• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

http://youtu.be/5noFwC1duis

สำหรับคนชอบ Drift..
หากพูดถึงกีฬายานยนต์แล้ว หลายคนที่เทิร์นโปร เพื่อลงฟาดความเร็วในสนามแข่งนั้นต่างต้องหาชุดแข่งมาสวมใส่ทั้งเพื่อความปลอดภัย และความดูเป็นมืออาชีพ แต่เคยสงสัยไหมว่า ทำไมเราไม่ใส่เสื้อธรรมดาๆลงขับกัน โดยเฉพาะเสื้อเชิต

โอ้ว ได้อีกนะพี่จี้

ประธาน ปราการ อยู่ไหน ไปสเตท ดีกว่าๆๆๆ 555+

-โอ้ว เข้ามาพี่ก้องปวดซะงั้น .....
-พี่ไอซ์ ไปคนเดียวระวังไม่หนุกนะ คริๆ รถพี่สวยมาก จอดหน้าหมู่บ้าน แหล่มๆ โรบาร์เท่
-หนึ่ง เหอะๆ รถมะได้ใช้เลยนิ

วันก่อนไปเอารถออกมาขับ สตาร์ทไม่ติด สงสัยจะจอดหนีน้ำนานไปหน่อย 555+

วันก่อนไปเอารถออกมาขับ สตาร์ทไม่ติด สงสัยจะจอดหนีน้ำนานไปหน่อย 555+

มันต้องวอมรถบ้างพี่ อาทิตย์ครั้งนึง โน๊ตไปทุกอาทิตย์เลย กลัวแบตหมดดด:coolly-0023:

หวัดดีคับทุก ๆ ท่านไม่ได้เข้ามาซะนานนมเลย สบายดีกันรึป่าวคับ ส่วนไอ้พวกบ้าน้ำท่วม จะกลัวไปทำมัยหวะ รถเซฟโลโก้คือไร โลมา โลมาก็ต้องอยู่ในน้ำจริงป่าว 5555:coolly-0046:

หวัดดีคับทุก ๆ ท่านไม่ได้เข้ามาซะนานนมเลย สบายดีกันรึป่าวคับ ส่วนไอ้พวกบ้าน้ำท่วม จะกลัวไปทำมัยหวะ รถเซฟโลโก้คือไร โลมา โลมาก็ต้องอยู่ในน้ำจริงป่าว 5555:coolly-0046:

:coolly-0028:เข้าใจโลมามันว่ายน้ำ ขึ้นมาบนน้ำได้ แต่อันนี้ มันว่ายมะเป็น เก่งแต่ดำน้ำ 5555+ พี่คิดได้:coolly-0028:

มีผู้ใดสนใจอยากเปลี่ยนหรืออยากใส่ อินเตอร์เทพ ๆ บ้างคับ อยากขาย เกดดี้ หลอดเหลียมแท้แน่นอนเพราะกูไม่ชอบของปลอม 555 ขายกันถูกๆ เฉพาะพี่น้อง 8000 ขาดตัว ใส่แล้วหล่อใส่แล้วเท่ ไม่เชื่อมาซื้อไปใส่ดู :coolly-0046: สามารถผ่อนได้นะจะบอกให้ 2 เดือน เดือนละ 4000:coolly-0003:

มีผู้ใดสนใจอยากเปลี่ยนหรืออยากใส่ อินเตอร์เทพ ๆ บ้างคับ อยากขาย เกดดี้ หลอดเหลียมแท้แน่นอนเพราะกูไม่ชอบของปลอม 555 ขายกันถูกๆ เฉพาะพี่น้อง 8000 ขาดตัว ใส่แล้วหล่อใส่แล้วเท่ ไม่เชื่อมาซื้อไปใส่ดู :coolly-0046: สามารถผ่อนได้นะจะบอกให้ 2 เดือน เดือนละ 4000:coolly-0003:

:coolly-0009:ทรงสวยๆๆ งั้นผ่อนเดือนเดียวละกานพี่ 4000 ขาดตัวคับ .........
พี่โค้ช มีคนรู้จักขาย บังโคลนล้อหน้าป่าวพี่ อยากได้อะคับ

อีกอาทิตย์เดียวคับพี่น้องเซฟปราการ เด๋วผมเอารถออกแล้วจะได้เอามามิตติ้งสักที คิดถึงจังเลยยยยยย

มี F con ป่าวพี่โค้ช
ผ่อนได้ด้วยหรอเนี่ย ไม่ใช่เล่นๆเลย:coolly-0039:

555+ผ่อนได้ แต่หมดก่อนแล้วค่อยเอาของไปนะ

สวัสดียามบ่ายคาบ.........บ

มี F con ป่าวพี่โค้ช
ผ่อนได้ด้วยหรอเนี่ย ไม่ใช่เล่นๆเลย:coolly-0039:
สำหรับน้องไปซ์ มีอยู่แล้วคับ 3.2 กล่องทองนะน้องนะ จะเอาพร้อมจูนเลยป่าว ถ้ากล่องอย่างเด่ว 32000 ค่าจูน 10000 ไม่รวมอื่น ๆ นะคับ ลองดูน้อง รับรองแรงแน่นอน :coolly-0034:
555+ผ่อนได้ แต่หมดก่อนแล้วค่อยเอาของไปนะ
ไม่ถึงขนาดนั้นคับคุณน้อง จ่ายงวดแรกมาเอาของไปก่อนได้เลย กูเอาไว้ที่บ้านผัวแม่ด่าแล้วคับ พี่น้องคับ 555:coolly-0017:

:coolly-0009:ทรงสวยๆๆ งั้นผ่อนเดือนเดียวละกานพี่ 4000 ขาดตัวคับ .........
พี่โค้ช มีคนรู้จักขาย บังโคลนล้อหน้าป่าวพี่ อยากได้อะคับ
ตามอยู่เช่นกันใครเจอร้านไหนมีแนะนำด้วย วรจักรยังไม่มีเลย ก็อบบี้ ก่อนเอาน่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม