคับป๋ม

โหราคาเครื่องน่าสนจังแต่งบยังไม่มีเลยง่ะ

มาๆเช้าอากาศเย็นๆ:coolly-0045:

ใครมีไฟท้ายดำแดงแตกๆมังครับผมขอได้ไหมจามาลอง DIY ครับ(ขอบคุณครับ)

มีใครรุจักช่าง จูน F con บ้างครับขอแบบ ดีๆหน่อยครับ ในย่านบ้านเราอะครับ
แล้วค่าติดตั้ง รวมค่า ฮาเนส ค่าจุน เท่าไหร่ครับ ขอข้อมูลหน่อย:coolly-0003:

ติดต่อพี่โค๊ชเลยครับ :coolly-0044:

ดีตอนเช้าคับพี่น้อง เซงเลยพาราไดซ์เริ่มให้คนที่ไปจอดรถเอารถออกได้เเล้วเพราะเค้าดูสถาานการณ์แล้วน้ำไม่มาอย่างแน่นอน เซงเลยต้องเอารถออกเสาร์นี้ กลัวกลางเดือนมันจะมานะสิ เอาออกมาน้ำมาแย่เลย

เ็ซ็งมากๆรถออกมาแล้วจะไปจอดไหน........... จอดในแม่น้ำเจ้าพระยาแม่มเลย จะได้ไม่ท่วม

เ็ซ็งมากๆรถออกมาแล้วจะไปจอดไหน........... จอดในแม่น้ำเจ้าพระยาแม่มเลย จะได้ไม่ท่วม

มาจอดที่โลตัสข้างบ้านด้วยกันก้อได้นะ อิอิ....:coolly-0033:

พี่ก้องคับ ท้าวแขน a32 ใส่รถเราได้มั้ยคับ พอดีเจอมาสภาพสวยด้วย อยากลองถามดูว่าถ้าแปลงนิดหน่อยเหมือนพี่ จะได้เอามาใส่เลย ขอบคุณคับ

แปลงได้ ก็มีพวกเราทำออกมาอีกคันแล้วนิ สวยเนียนกว่าพี่อีก

เน้นเอาตัวที่มีด้ามเบรคมือด้วยนะ

จุดดีอีกอย่าง มันมีที่วางแก้วด้วย ตั้งสี่ใบ หน้าสอง หลังสอง

ได้คับพี่ก้อง พอดีเจอมาแต่มีที่วางแก้วแค่ 2 เอง แต่ที่โดนมันคือท้าวแขนน้ำตาลนะคับ สวยจิงๆ แต่ที่วางแก้วด้านหลังแบบพี่ก้องไม่มีครับ เด๋วต้องหาอีก แล้วแบบพี่ก้องราคาเท่าไรคับ A33 ใช่มั้ยครับ ขอบคุณคับพี่

ดีตอนเช้าคับพี่น้อง เซงเลยพาราไดซ์เริ่มให้คนที่ไปจอดรถเอารถออกได้เเล้วเพราะเค้าดูสถาานการณ์แล้วน้ำไม่มาอย่างแน่นอน เซงเลยต้องเอารถออกเสาร์นี้ กลัวกลางเดือนมันจะมานะสิ เอาออกมาน้ำมาแย่เลย

โซนเรามันโดนหลังสุด ใครๆ เค้าก็โบกมือลาไปทำอย่างอื่นกันแล้ว....แต่คงไม่ท่วมหรอก ยังไงก็ขับรถขึ้นทางด่วนก่อน แล้วไปหาที่ลงในเมืองละกันโน๊ต

แปลงได้ ก็มีพวกเราทำออกมาอีกคันแล้วนิ สวยเนียนกว่าพี่อีก

เน้นเอาตัวที่มีด้ามเบรคมือด้วยนะ

จุดดีอีกอย่าง มันมีที่วางแก้วด้วย ตั้งสี่ใบ หน้าสอง หลังสอง

หน้าตามันเป็นยังไงครับ ใครพอมีรูปบ้าง อยากเห็นจัง :coolly-0043:

ก็ลงทุนแบบที่พี่เคยบอกไง

ใส่ถุงก๋วยเตี๋ยวแล้วมัด

ขาขับรถกลับ สังเกตุซ้ายมือ ตอนข้ามสะพานข้ามคลองที่เลยไฟแดงพาราไดซ์ ไปทางอุดมสุข

จะมีเต็นรถอยู่ใส่ถุงก๋วยเตี๋ยวแบบนั้นอะ รอดแน่นอน

คับพี่ก้อง เน้นถุงไซค์ใหญ่ คลุมถุึงชนเลยช่ายป่าวพี่

5555+ มะเห็นๆคับพี่ก้อง อ่อๆ800.- อิอิอย่าดังไป

คับพี่ก้อง เน้นถุงไซค์ใหญ่ คลุมถุึงชนเลยช่ายป่าวพี่

เห็นในเวปมีขาย ที่เป็นพลาสติกคลุมรถ กันน้ำ 100% อันละ 350หรือ450 เนี่ยแหละ ซื้อมาซักสอง สาม อัน

เราไม่เอามาคลุมจากบนลงล่าง

แต่เราเอามาคลุมจากล่างขึ้นบน

ลองไปดูตัวอย่างที่พี่ว่า จะเข้าใจครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม