• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

attachment.php

attachment.php
ค น นี้ ย อ ม ใ ห้ เ ล ย เ พ ล ง ม า ด น ต รี ขึ้ น ลี ล า พ า ไ ป

ดีคัฟ ปราการ ฟื้นกันยังงง ^ ^​

ฟื้นนิดหน่อยคับ ตอนนี้ยังรวนๆนิดหน่อย แต่วันนั้นมันส์มากเลย แต่พี่กุ๊กไม่รู้เขิลใครหน้าแดงแป๊ดเชียว

ฟื้นนิดหน่อยคับ ตอนนี้ยังรวนๆนิดหน่อย แต่วันนั้นมันส์มากเลย แต่พี่กุ๊กไม่รู้เขิลใครหน้าแดงแป๊ดเชียว
ตกลงมึงเข้าไปขี้หรือไปอ๊วก หรือทั้งขี้ ทั้งอ๊วก ทั้งนอน

555+ พี่บิ๊ก โน๊ตมานผสมทุกอย่างเลย เขร้ด้วย อ้วกด้วย หลับด้วย ครบเลย

พึ่งรู้นะเนี่ยปราการมี หนุ่มนักเต้นด้วย :coolly-0010:

เสี่ยโค้ช ต้องไปดูที่งานจิงๆคับ แล้วจะรู้ว่าแค่รูปมันอธิบายได้ไม่หมด สุดยอดคับ หนุ่มคนนี้ไม่รู้ว่าต่ายใช้ถ่านยี่ห้ออะไร ไฟแรงดีจิงๆ 555+:coolly-0026:

เสี่ยโค้ช ต้องไปดูที่งานจิงๆคับ แล้วจะรู้ว่าแค่รูปมันอธิบายได้ไม่หมด สุดยอดคับ หนุ่มคนนี้ไม่รู้ว่าต่ายใช้ถ่านยี่ห้ออะไร ไฟแรงดีจิงๆ 555+:coolly-0026:
ไม่มีใครถ่ายรูปท่าแม่งเอามือไขว้หลังเต้นเรอะ

ตกลงมึงเข้าไปขี้หรือไปอ๊วก หรือทั้งขี้ ทั้งอ๊วก ทั้งนอน

ผสมกันหมดเลยพี่ แต่พี่เอาผมตื่นเลย ประตูยับเลย

555+ แน็ก สุึดยอดเลย นั่นๆสิ ทันมั้ยล้างก้นอะ

ตกลงได้ล้างก้นมั๊ยอะ555

ล้างทันคับแน็ก ไม่ล้างไม่ได้ เมื่อท่านประธานมาปลุกถึงที่ไม่ออกมามีเห็นจะจะ ......? ส่างเมาไปหน่อย :coolly-0041:

สวัสดีตอนเช้าๆคับพี่น้อง

5555 ตื่นมา เจอแต่รูปคนขี้เมาไม่ไหว ไม่ไหว

ดีตอนเช้าคับ...........กลุ่มมีแต่ขี้เมา :coolly-0003:

ขอบคุณน้องแน็ต น้องต่าย น้องหนึ่งมากๆ ที่ช่วยเป็นธุระเรื่องรถ
เสียดายคันเมื่อวานจริง ๆ ยังไม่ทันได้เห็นรูปเลย ขายไปซะแล้ว 55

เร็วจริงๆ สเปคก็ใกล้เคียงมาก....ไม่เป็นไร เดี๋ยวก็มาอีก

แบบนี้แหละ บางทีมีเวลาไปดูก็ไม่ใช่ ที่ใช่ก็ไม่ทัน 5555

มีคันไหนสวยๆ เดิมๆ ออโต้ บอกด้วยนะครับ ถ้าได้ ปี 94 ขึ้นไปด้วย ก็เยี่ยมเลย
:coolly-0003:
ไม่รีบครับ รอทีใช่จริงๆดีกว่า

ขอบคุณครับ

คับพี่อ้น ถ้ามันใช่ของเราก็เดี๋ยวมาเองคับ .......... มีเวลาค่อยไปดูคับ แต่สภาพสวยๆ ถูกๆ มักไปง่ายมากๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม