• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าจะไปขอรับ "ระหัด" ที่ อบต.บางแก้ว เหมือนกันคับ แถวบ้านน้ำท่วมซอย 2 อาทิตย์ กว่าแล้ว :coolly-0002:
กำ รหัส คำไม่ช่าย ระหัด ห้าๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0028:แต่ละคน ระหัด

5555+ ระหัด ภาษาพื้นบ้านชิมิ:coolly-0010:

วันสุขกานแล้วคับพี่น้องงงง

สวัสดียามเช้าคาบ:coolly-0009:

หวัดดีคับ เมื่อไหร่จะมีนอกรอบคับ พรุ่งนี้เลยป่าว

หวัดดีคับ เมื่อไหร่จะมีนอกรอบคับ พรุ่งนี้เลยป่าว

ป่าวคับ พรุ่งนี้ไม่ไปเลย คับไกลเกิ๊น นอกรอบใกล้ๆพอแล้วคับ น้ำมันแพงอยู่ช่วงนี้ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0006:

เอ้า ลูก คลอดออกมาแล้วหรือ นนท์ ไว้พามาด้วยดิ

แหม่ ตั้งชื่อซะ ทั้ง ๆ ที่ตัวใช้เครื่อง Toyota ไมไม่ตั้ง TRD ละครับ ล้อเล่นเน้อ
เดี้ยวก็วาง RB26 ซะเลยนิ...:coolly-0002:

ป่าวคับ พรุ่งนี้ไม่ไปเลย คับไกลเกิ๊น นอกรอบใกล้ๆพอแล้วคับ น้ำมันแพงอยู่ช่วงนี้ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0006:
ช่างกล้าเล่น...:coolly-0010:

เมียกูไปดูหนังสือมาแล้ววันนี้ FHM ออกแล้วคับพี่น้องคับ แต่ไม่มีของเราเลย:coolly-0005:

มาๆครับลงหนังสือรถตามคิวครับ:coolly-0010:

สวัสดีพี่น้องชาวปราการทุกท่านคาบ:coolly-0044::coolly-0044:

เมียกูไปดูหนังสือมาแล้ววันนี้ FHM ออกแล้วคับพี่น้องคับ แต่ไม่มีของเราเลย:coolly-0005:
ใจเย็นๆคับพี่น้อง หลังวันที่ 5 คอยตามหนังสือ RACE / AUTOCRACY เอานะ จะมีรถใครลงเดียวบ้าง คอยตามเอา ส่วนรูปหมู่พี่เขาบอก เขียนเสร็จแล้วลอพิมพ์อยู่ตามคิว ส่วนทาง FHM ต้องรอก่อน มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งคับพี่น้อง แว่วๆ มาคันสี น้ำ้ตาลมีโชว์เดียวด้วย

ตามหาคิ้วกันสาด ตรงกระจก บ้านเรามีขายตรงไหนบ้างครับๆๆๆๆๆๆๆ

ใจเย็นๆคับพี่น้อง หลังวันที่ 5 คอยตามหนังสือ RACE / AUTOCRACY เอานะ จะมีรถใครลงเดียวบ้าง คอยตามเอา ส่วนรูปหมู่พี่เขาบอก เขียนเสร็จแล้วลอพิมพ์อยู่ตามคิว ส่วนทาง FHM ต้องรอก่อน มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งคับพี่น้อง แว่วๆ มาคันสี น้ำ้ตาลมีโชว์เดียวด้วย
คับ ๆ รักวินจังเลย 5555

ตามหาคิ้วกันสาด ตรงกระจก บ้านเรามีขายตรงไหนบ้างครับๆๆๆๆๆๆๆ
บนเว็ปของเซฟก็มีนะคับแต่ราคาแรงเหมือนกัน ส่วนของผมก็มีคับแต่ไม่รู้คบป่าว ที่รู้ ๆ หมุดไม่คบนะคับ

คับ ๆ รักวินจังเลย 5555

บนเว็ปของเซฟก็มีนะคับแต่ราคาแรงเหมือนกัน ส่วนของผมก็มีคับแต่ไม่รู้คบป่าว ที่รู้ ๆ หมุดไม่คบนะคับ

เมื่อวานได้ขับไปเเถวบางพลีป่ะครับ ถ้าขับไปผมจำได้ว่าผมขับตามอยู่ เซฟผมสีบรอนอ่ะครับ เเต่จำได้ว่าเห็นด้านหลังเขียนว่า ของเล่นคนมีตังป่ะครับ:coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม