• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลอยกระทงนี้ให้เซฟปราการเรามีแต่ความสุข เดินทางปลอดภัย อยู่กันไปนานๆนะคับ

และขอให้เซฟิโร่-ไทยแลนด์ รักกันไปนานๆนะค้าบบบบ

ดีกันช่วงเช้าๆกันคับ

หวัดดีคับบบบบบ มะวานไปไหนกาน .............

แจ้งสถานการณ์น้ำหลังอิมพีเรียล ไหลเข้าถนนบ้างแล้ว และมันก็ใกล้จะล้นออกมาแล้ว ...........หรือบ้านเราจะท่วมจิงๆ

โหะๆน้ำจะมาแล้วรึนี่:coolly-0017:

เงียบเหงาหายกันไปไหนเอ่ย ดีวันเสาร์มาทำงานค้าบบบบ

หวัดดีคับ ทุกท่าน เป็นไงกันบ้าง
เสี่ยตุ้ย รถเป็นไงบ้างท่าน
พี่ลุย โทษที่นะพี่เมื่อวานอยู่งานแต่งประธาน jojoba เลยไม่ได้ไป ไม่ว่ากันนะพี่ ไอ้น้องต้น รถเสร็จแล้วอย่าซิ่งให้มากนักเด่วพังอีก กูสงสารเพื่อนมึง มานั่งจ่ายตังค์อย่างเด่วเลย 555
เสี่ยโน๊ต ที่ร้านมี sr bo มาตัวนึง แต่ทั้งตัว เปิดมา 40000 สนป่าว หรือ RB 25 BO M/T ราคาพอ ๆ กันสนป่าวน้อง

เครื่อง 2j ใช้น้ำมันเครื่องกี่ลิตรอะครับ

สวัสดีครับพี่ๆ รถผมเสร็จแล้วนะ 555

วันนี้ผมจะไปZ ใครจะมาบ้าง 555 อยากเมา

ขอบคุณทุกความห่วยใยนะครับ 5555

หวัดดีคับ ทุกท่าน เป็นไงกันบ้าง
พี่ลุย โทษที่นะพี่เมื่อวานอยู่งานแต่งประธาน jojoba เลยไม่ได้ไป ไม่ว่ากันนะพี่ ไอ้น้องต้น รถเสร็จแล้วอย่าซิ่งให้มากนักเด่วพังอีก กูสงสารเพื่อนมึง มานั่งจ่ายตังค์อย่างเด่วเลย 555
เสี่ยโน๊ต ที่ร้านมี sr bo มาตัวนึง แต่ทั้งตัว เปิดมา 40000 สนป่าว หรือ RB 25 BO M/T ราคาพอ ๆ กันสนป่าวน้อง

น่าสนดีคับพี่โค้ช แต่เด๋วขอเก็บตังก่อนคับ อิอิ อยากวางโบๆๆๆๆ

สวัสดีครับพี่ๆ รถผมเสร็จแล้วนะ 555

วันนี้ผมจะไปZ ใครจะมาบ้าง 555 อยากเมา

ขอบคุณทุกความห่วยใยนะครับ 5555
มาไกลนะน้องชาย เด่วเจอไอ้แก้วไม่รู้นะ ถิ่นใครถิ่นใคร 555

น่าสนดีคับพี่โค้ช แต่เด๋วขอเก็บตังก่อนคับ อิอิ อยากวางโบๆๆๆๆ
เอาดิน้องวางเลย สุดอ๊ะ:coolly-0034:

อยากวางเหมือนกันพี่แต่ทรัพย์จางไม่มีเลยเด๋วรอเก็บก่อนคับ มีโดนนะแต่ไม่อยู่แน่ๆเลย:coolly-0011:

ไม่มีปัญหาเสี่ย ไม่โกรธแต่กรูจำ5555:coolly-0004:

เพ่ๆ ครับ ใครก็ได้พาผมไปทำแอหน่อย ผมอยากใส่ control ของ 200 ครับ
ราคาเท่าไหร่อะครับ พร้อมใส่

สวัสดีตอนเช้าๆคับ เมื่อไหร่น้ำจะมาให้มันจบๆ รถไม่ได้ขับอะ :coolly-0002:

ดีคร้าบบบ มาแว้ววว

สวัสดีชาวปราการทุกท่านคาบ หายไปนาน:coolly-0005:
มัวแต่ขนรถหนีน้ำอยู่ ขนไปขนมาจนไม่ขนแล้ว:coolly-0028::coolly-0028:
น้องน้ำจะมาไหมหนอ:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม