• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายงานสภาพอากาศ ณ พระประแดง.....ฝนตกออกตัวแรง!!!!!และเริ่มแผ่วตอนปลายแระคร้า...รักษาสุขภาพนะคร้า...กรมอุตุเตือนว่าห้ามออกจากบ้าน.................................

เดว...มันจะเปียกนะคร้า

5555+ ฝนตกปอยๆ ไม่ชอบเลยเด๋วจะไม่สบายเอา หรือจะแกล้งไม่สบายดี คิคิ:coolly-0045:

ตอนเย็นแล้วคร้าบบบบบ

หน้าตาน่ารักดีคับนนท์ สงสัยต้องนอกรอบให้ของหลานและ คิคิ
นอกรอบได้แต่นอกบ้านไม่ได้...:coolly-0038:
น่ารักจังคับนนท์ :coolly-0009:อย่างงี้ต้องซื้อจุกนมตรงรุ่นแล้วสิ แรงดัน1.5บาร์:coolly-0010:
ขอเป็น nismo น้ะตรงรุ้น...:coolly-0003:

น่าเกรียดน่าชังจัง .. อย่างนี้ต้องไปรับขวัญพ่อแล้วมั่ง.. เอย.. ขวัญหลาน
จัดไป...:coolly-0044:

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้องปราการ นอกรอบ นอกรอบ นอกรอบ

ถ้านอกรอบ นนท์อย่าลืมเอาลูกมารับของขวัญนะ
มันจะดีหรอครับ หลานยังเล็กอยู่... เดียวเป็นไข้ได้ ..

.....ประกาศ......
พอดีไปเจอเซฟ 24V ตัวนอก ท้ายดำ เบาะไฟฟ้า พวงมาลัยแอร์แบค เครื่อง12Vตัวนอก รถนำเข้า ไม่มีทะเบียน ใบอินวอยหาย ใครมีซาก+เล่ม อยู่จับได้ครับ พี่เค้าบอกมาถ้ามีซาก+เล่มเค้าทำลงเล่มจบเลยได้ครับ พี่เค้าปล่อยที่80000 ครับใครสนใจพาไปดูได้ครับ เพื่อใครต้องการมีอีกสักคันราคาถูกๆ อิอิ

พอดีไปเจอเซฟ 24V ตัวนอก ท้ายดำ เบาะไฟฟ้า พวงมาลัยแอร์แบค เครื่อง12Vตัวนอก รถนำเข้า ไม่มีทะเบียน ใบอินวอยหาย ใครมีซาก+เล่ม อยู่จับได้ครับ พี่เค้าบอกมาถ้ามีซาก+เล่มเค้าทำลงเล่มจบเลยได้ครับ พี่เค้าปล่อยที่80000 ครับใครสนใจพาไปดูได้ครับ เพื่อใครต้องการมีอีกสักคันราคาถูกๆ อิอิ

มีรูปไม๊ จะได้เอาไว้ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ปลากรอบการตัดสินใจ :coolly-0010:

ผมเบริด์ครับเพิ่งสมัครใหม่ ขับอยู่เเถวบางปูบ้านอยู่เคหะ กม30 ครับ ฝากตัวด้วยครับ 084-6733904 ยังไม่มีรหัสครับ

ครับผม ยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อหนึ่งครับ

โอเครครับเเล้วเวลานอกรอบไปที่ไหนกันอ่ะครับ เห็นบางทีมีเเถวปั้มเจ็ทศรีนคริทร์ ช่ายกลุ่มเราไหมครับๆๆ

ใช่ครับ ยังไงติดตามหน้าบอร์ดครับ

ท้าวแขน MT SKY พร้อมด้ามเบลคมือสายไม่ตัด 1800
ราคารนี้เป็นไง .. สนใจว่ะ .. เอาได้ไหม ..

จัดเลยพี่จี้ ราคานี้ ถือว่าไม่แพงครับ

ว้าวๆๆๆ แหล่มเลยยย แข็งบ้างมั้ยพี่

เพื่อนถามแบบนี้ พี่โค๊ช เสียความมั่นใจหมด แข็งบ้างมั้ยพี่ 55555 ล้อเล่นครับพี่โค๊ช คิคิ

ฝากเด็กใหม่ไว้คนน้ะครับ

น้อง nismo

เอ้า ลูก คลอดออกมาแล้วหรือ นนท์ ไว้พามาด้วยดิ

แหม่ ตั้งชื่อซะ ทั้ง ๆ ที่ตัวใช้เครื่อง Toyota ไมไม่ตั้ง TRD ละครับ ล้อเล่นเน้อ

ภ้าไม่ขึ้นโบเดียวก็น่าสนใจมากครับ แต่หมดไปกับโบแล้วครับ คิคิ

สอบถามเรื่องการรับรหัสอ่ะครับ รับไงหรา อิิอิอิอยากทราบครับถามผู้รู้ด้วยตรับๆๆ

สอบถามเรื่องการรับรหัสอ่ะครับ รับไงหรา อิิอิอิอยากทราบครับถามผู้รู้ด้วยตรับๆๆ

เด๋วรอผู้รู้มาตอบละกันคับ ผมไม่กล้าบอกเด๋วผิดจะงามไส้ คิคิ:coolly-0023:

การรับรหัสก็ ไปร่วมงานมิตติ้งต่างๆคับ ตามสถานที่จัดงาน แล้วก็ไปสมัครสมาชิก ที่หน้างานได้เลยคับ มีรหัสรองรับให้คุณเต็มที่คับ เจอกานคับ

ว่าจะไปขอรับ "ระหัด" ที่ อบต.บางแก้ว เหมือนกันคับ แถวบ้านน้ำท่วมซอย 2 อาทิตย์ กว่าแล้ว :coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม