• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของพี่ราคาอย่าไปบอกใครนะเงียบไว้รู้กันแค่สองคน(คนอื่นห้ามอ่าน 555)

ของพี่ซื้อมา 400.- ย้ำ 400 เอาสวิทซ์ที่ติดมา สองตัว ไปขายได้เงินคืนมา 800.- อิอิ

ย้ำอ่านกันแค่สองคนนะ

โห ราคาน่าสนใจมากมีอีกป่าวคับ อิอิ อยากได้ๆ

เห็นในเวปมีขาย ที่เป็นพลาสติกคลุมรถ กันน้ำ 100% อันละ 350หรือ450 เนี่ยแหละ ซื้อมาซักสอง สาม อัน

เราไม่เอามาคลุมจากบนลงล่าง

แต่เราเอามาคลุมจากล่างขึ้นบน

ลองไปดูตัวอย่างที่พี่ว่า จะเข้าใจครับ

:coolly-0044:ขอบคุณคับพี่ก้อง

ดีตอนเช้าๆคับ

มาคับๆๆๆ น้ำมาซะทีเทอะไม่มาก็ลงทะเลไปให้หมดได้แล้ว เซ็งงงงงง ตอนเช้ามีแต่น้ำท่วม

แปลงได้ ก็มีพวกเราทำออกมาอีกคันแล้วนิ สวยเนียนกว่าพี่อีก

เน้นเอาตัวที่มีด้ามเบรคมือด้วยนะ

จุดดีอีกอย่าง มันมีที่วางแก้วด้วย ตั้งสี่ใบ หน้าสอง หลังสอง

น่าจะเป็นของผมเปล่าน่า...ผมก็ใส่ในเซฟของ เอ32 ใส่ในBIG-M ของเอ33 :coolly-0010::coolly-0010:

แหล่มๆคับ ไว้จะไปแก่ะ .......เอ้ยไปดูคับพี่ สวยๆ

ดียามเย็นนะคับบบบ

ดียามเช้าในวันศุกร์สุดสัปดาห์ค้าบบบบบ

ดียามเช้า ณ เวลา 8.05 น. พรุ่งนี้เอาไง เอากัน วันละนิด จิตแจ่มแจ้ง

ดีเช้าอากาศน่าๆๆ:coolly-0045:

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยคับ ทำงานสัปดาห์ละ 7 วัน สงสัยพรุ่งนี้จะอดไป:coolly-0041:

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยคับ ทำงานสัปดาห์ละ 7 วัน สงสัยพรุ่งนี้จะอดไป:coolly-0041:

ลำบากกว่าเดิมอีกสิพี่ ทำไมทำเยอะจางเลย :coolly-0038:

ลำบากกว่าเดิมอีกสิพี่ ทำไมทำเยอะจางเลย :coolly-0038:

ก้อผมเปง "ผู้ชายขายน้ำ" นี่นา ตอนนี้กำลังเปงที่ต้องการของตลาดเลย ส่งกันไม่หวัด ไม่ไหวแล้ว :coolly-0006:

โหพี่ก้องขายเลยหรอคับ ขอต่อคิวแลก ประมูลคนแรก 150 บาท :coolly-0028: ต้นมาเอาซะ

พี่อาท ทำงานเยอะมากคับ ตอนนี้ต้องการน้ำเยอะวิ่งกันมันเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม