เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@ พี่ๆปราการ แหมรถผมเด็กๆชอบเลยอ่า เขาบอกว่าเป็น ทานฟอมเมอร์ 555
แล้วเรื่องติ๊ดๆนิดๆ อ่า พอเห็นตอนเครพธงชาติแล้วเป้นไงละ 555 ขนากขอนไม้ยังยกได้เลย
แล้วเรื่องไป มิตติ้งเสาร์หน้า ผมไปครับแล้วคาดว่าฝั่งพระประแดงจะไปกันเยอะด้วยดิ

ขอขอบคุรพี่เอ็มมากนะครับ ที่ให้คำปรึกาเรื่องนกกรงหัวจุก
จนกระจ่างแจ้งแจ่มชัด 555 ไว้ผมเก้บเงินได้แล้วจะซื้อนะครับ
555 พี่ตัวจิงเรื่องนกจิงๆนับถือ 555 คุมกับการโดนใบสั่ง 1ใบ จิงๆ
555

ยินดีให้บริการทุกรูปแบบ.....ว่าแต่เสียค่าปรับยังคร๊าฟฟฟฟฟ...คริคริ

สาหวัดดีตอนเช้าคับ อีกอาทิตย์นึงแล้วทุกคนไปกันให้ได้น่ะคับป๋ม

พี่ครับผมคงไปไม่ได้แล้วต้องเก็บเงินซื้อ นก 555
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.

.
.
.
.
.
.
..

.
.
.
.
.
..

.
..
.
.
.
.
.
.
.
.3
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
2

..
.
.
.
.
..
.
.
.
.
1
ล้อเล่นน๊า แล้วเจอกันครับพี่น้อง

ได้นกมาเลี้ยงสมดังใจปองแล้วครับพี่น้อง

มาๆ หันมาเลี้ยงนก เป็นงานอดิรก กันนะครับ

555 สนุกครับมีไรทำดีนกน่ารัก 555โดยเฉพราะน้องนกข้างๆบ้าน
หน้ารักมาก
พี่ๆ วันนี้ผมไปสวนใครจะเอาอะไรก็โทรมาบอกนะก่อน บ่าย 3 นะเพราะ กลับ บ่าย 3

0839745233 เอาไรโทรมา

ดีคัฟปราการ

วาดดีค่ะ พี่ๆๆปราการ ฝนตกทางนี้หนาวถึงคนทางโน้นนนนนน 555:coolly-0012:

หวัดดีปราการยามเย็นคับไม่ค่อยได้เข้ามาเลย ว่าแต่ไม่มีรูปรถตูเลย :coolly-0041:

หวัดดีปราการยามเย็นคับไม่ค่อยได้เข้ามาเลย ว่าแต่ไม่มีรูปรถตูเลย :coolly-0041:
คนถ่ายรูปก็ไม่มีเหมือนกันหละเสี่ย

พี่โค๊ช หนังสือนักเลงรถออกแล้วนะครับ มีรถพี่โค๊ช รถต้น รถสีเหลืองของใครก็ไม่ทราบครับ ดักหน้าโรงพิมพ์ไม่ทันแล้วครับพี่ คิคิ

ดีคับทุกท่าน เสาร์นี้ใครเจอกันนนนน

เจอกานคับเสาร์นี้ๆๆๆๆ เตรียมของไปจับฉลากด้วยนะคับ เอาไม่น่าเกลียดมาก ................ไปงานเร็วๆก็ดีนะคับ อยากไปเร็วๆอะ :coolly-0026:

ถึง พี่ 1
Happy birthday
พี่ชาย สุดหล่อ ขอให้ร่ำรวย ขอให้ถูกหวยเบอร์ใหญ่ ขอให้สุขภาพเเข็งเเรง ขอให้โชดีๆตลอดทังปีน่ะคับ เย็นนี้จะเลี้ยงอะไรจะตามไปถล่มชุดใหญ่ถึงบ้าน

เย็นนี้พี่1 เค้าเลี้ยงโต๊ะจีน ใครว่างๆชว่งกลางวัน ก็ไปช่วยกันกลางเต้น น่ะคัย (มีโคโยตี้ด้วย)

แฮปปี้เบิดเดยืด้วยคนครับพี่
ว่าแต่ที่ใหนละไป ด้วยคนนะ 555

สุขสันต์วันเกิดนะเพื่อน 1
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ ทำไรก็รวยๆๆๆๆๆๆ มีหญิงก็รวยยยยยยย มีแท่งก็รวยยยยแท่ง
555+

สุขสันต์วันเกิดคับเพื่อนน ขอให้แข็ง+แรง+ยาว+เยอะ คับเพื่อนนนนน
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ....ขอให้รถแรงงง ........ขอให้อายุยืนยาววว .....ขอให้แฟนเยอะๆ

เบิร์ดเดย์ ด้วยนะครับ...

สัพพีติโยสัพพะโรโค อายุวรรณโณ สุขัง พลัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม