• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

4 x 4 ไปปปปปๆๆๆๆๆๆ:coolly-0039::coolly-0034:

เห็นว่าพรุ่งนี้มีพบปะที่ ป.ต.ท 4X4 ใช่ป่าว

พรุ่งนี้เจ้าตัวถ้าไม่มา จะขายทอดตลาดแล้วนะครับ
ยามค่ำพรุ่งนี้มีไรกันหรอ... :coolly-0043:

พุ่งนี้มิตติ้งยามค่ําคืนคับผม

ประกาศใครมีสติ๊กเกอร์กลุ่มเอามาให้ผมด้วยนะจ้ะๆๆๆ

เด๋วแอบไปดู.........เด๋วเหน็บประธานเซฟิโร่ไทยแลนด์ไปด้วย (ถ้าไม่ติดไร)

อ้าววว พรุ่งนี้จะมีมีทติ้งนอกรอบกันเหรอ??? งั้นเด๋วเอารถบริษัทไปมีทติ้งด้วยดีฟ่า รถตัวเองเอาไปเก็บไว้ในที่ปลอดภัยแล้ว (มั้ง) :coolly-0023:

เห็นว่าพรุ่งนี้มีพบปะที่ ป.ต.ท 4X4 ใช่ป่าว

พรุ่งนี้เจ้าตัวถ้าไม่มา จะขายทอดตลาดแล้วนะครับ

555ถ้าน้าขายปมจะไประเบิดปั้มทิ้ง5555

ของผมนะใครห้าแย่ง สั่งทำมาเพื่อ อีส้มสมหวังเลยนะ

555 น้าก้องใส่ให้ด้วยนะผมใส่มะเป็น 555

เย็นนี้เจอกานคับ

http://youtu.be/5noFwC1duis

สำหรับคนชอบ Drift..
หากพูดถึงกีฬายานยนต์แล้ว หลายคนที่เทิร์นโปร เพื่อลงฟาดความเร็วในสนามแข่งนั้นต่างต้องหาชุดแข่งมาสวมใส่ทั้งเพื่อความปลอดภัย และความดูเป็นมืออาชีพ แต่เคยสงสัยไหมว่า ทำไมเราไม่ใส่เสื้อธรรมดาๆลงขับกัน โดยเฉพาะเสื้อเชิต

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณพี่ๆมากครับที่ช่วยซ่อมรถ 555

พี่จี้ พี่นน หลายครั้งแล้วนะที่เราไม่ได้เจอกัน

สวัสดีพี่น้องยามเช้าตรู่ แต่ไม่อยากมา 555+

น่านสิต้น 2 พ่อลูกอ่อนไม่มาหาบ้างเลย คิคิ ว่างๆ มาหาบ้างนะคับ

หวัดดีคับ ทุกคน:coolly-0005:

ขอบคุณพี่ๆมากครับที่ช่วยซ่อมรถ 555

พี่จี้ พี่นน หลายครั้งแล้วนะที่เราไม่ได้เจอกัน

พี่สัญญาว่าต่อแต่นี้ไปพี่จะพกไฟฉายติดไว้กับรถ

555+ ไฟฉายหายากจิงๆ ตอนนั้น
ดีคับๆ

สวัสดีพี่น้องยามเช้าตรู่ แต่ไม่อยากมา 555+

น่านสิต้น 2 พ่อลูกอ่อนไม่มาหาบ้างเลย คิคิ ว่างๆ มาหาบ้างนะคับ

รับทราบครับน้องโน๊ต..รูปหล่อ
ช่วงนี้..งดรับโทรศัพท์ครับเพราะว่าไม่มีโทรศัพท์ใช้ ..อิอิ ..น้องเซนโยน Iphone ลงอ่างน้ำไปแล้ว ..:coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม