• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วงนี้อยู่บางปู
มีรวมตัวกันแถวไหนบ้าง ว่างๆจะได้เข้าไปแจมด้วยครับ

จัดยปคับเดวมีมิตติ้งจาชวนมาลั้ลลา:coolly-0010:

อยากออกทริปครับ ว่างจัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 55555555:coolly-0039:

ดีแต่เช้า ทริปหน้าจะเป็นที่ไหนดีเอ่ยๆๆๆ แต่อยากมิตติ้งๆ คันเท้าจิง เอารถมาขับแล้วซัดเต็มทีน :coolly-0039:

อยู่บ้านเลี้ยงลูกงานการก็ไม่มีทำ...:coolly-0036:

ดีตอนเช้า ๆ คับพี่น้องคับ

บอกสมาชิกปราการไว้

รถผม ไม่รู้จะแพงไปป่าวถ้าบอกว่า

ผมจะขายในราคา 240,000.-

ของทุกอย่างให้หมดเลย

ทั้งในรถและในบ้าน

ถ้าแพงไป จะเริ่มถอดอะไหล่ขายแล้วนะครับ

ถึงรถไม่มี แต่ตัวจะอยู่ตรงนี้เหมือนเดิม

ปักหลักอยู่ 71 แต่ตะเวนอยู่ปราการด้วย

พี่โค้ชล้อยังขายอยู่ป่าว ผมเอานะ สองหมื่นใช่ปะ:coolly-0003:

แล้วล้อไปป์ขายเท่าไหร่ หรือยังไง อยากได้พร้อมยาง ...........ราคาเท่าใด 555+

พี่ก้อง จะขายแล้วหรอคับ แงๆๆๆ แต่ของยังสั่งได้อยู่ช่ายป่าวคับ .......ขายไวๆนะคับเอาใจช่วยพี่

แล้วล้อไปป์ขายเท่าไหร่ หรือยังไง อยากได้พร้อมยาง ...........ราคาเท่าใด 555+

ยังไม่ขายพี่ล้อผม ขายเด๋วบอกแน่นอนครับ

ดีครับพี่น้อง...ห่างหายไปนาน.....มาก......กลัวน้ำมันจะท่วมและแล้วมันก้ไม่ท่วม......เสียงานเสียการ..........แถมยังไม่ได้คุยกะเพื่อนๆ ในเซฟปราการอีก...55

-ไปป์ ได้เลยๆน้อง มะต้องรีบขายนะ พี่อยากรู้ค่าตัวเฉยๆ เผื่อมีกำลัง หล่อๆ

-MAPPLEM อิอิ ป้าน้ำ หนีไปแล้ว แต่มะนานมากหรอก น้องน้ำ มาอีกระรอก แม่งงงง มะปล่อยมาทีเดียว เสียเวลา รำคาญ จิงๆเลย

ประกาศ!!!! ปราการกำลังจะมีรถเพิ่มอีกคันแล้ว เร็วๆนี้ อิอิ....

ยังไม่ขายพี่ล้อผม ขายเด๋วบอกแน่นอนครับ
jeff loomis วันนี้เห็นรถแล้วสวยจริงๆๆน่ะเนี้ยชอบมากล้อ อ่ะ อิอิ ไปแอบเจอมาแถว ซ.ประวิทย์

jeff loomis วันนี้เห็นรถแล้วสวยจริงๆๆน่ะเนี้ยชอบมากล้อ อ่ะ อิอิ ไปแอบเจอมาแถว ซ.ประวิทย์
ขอบคุนครับ พอดีแวะไปหาเด็กแถวนั้น แล้วก็หน้าแหกด้วย ชนเฉยเลย
เซงมากมาย:coolly-0006::coolly-0006:

ดีเช้าๆๆครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม