• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีวันอาทิตย์คับ ยังไม่มีคนตื่นแน่ ๆ

มาวๆครับพี่น้อง

หวัดดีตอนเย็นครับบบบบบบบบบบบบบบบบ

อิอิ ผมกำลังลัลลาอยู่เลยไม่ทันได้สังเกตุ แหะๆๆ

สนุกมากค่ะ ห้องน้ำที่งานคงมีอะไรดีใช่ป่าวค่ะพี่โน๊ตตตตตตตต5555 เห็นนอนกอดไม่ปล่อยเลย อิอิ:coolly-0025::coolly-0012:[/COLOR][/B]

แก้ไขล่าสุด:
สนุกมากค่ะ ห้องน้ำที่งานคงมีอะไรดีใช่ป่าวค่ะพี่โน๊ตตตตตตตต5555 เห็นนอนกอดไม่ปล่อยเลย อิอิ:coolly-0025::coolly-0012:[/COLOR][/B]

555+ ช่วงเวลานั้น พี่สนิทกับห้องน้ำยังไงไม่รู้ :coolly-0007: อิอิ ไว้เจอกันใหม่นะคับ

สวัสดีตอนเช้าคับๆๆๆ

ดีคร้าบบบบ ดีทุกคนนนน ..............

สวัสดีตอนเที่ยง....อากาศที่แสนจะร้อน....ไปทานข้าวกันคร้า..............

หวัดดีตอนบ่ายคร้าบ อากาศร้อนแท้ๆ แม่เจ้าาา แต่ดีแล้ว ร้อนหนักๆที่ ตจว.นะ น้ำจะได้ลดๆซะที

หวัดดีคับปราการที่รัก เป็นยังไงกันบ้างคับ รู้สึกช่วงนี้เงียบ ๆ สงสัยแอบซุ้มทำรถกันแน่เลยพวกมึง 555:coolly-0046:

555+:coolly-0028:มีตังให้ซุ้มก็ดีสิคับเสี่ยโค้ช แหมๆๆ พี่แอบอยู่ป่าว ผมจะเห็นอยู่นะ:coolly-0039:

หวัดดีคับปราการที่รัก เป็นยังไงกันบ้างคับ รู้สึกช่วงนี้เงียบ ๆ สงสัยแอบซุ้มทำรถกันแน่เลยพวกมึง 555:coolly-0046:

555+ วันก่อนเหงรถเสี่ย ไปจอดทำไร ร้านโช้ค หลังลาซาล อะคับ...... อิอิ :coolly-0019:

อ้าวพี่อาท เสี่ยโค้ช แกไม่โมโช๊คใหม่ ให้รับได้ทุกสถานการณ์คับ :coolly-0026:

พี่ๆครับใครมีประสบการณ์ในการทำ ทีสิส ปริญาตรีมาช่วยผมทำหน่อยนะครับ

ผมจะทำเรื่อง หยินหยาง ความสมดุลของสี แต่ว่าหาวิจัยอ้างอิงไม่ค่อยจะมีเลย

พวกพี่ๆใครพอรุ้ข้อมูลกรุณาบอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

555+ วันก่อนเหงรถเสี่ย ไปจอดทำไร ร้านโช้ค หลังลาซาล อะคับ...... อิอิ :coolly-0019:
ร้านโช็คไปไหว้พระมั๋งคับพี่ 5555

อ้าวพี่อาท เสี่ยโค้ช แกไม่โมโช๊คใหม่ ให้รับได้ทุกสถานการณ์คับ :coolly-0026:
ไปเปลี่ยนจาก tein เป็น cusco คับ:coolly-0046:

ร้านโช็คไปไหว้พระมั๋งคับพี่ 5555

ไปเปลี่ยนจาก tein เป็น cusco คับ:coolly-0046:

เปลี่ยนทำไมพี่เอาให้แข็งกว่านี้หรอ

ดีตอนเช้าคับบบบบ:coolly-0032:

พี่ๆครับใครมีประสบการณ์ในการทำ ทีสิส ปริญาตรีมาช่วยผมทำหน่อยนะครับ

ผมจะทำเรื่อง หยินหยาง ความสมดุลของสี แต่ว่าหาวิจัยอ้างอิงไม่ค่อยจะมีเลย

พวกพี่ๆใครพอรุ้ข้อมูลกรุณาบอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

โนคอมเม้นท์ จร้าต้นเอ้ย รอหนึ่ง ก็ได้นะ

เอาแค่วิจัยอ้างอิงหรือว่าจะลอกเค้าทั้งเล่มเลยละคร้า....เรียนเอกอะไรคร้า...
ลองเอาอันนี้ไปดูก่อง....http://www.thapra.lib.su.ac.th/thesis/

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม