กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เสียใจกับแจ๊คด้วยนะคับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ป๋า ลอง ครับ มิตติ้งฝั่งธน เอาเสื้อชมรมไปจำหน่ายป่าว

อยากได้รุ่นใหม่สีขาว สักตัว เบอร์ L หรือ Xl ไม่รู้ผมใส่เบอร์อะไร หว่า

มีหมวกด้วยใช่ป่าวครับ

จัดให้ 1 Set นะครับ

ป๋า ลอง ครับ มิตติ้งฝั่งธน เอาเสื้อชมรมไปจำหน่ายป่าว

อยากได้รุ่นใหม่สีขาว สักตัว เบอร์ L หรือ Xl ไม่รู้ผมใส่เบอร์อะไร หว่า

มีหมวกด้วยใช่ป่าวครับ

จัดให้ 1 Set นะครับ

จะเอา โน่น จะเอานี่

อีตานี่...พี่เค้าไม่สบายอยู่นะ...

ปล.ฝากชนแก้วด้วยละ ฮื่อ......

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,144

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] รับทราบครับ ปล.คิดถึงทั้งคู่เลยไม่ได้เจอกันนานแระ..

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

วันนี้ครบองค์ครับพี่น้อง...ตอนนี้มารับไอเหี้ยโอ๋อยู่(จากเดช..คณะนนท์)

หวัดดีค่ะพวกพี่ๆ
ยังสบายกันดีนะค่ะ
ไม่ค่อยได้เข้ากลุ่มซักเท่าไหร่แต่ยังจำพวกพี่ๆได้นะค่ะ
ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันนะค่ะ

มาแซว Cef@non

หวัดดีค่ะพวกพี่ๆ
ยังสบายกันดีนะค่ะ
ไม่ค่อยได้เข้ากลุ่มซักเท่าไหร่แต่ยังจำพวกพี่ๆได้นะค่ะ
ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันนะค่ะ

หายไปนานเลยนะเราน่ะ....:smile:

พึ่งฟื้นนนนนนนนนนนนนนนนนนน ..!!! :cold:

ลุกสาว ผม จา 13 ขวบเเระ

ให้ลูกสาว ผมหัดขับรถดีกว่า ทุบ สถิติ เซฟธน ...............อิอิ

ก๊าบๆ........

ฟักไม่ยอม ฟักไม่ให้ จะให้เป็น ตำนาน เซฟไทยครับ 555+

ฟักไม่ยอม ฟักไม่ให้ จะให้เป็น ตำนาน เซฟไทยครับ 555+

จะเป็นตำนานเซฟไทย ต้องทำให้ได้อย่าง ไอเลิฟสกายไลน์นะ ฮ่าๆๆๆๆ ฮาโคตรๆ

อีกแล้วไอเลิฟสกายไลน์ อีกแล้ว

Thank หลายๆ สำหรับ Jack และจูซ
ที่เราร่วมชะตากรรม หนีตำรวจ แล้วไปเมาต่อนะคับ

มันส์ดีๆ...

แต่... ไปอีก ไม่ชวน มีเคืองนะเว้ย

Thank หลายๆ สำหรับ Jack และจูซ
ที่เราร่วมชะตากรรม หนีตำรวจ แล้วไปเมาต่อนะคับ

มันส์ดีๆ...

แต่... ไปอีก ไม่ชวน มีเคืองนะเว้ย
ให้มันแน่เหอะน้า
อิอิ

มันส์ดีๆ...

จัดไปคับพี่ โปรเจค หนี ตำรวจ

แวะมาทักทายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม