• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อวานได้ขับไปเเถวบางพลีป่ะครับ ถ้าขับไปผมจำได้ว่าผมขับตามอยู่ เซฟผมสีบรอนอ่ะครับ เเต่จำได้ว่าเห็นด้านหลังเขียนว่า ของเล่นคนมีตังป่ะครับ:coolly-0046::coolly-0046:
ใช่คับ บ้านผมอยู่ชัยพฤกษ์คับ คราวหน้าเจอทักได้เลยนะคับ ถ้าจำไม่ผิดเจอตั้งแต่ซอยมังกรรึป่าวคับกะว่าจะเล่นอยู่เห็นไม่มีติ๊กเกอร์ปราการ 555 ล้อเล่นนะคับ ยินดีที่รู้จักคับ ผมชื่อ โค้ช ทักได้เลยคับ

ใช่คับ บ้านผมอยู่ชัยพฤกษ์คับ คราวหน้าเจอทักได้เลยนะคับ ถ้าจำไม่ผิดเจอตั้งแต่ซอยมังกรรึป่าวคับกะว่าจะเล่นอยู่เห็นไม่มีติ๊กเกอร์ปราการ 555 ล้อเล่นนะคับ ยินดีที่รู้จักคับ ผมชื่อ โค้ช ทักได้เลยคับ
ห้าๆๆ รถเดิมๆๆครับอิอิไม่ซิ่งๆๆ ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เลยไม่รู้จะรับที่ไหน ห้าๆๆกะจะทักเเล้วเดี๋ยวจะหาว่ากวนเลยไม่ทักครับห้าๆๆๆ:coolly-0033::coolly-0003:

ห้าๆๆ รถเดิมๆๆครับอิอิไม่ซิ่งๆๆ ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เลยไม่รู้จะรับที่ไหน ห้าๆๆกะจะทักเเล้วเดี๋ยวจะหาว่ากวนเลยไม่ทักครับห้าๆๆๆ:coolly-0033::coolly-0003:
ทักได้เลยคับไม่ต้องกลัวคับถึงหน้าตาโหดแต่จิตใจคิ๋กคุคับ 555 ส่วนเรื่องสติกเกอร์สั่งต่ายได้เลยคับ เวลามิตติ้งจะได้รับได้เลยคับ

สวัสดีพี่น้องชาวปราการทุกท่านยินดีได้รู้จักกัน อยู่เส้นศรีนครินทร์เจอกันทักทายได้นะ ลืมแนะนำตัวชื่อเอก คับ

แก้ไขล่าสุด:
ทักได้เลยคับไม่ต้องกลัวคับถึงหน้าตาโหดแต่จิตใจคิ๋กคุคับ 555 ส่วนเรื่องสติกเกอร์สั่งต่ายได้เลยคับ เวลามิตติ้งจะได้รับได้เลยคับ

ต่ายไหนอ่ะขอลายละเอียดด้วยครับ พอดีเป็นสมาชิกใหม่ครับ อิอิอิ:coolly-0046::coolly-0046:

เจอเซฟสีขาว ในยูลิ เจาะกันชนซะโหดเลยจำไม่ได้ว่าใคร...ขับผ่านถึงรู้ 555

สวัสดีพี่น้องชาวปราการทุกท่านยินดีได้รู้จักกัน อยู่เส้นศรีนครินทร์เจอกันทักทายได้นะ ลืมแนะนำตัวชื่อเอก คับ
หวัดดีคับยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ ผมชื่อโค้ชขับเซฟสีน้ำตาลคับ ถ้าจำไม่ผิดผมเคยเห็นรถคุณเอกแล้วคับหล่อมาก ๆ

ต่ายไหนอ่ะขอลายละเอียดด้วยครับ พอดีเป็นสมาชิกใหม่ครับ อิอิอิ:coolly-0046::coolly-0046:
ดูหน้าแรกเลยคับ จะมีเบอร์บอกทุกคนในปราการคับ

เจอเซฟสีขาว ในยูลิ เจาะกันชนซะโหดเลยจำไม่ได้ว่าใคร...ขับผ่านถึงรู้ 555
2พี่น้องตัวแสบของปราการใช่ป่าว 555:coolly-0010:

ผม อยู่ตรงสุขสวัสดิ์41 เปิดอู่ซ่อมรถอยู่ ไคผ่านมาแวะมาเล่นที่อู่ได้นะคับ
(อยู่เซฟไทยมาก็นานและ แต่ไม่เคยไปมิตติ้งกะพวกพี่เลย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ)

ผม อยู่ตรงสุขสวัสดิ์41 เปิดอู่ซ่อมรถอยู่ ไคผ่านมาแวะมาเล่นที่อู่ได้นะคับ
(อยู่เซฟไทยมาก็นานและ แต่ไม่เคยไปมิตติ้งกะพวกพี่เลย ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ)
ยินดีที่รู้จักคับ ฝั่งพระประแดงเค้าเจอกันทุกวันอาทิตย์ถ้าไม่ผิดนะคับ ลองถาม ต้น กับ วิน ได้เลยคับ เค้าจะมิตติ้งกันใต้ทางด่วนภูมิพลอะคับ ยังไงรอฝั่งพระประแดงมาตอบอีกทีนะคับ:coolly-0034:

ชั่วโมงนี้ "เสี่ยโค้ช" ไฟแรงจิง อยู่เฝ้าบอร์ด ตอบคำถามทุกกระทู้เลย 555+ :coolly-0033:

ชั่วโมงนี้ "เสี่ยโค้ช" ไฟแรงจิง อยู่เฝ้าบอร์ด ตอบคำถามทุกกระทู้เลย 555+ :coolly-0033:
งานอดิเรก เค้าครับคุณอาท :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

ดีึครับผม จี้ ครับ เจอกันอยากแสดใส่ผมน่ะรถไม่แรง :coolly-0010: :coolly-0010:

เปิดกระทู้หน้าแรกเลยครับ จะมีเบอร์ติดต่ออยู่ ... ติดต่อได้เลยครับแต่ห้ามจีบ ...:coolly-0019:

เสาร์ไหนรอบนอก แต่เสาร์หน้า วันที่1 ไม่ว่าง..น่ะจ้า..

เมื่อวันเสาร์วิ่งมาแถวบางปูบ้างไหม เห็นสีน้ำเงินจอดทำแอร์อยู่คันแต่ไม่เห็นหน้ารถ(ไม่ใช่รถคุณ 1 น่ะครับ) :coolly-0010:

แรงมีหรอคับจะเล่นกะัเค้า :coolly-0028::coolly-0028:อะย้อเย่น

5555+หน้าคิ๋กคุ เปนไงพี่อยากเห็นๆ:coolly-0010:

หวัดดีคับพี่เอก รถสวยมากเลยคับ เจอแล้วจะทักคับ ผมอาจจะปิ๊บไฟนะ แตรบ่มี :coolly-0010:

สีขาวโน๊ตคับพี่ไอซ์ ฮาๆๆ รถพี่ไม่ค่อยเห็นเลย เวลาไม่ตรงกันป่าวมะรุ้

พี่โค้ชเป็น รปภ.ประจำบอร์ทไปแล้ว :coolly-0028: ดีๆคับๆ เสาทิตไม่ว่างประจำบอร์ท

พี่โค้ชเป็น รปภ.ประจำบอร์ทไปแล้ว :coolly-0028: ดีๆคับๆ เสาทิตไม่ว่างประจำบอร์ท
แล้วอย่าลืมค่าจ้างกูด้วยหละ เป็นรปภเนี่ยะ

แรงมีหรอคับจะเล่นกะัเค้า :coolly-0028::coolly-0028:อะย้อเย่น
รองเอามาวิ่งกันก่อนก้ได้น้อง ต่อให้ออกก่อนด้วย 555
งานอดิเรก เค้าครับคุณอาท :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:
ว่าแต่ผมคุณจี้ก็ตอบทุกกระทู้เหมือนกัน 555

มันก็มีบ้างไรบ้าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม