กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอแสดงความเสียใจกับแจ็คด้วยครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

uppppp:boss:

ช่วยดัน ขึ้นๆๆปายอ้าววววว

กลับถึงบ้านแล้วค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.บะหมี่ รสชาด งั้นๆ (ล้อเล่ง)

คิคิ ^^

:go: 8 ครายเปงรัย...ที่หนัย ยางงาย เอื๊อกกกกกกกกก
มาวเว่ย...

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แจ็ค

ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะแจ๊ค

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,129

:go: 8 ครายเปงรัย...ที่หนัย ยางงาย เอื๊อกกกกกกกกก
มาวเว่ย...

เมาได้งัยอิจฉา...หมอแม่งแนะนำให้หยุดกินเลยอด..........

อดใจไม่ไหวเลยล่อซะ.....

เมาได้งัยอิจฉา...หมอแม่งแนะนำให้หยุดกินเลยอด..........

อดใจไม่ไหวเลยล่อซะ.....

รักษาสุขกะแพบหน่อยพี่.เป็นห่วง......

ไว้ได้เข้าไปเดี๋ยวหาเหล้าดีๆ ให้รับทานนะ จุ้บๆ:sweet_kiss:

:frown: เมิงจามาป่าวเนี่ยไอ่กิ๊ฟซ่า...
หอบเมีย จูงลูกขึ้นรถมาด้วยนะ
กรูอยากเห็นหน้าหลาน..รู้เรื่อง

เออ..นี่ลูกเมิงคุยกับยีร๊าฟ ได้กี่คำแล้ววะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

ขอแสดงความเสียใจกะแจ็คด้วยครับ พี่ต้องขอโทษด้วยที่ไปงานศพไม่ได้

ขอแสดงความเสียใจกะแจ็คด้วยครับ พี่ต้องขอโทษด้วยที่ไปงานศพไม่ได้

:eeek: อ้าวเวง...มิน่าบอร์ดเซฟนนท์ เศร้าๆ
ขอแสดงความเสียใจด้วยแจ๊ค เจ๊เพิ่งทราบ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับแจ็ค

พี่โจ้474 หลอดไฟยังไม่ได้ครับ ตามให้ด้วยย

เสียใจด้วยนะครับแจ๊ค.........

ดันขึ้นไปก่อน

ป๋าลองค๊าบ วันที่3 รบกวนติดเสาB
มาให้บิ๊กด้วยนะค๊าบ ขอบคุณคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,140

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"]

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on"]
[/TD][/TR][/TBODY]
ครับ........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม