• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีด้วยครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0028:

ฮาๆๆ เมษ ขนหนีไปไหน น้ำไม่ท่วมหรอก แต่ก็อย่าอดใจไป อาจจะมาก็ได้ ถ้าต้องการพนักงานย้ายรถ บอกนะจะไปขับให้ อิอิ ขับเซฟนะ ขับรุ่นอื่นไม่เป็น อิอิ ล้อเล่น

ตามนั้นเลยไปป์ สวยดีๆ เหมือนของเอสามหนึ่ง เลย งามแท้ๆ

xsMhv8P49cK+L6eyRYAAAAASUVORK5CYII=

โดนใจจริง

ใครไปงานแต่งพี่ต่ายบ้างครับผม
อยากทราบรายชื่อ

นครสวรรณ์ครับพี่
ถ้าใครไปก็ไปขึ้นรถตู้หน้าบ้านพี่ต่ายในเช้าวันเสาร์เวลา ตี02.00น.
หรือจะขับรถไปเองก้ได้นะครับ ส่วนตัวผมไปรถตู้

นครสวรรณ์ครับพี่
ถ้าใครไปก็ไปขึ้นรถตู้หน้าบ้านพี่ต่ายในเช้าวันเสาร์เวลา ตี02.00น.
หรือจะขับรถไปเองก้ได้นะครับ ส่วนตัวผมไปรถตู้

รอไปงานที่กรุงเทพฯ ทีเดียวละกัน

วันไหนที่ใด เอามาลงด้วยนะน้อง

รอไปงานที่กรุงเทพฯ ทีเดียวละกัน

วันไหนที่ใด เอามาลงด้วยนะน้อง
ตามน้าก้องครับ ต่างจังหวัดคงไปไม่ได้ช่วงนี้ลูกอ่อน ..

ตามน้าก้องครับ ต่างจังหวัดคงไปไม่ได้ช่วงนี้ลูกอ่อน ..
ลูกอ่อนไม่เป็นไร ไม่ว่า แต่ถ้าพ่อมันอ่อนนี่ดิ...จบเห่555

ชาวปราการครับ

ท่านที่เคยแจ้งความจำนงค์

อยากได้ของที่ผมทำขายอยู่

จะบอกว่าของมีมาจำนวนพอสมควรนะครับ

ติดต่อรับของได้

หรือจะรอถึงมิตติ้งประจำเดือนก็ได้

แต่ติดต่อมาเลยดีกว่าจะได้เอาตังค์ไปให้โรงงานเขา 555

ก้อง 0816338175

ลูกอ่อนไม่เป็นไร ไม่ว่า แต่ถ้าพ่อมันอ่อนนี่ดิ...จบเห่555
ประธานเรานี้ลองของต้องว่างๆๆจัดกันสัก1นัดแล้วซิ... :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

หวัดดีตอนเช้าๆคับ ใกล้ปีใหม่แว้วเว้ยๆๆๆๆๆ

ดีตอนเช้าคับพี่น้อง เซงเลยพาราไดซ์เริ่มให้คนที่ไปจอดรถเอารถออกได้เเล้วเพราะเค้าดูสถาานการณ์แล้วน้ำไม่มาอย่างแน่นอน เซงเลยต้องเอารถออกเสาร์นี้ กลัวกลางเดือนมันจะมานะสิ เอาออกมาน้ำมาแย่เลย

เซงแทนเหมือนกันครับเพื่อน เห้อ

เ็ซ็งมากๆรถออกมาแล้วจะไปจอดไหน........... จอดในแม่น้ำเจ้าพระยาแม่มเลย จะได้ไม่ท่วม

มีปุ่ม like จะกดให้เลยนิ คิคิ

ดียามเช้า ณ เวลา 8.05 น. พรุ่งนี้เอาไง เอากัน วันละนิด จิตแจ่มแจ้ง

แอะ เพื่อนผมหมายความว่าไงนิ สื่อเป็นนัย ๆ หรือเปล่า 55555

ก้อผมเปง "ผู้ชายขายน้ำ" นี่นา ตอนนี้กำลังเปงที่ต้องการของตลาดเลย ส่งกันไม่หวัด ไม่ไหวแล้ว :coolly-0006:

โอ้ว แร๊งส์ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม