กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ได้คนขับแล้วพี่ลอง ผมสมัครเป็นผู้บริหารนั่งหลังแว้ว..กัลล์ล์ล์...!!! :biggrin:

อารายเมิง คายหั้ยเมิงปาย....หือไอขี้เมา(ยี้ยยยย เหม็นเหล้าว่ะ):biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เจอกันที่ร้านเลยหรอคับพี่ๆหรือว่าจานัดเจอกันก่อนอ่ะคับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

วันนี้วันศุกร์ทามมัยไม่ไปหาเหล้าดื่มกันว่ะ มัวเล่นเน็ตกันอยู่ได้..ไป๊ไป..
ขับรถกลับต้องดูสถานการณ์ตอนนั้นเด้วคุยกันอีกทีแว้วกัล...555
ปล.เมื่อไหร่จะได้กินเหล้าพร้อมหน้าพร้อมตากันซะทีว่ะเนี่ย....
ป๋าจัดให้หน่อยจิคับ อิอิ

ต้องการโชเฟอร์หน้าตาดีสักคนใหมเพ่...:smile:

พี่เดช จะให้จูซชับรถให้ป๋าลอง เหรอครับบบบบบบบบบบบ

พี่เดช จะให้จูซชับรถให้ป๋าลอง เหรอครับบบบบบบบบบบบ

ลืมไปกลุ่มนนท์เราหน้าตาดีหลายคน...แต่จูซไม่ต้องหรอกเกรงใจ:biggrin:

พ่อของ jack เสียครับ เมื่อเช้านี้ น่าจะทราบข่าวกันแล้วนะครับ

พ่อของ jack เสียครับ เมื่อเช้านี้ น่าจะทราบข่าวกันแล้วนะครับ

ตามนั้น.............
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ.....

มะ มา แว้ววววววววว ... คร๊าบบบบบบบบบ.........แหะๆๆๆ หาย ไป นาน เยย

ซา หวาด ดี พี่ ๆๆๆๆ ทุกๆๆๆ คน นะ คร๊าบบบบบบบบบ

เช่น กาน คับ ขอ แสดง ความ เสีย ใจ ด้วย นะ คับ ผม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,110

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] แทบลืมไปเลยไอ้น้องหายไปนานจิ้งจริงว่ะ เรียนจบหรือยังว่ะเนี่ย..จ้าวเพชร.. ปล.ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อของแจ็คด้วยนะครับ แล้วขอเชิญพี่น้องกลุ่ม Cef@non หรือสมาชิกท่านอื่นผู้ใดว่างขอเชิญฟังสวดอภิธรรมศพในวันจันทร์ 29 เม.ย.นี้ด้วยครับ กำหนดเผาวันพุธครับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] แทบลืมไปเลยไอ้น้องหายไปนานจิ้งจริงว่ะ เรียนจบหรือยังว่ะเนี่ย..จ้าวเพชร.. ปล.ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อของแจ็คด้วยนะครับ แล้วขอเชิญพี่น้องกลุ่ม Cef@non หรือสมาชิกท่านอื่นผู้ใดว่างขอเชิญฟังสวดอภิธรรมศพในวันจันทร์ 29 เม.ย.นี้ด้วยครับ กำหนดเผาวันพุธครับ

จันทร์นี้ 28 คับน้า...!!!.....:wink:

ปล.ขอแสดงความเสียใจกะน้าแจ็คด้วยนะคับ...

เสียใจด้วยคับผม

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับแจ็ค

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับแจ๊ค
.
.
.
.
.
.
ปล. ไม่ทราบว่าเราจะไปฟังสวดในวันไหนเวลาใดช่วยโพสต์บอกด้วยครับ( รอดูอยู่ )

อารายเมิง คายหั้ยเมิงปาย....หือไอขี้เมา(ยี้ยยยย เหม็นเหล้าว่ะ):biggrin:

ไอ้นี่..สุรวุธ .. ซะแล้ว !!! :brick: :biggrin:

วันนี้โว๊ยรู้เรื่องเปล่า

วันนี้โว๊ยรู้เรื่องเปล่า

เบิ่งให้ดีกรูถามเวลาด้วยเดี๋ยวก็เหนี่ยว เปียกเลย :brick:

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะแจ๊ค

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,120

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] กำหนดสวดอภิธรรมที่วัดชินวราราม เวลา 19.00 น.ถ้ามาทางสวนสมเด็จขึ้นสะพานนวลฉวีเจอสี่แยกไฟเขียวไฟแดงเลี้ยวซ้ายวิ่งตรงไปเจอสะพานกำลังก่อสร้างเลี้ยวขวาใต้สะพานเจอวัดแล้วครับ.... อีกเรื่องงานมิตติ้งชมรมโดยฝั่งธน 3 พ.ค.2551 กลุ่ม Cef@non นัดเจอกันตรงทางคู่ขนานสี่แยกบางสีทอง (สี่แยก ป.กุ้งเผา) เวลา 16.00 น. ถ้าข้ามมาจากสะพานพระราม 5 ออกทางคู่ขนานวิ่งมาเจอแยกวิ่งตรงชิดซ้ายเจอกัน...
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on"]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม