• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาสายๆ เซรงเลย ฝนลงเม็ดทั้งวันแน่ๆเลย:coolly-0042:

ไม่ได้ไปกับเค้าอ๊ะ:coolly-0017:

เย็นนี้เจอกันที่ 4+4 น่ะคับ
ผมไม่ได้ไปงาน แต่ผมไปนั่งชิวๆคุยกันขำๆ ที่ปั้ม4+4 ดีกว่า
ผมจะรอพี่ๆน่ะคับ
เวลาเดิมคับ2ทุ่ม ก่าๆๆ

ไม่ได้ไปงาน ไปปั้มก็ได้คับพี่โค้ช

อารายกานคร้า....อากาศเมืองไทย...เดวร้อน..เดวตกนิดตกหน่อย...ยังไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะคร้า....ชาวปราการทุกท่าน...ทุกคน..เทอญ...555

ไฟล์แนบ

18.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
สวัสดียามบ่ายคาบ

สงสัยยังไม่มีใครตื่น...เมื่อคืนไปต่อกันอีกยาว....คงถึงบ้านปลอดภัยทุกคนนะครับ กว่าผมจะได้นอนก็ตีหนึ่งกว่าๆ แล้ว

น้องๆ คงลั้นลา ยังเช้าแน่เลย :coolly-0039:

๑@ พี่จี้ 555 ผมแหย่พี่โคชเล่น เฉยๆ 55
@ พี่ลุยเสียใจพี่ลุยไม่ยอมดื่ม
@พี่ๆ ปราการ สุดยอดมากครับ
@ พี่เอ็ม นกใครอะพี่เอ็มอยากได้

ขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานของชมรมครับ

๑@ พี่จี้ 555 ผมแหย่พี่โคชเล่น เฉยๆ 55
@ พี่ลุยเสียใจพี่ลุยไม่ยอมดื่ม
@พี่ๆ ปราการ สุดยอดมากครับ
@ พี่เอ็ม นกใครอะพี่เอ็มอยากได้

@ คุงน้องสายไปเสียแล้ว....มันมีเจ้าของใหม่ไปเรียบร้อยแล้วคร๊าฟฟฟ
ตอนนี้ก็มีอยู่แต่อาจไม่สวยเท่า...อยากเป็นเจ้าของมันก็ต้องรีบแวะเข้ามาดูนะคร๊าฟฟฟ

ใครมีรูปในงาน วันที่10 เอามาอวด กันบ้างน่ะครับ อยากชมจัง
วันนี้ต้องมาใช้กรรมกันอีกแล้วทำงานไม่มีวันหยุดเพื่อ 311209 คันเดียว

ขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานของชมรมครับ

งานสนุกมากคับป๋าลองพี่ๆเปนกันเองมากกกกงานหน้าไม่พลาดแน่นอน

คนที่แอบไปนอนในห้องน้ำฟื้นยัง555

555+ ฟื้นแล้วแน็ก แต่กลับไปไม่เป็นท่า ...

หนุกมากมายคับ มันส์หยดติ๋งๆๆ

คนที่แอบไปนอนในห้องน้ำฟื้นยัง555

เขิลนะแน็ก 5555 รู้กันหมดเลยว่าเราหลับในห้องน้ำ 5555+ แต่ตอนนั้นไม่ไหวแว้วววว

งาน 8 ปี หนุกมากเลยคับพี่น้อง ไม่เคยเมาขนาดนี้เลยแหะ

ดีคัฟ ปราการ ฟื้นกันยังงง ^ ^​

555+ พี่โจ จะรั่วไปไหน อิอิ

ตื่นแต่เช้าเลยคับพี่กุ๊ก 6.30+ ไปโรงบาล ตรวจสุขภาพ ...... แต่มันคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม