• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดี...ชาวเซฟปราการ...ไม่ทราบว่าเปลี่ยนรหัสยังไงอะคร้า.....เปล่ยนใส่เลขสมาชิกอะคร่า...กูรู..แนะนำหน่อยคร้า.....

พี่เข้าไปบอร์ดทั่วไป ตั้งกระทู้ใหม่เลยพี่ บอกในกระทู้เลยว่า รบกวนเปลี่ยนรหัสให้หน่อยครับ พี่ก็ ใส่เลยรหัสพี่ลงไปว่ารหัสไร เด๋วสักพักนึงเค้าน่าจะมาเปลี่ยนให้

แต่เวลาเข้าล็อคอินเซฟไทย พี่ใส่ user เปนรหัสน่ะคับ

สวัสดี...ชาวเซฟปราการ...ไม่ทราบว่าเปลี่ยนรหัสยังไงอะคร้า.....เปล่ยนใส่เลขสมาชิกอะคร่า...กูรู..แนะนำหน่อยคร้า.....

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441
ตามนั้นคับ จากชื่อ mapplem ก็จะต้องเอารหัส a31xxxx ใส่แทนคับ พาสเหมือนเดิม จบข่าว

ขอบคุณทุกคนที่ เข้ามา HBD ให้ผมนะ

วันที่ 10 มันดีครับ Note มึนมากครับ แต่รวม ๆ เพื่อนกัน ใจอยู่แล้วครับผม คิคิ

ขอบคุณค้า...A311140 .....A311141"""รับทราบคร้า...thank""อีกครั้ง...

ก่อนจะพิมพ์คำว่า "เรา" อย่าลืมเปลี่ยนภาษาล่ะ ไม่อยากกลายเป็น "gik"
อ่านเล่นขำขำคร้า....

ขอบคุณค้า...A311140 .....A311141"""รับทราบคร้า...thank""อีกครั้ง...

ก่อนจะพิมพ์คำว่า "เรา" อย่าลืมเปลี่ยนภาษาล่ะ ไม่อยากกลายเป็น "gik"

555+ ผมพึ่งสังเกตุเหมือนกัน อิอิ น่าเอาไปเล่นต่อแกล้งพิมพ์ผิด

สวัสดีอีกครั้งคับ

ผมเบริด์ครับเพิ่งสมัครใหม่ ขับอยู่เเถวบางปูบ้านอยู่เคหะ กม30 ครับ ฝากตัวด้วยครับ 084-6733904 ยังไม่มีรหัสครับ

ผมเบริด์ครับเพิ่งสมัครใหม่ ขับอยู่เเถวบางปูบ้านอยู่เคหะ กม30 ครับ ฝากตัวด้วยครับ 084-6733904 ยังไม่มีรหัสครับ

ยินดีต้อนรับคับ มีมิตติ้งมาเจอกานได้คับมะต้องเขิลๆๆ คนบ้านเดียวกัน

:coolly-0028::coolly-0028:ดีนะเปลี่ยนภาษาทัน

สวัสดีครับชาวเซฟปาการ เซฟ ปาการ เยอะจิงๆๆๆ วันงานไม่ได้ไปทำความรู้จักเลย เดวรองานหน้าฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ...(จะเอาเสื้ไปขายอีก อิอิ) ผ่านมาทางนครสวรรค์ มีอะไรให้ช่วยเหลือโทรหาได้เลยนะครับ ...

ขอบคุณคับพี่หรั่ง วันงานมันมากคับ มาช้ากลุ่มผมจะเมาก่อนนะคับ 555+ ไว้เจอกานใหม่คับ มิตติ้งหน้า

สวัสดีครับชาวเซฟปาการ เซฟ ปาการ เยอะจิงๆๆๆ วันงานไม่ได้ไปทำความรู้จักเลย เดวรองานหน้าฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ...(จะเอาเสื้ไปขายอีก อิอิ) ผ่านมาทางนครสวรรค์ มีอะไรให้ช่วยเหลือโทรหาได้เลยนะครับ ...

สวัสดีคับพี่หรั่ง งานหน้าเรามาเฮฮากันนะคับ ไว้ไปเด๋วจะโทไปหาน่ะคับ

ยินดีต้อนรับคับ มิตติ้งนอกรอบตอนไหนมาดูในบอร์ดนี้ได้เลยนะครับ แล้วเจอกันคับ

สวัสดีคับ ชื่อ อาร์ท คับ สถานะ โสด เพิ่งสมัครมาใหม่ บ้านอยู่บางแก้ว บางพลี ยินดีรับใช้คับ:coolly-0044:

สวัสดีคับ ชื่อ อาร์ท คับ สถานะ โสด เพิ่งสมัครมาใหม่ บ้านอยู่บางแก้ว บางพลี ยินดีรับใช้คับ:coolly-0044:

ผมจะฟ้องงงงงงงงงง :coolly-0028::coolly-0028:

นั่นไง สถานะโสด จิงหราพี่ เด๋วผมขออยู่ในแก๊งด้วยได้ป่าวคับ :coolly-0010:

ฮิ๊ๆๆๆๆ ดีตอนบ่าย 3.30 คับ

ง่วงนอนมากมาย เมื่อคืนเลิกงานกลับบ้าน 5 ทุ่ม วันนี้ไม่รู้จะเลิกกี่โมง :coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม