• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึง พี่ 1
Happy birthday
พี่ชาย สุดหล่อ ขอให้ร่ำรวย ขอให้ถูกหวยเบอร์ใหญ่ ขอให้สุขภาพเเข็งเเรง ขอให้โชดีๆตลอดทังปีน่ะคับ เย็นนี้จะเลี้ยงอะไรจะตามไปถล่มชุดใหญ่ถึงบ้าน

ขอบคุณมากครับ น้องต๊ะ แต่โต๊ะ จีน ไม่มีอะ มีแต่โต๊ะจีนลิงอะ คิคิ

ล้อเล่นครับ

แฮปปี้เบิดเดยืด้วยคนครับพี่
ว่าแต่ที่ใหนละไป ด้วยคนนะ 555

กำ ขอบคุณครับ นอ้งต้น พี่ไปกินข้าวกับครอบครัวมาครับ

สุขสันต์วันเกิดนะเพื่อน 1
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ ทำไรก็รวยๆๆๆๆๆๆ มีหญิงก็รวยยยยยยย มีแท่งก็รวยยยยแท่ง
555+

ขอบคุณครับเพื่อน nOte แต่คำอวยพร ว่าแท่งก็รวย เอ๋ยังไงหน่อ คิคิ

สุขสันต์วันเกิดคับเพื่อนน ขอให้แข็ง+แรง+ยาว+เยอะ คับเพื่อนนนนน
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ....ขอให้รถแรงงง ........ขอให้อายุยืนยาววว .....ขอให้แฟนเยอะๆ

ขอบคุณครับเพื่อน Nat อุ้ย แฟนเยอะเดี๋ยวสับรางไม่ทันแย่เลยนิ 55555

5 กันยายน 54 ต้าขอให้พี่หนึ่งมีความสุข คิดเงินให้ได้ ทอง คิดทองให้ได้เงิน 55555 :coolly-0010: สาวๆๆตรึมนะค่ะ :coolly-0003:[/BHappy birthday]

Happy birthday
ย้อนหลังแล้วกันน้ะครับหนึ่งมาไม่ทันรถไม่แรงอิอิ...

ดีตอนเช้าาคับบบบบบบบบ

มาครับบบบ เข้าได้แล้ว

Happy birthday ย้อนหลังด้วยครับ น้อง1 ..
แจ้งงานวันเสาร์ที่10 ครับ ไปไม่ได้อีกหนึ่งคนครับ ติดงานเช่นเคยครับ
เอาไว้เจอกันหลังรถตัวใหม่ออกแล้วกันน่ะครับ (อามีร่า) จำชื่อนี้ไว้ให้ดี
นั่งสบาย ภายในไม่มีอึดอัด ประหยัดน้ำมันสุดๆๆ เครื่อง1200cc.ช่วงนี้มีวิ่ง Test วิ่ง 20.000โล งดพูดคุยชั่วคราว .. อิ อิ อิ

ทักทายคร้า.....หลังจากที่เข้าไม่ได้มาสองสามวัน...มันเป็นอะไรอ่า...เป็นที่ระบบหรือเป็นที่คอมนู๋คร้า.....HBD ....ด้วยเหมือนกันคร้า....ว่าแต่วันเกิดใครอะ...คริคริ

Happy birthday ย้อนหลังด้วยครับ น้อง1 ..
แจ้งงานวันเสาร์ที่10 ครับ ไปไม่ได้อีกหนึ่งคนครับ ติดงานเช่นเคยครับ
เอาไว้เจอกันหลังรถตัวใหม่ออกแล้วกันน่ะครับ (อามีร่า) จำชื่อนี้ไว้ให้ดี
นั่งสบาย ภายในไม่มีอึดอัด ประหยัดน้ำมันสุดๆๆ เครื่อง1200cc.ช่วงนี้มีวิ่ง Test วิ่ง 20.000โล งดพูดคุยชั่วคราว .. อิ อิ อิ

คับพี่จี้ไว้เจอกานคับ ............แล้วราคามันเท่าไหร่คับ หน้าตาเป็นไงบ้างพี่น่าสน ซีซีน้อย

ทักทายคร้า.....หลังจากที่เข้าไม่ได้มาสองสามวัน...มันเป็นอะไรอ่า...เป็นที่ระบบหรือเป็นที่คอมนู๋คร้า.....HBD ....ด้วยเหมือนกันคร้า....ว่าแต่วันเกิดใครอะ...คริคริ

ถูต้วนแล้วคับ ระบบ เข้ามะได้คับ

อรุณสวัสดิ์แต่เช้าๆๆๆๆเลย

เย้ๆๆๆแต่เช้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม