กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หวัดดีคับ พวกพี่ๆ คับผม (รบกวนพวกพี่ๆ หน่อยนะคับผม)
ผม ต้น นะคับ (อยู่แถวบางบัวทองคับผม) ตอนนี้สนใจรถรุ่น A31 มากๆ คับผม
ไม่รู้ว่าจะหารถ A31ได้ที่ไหนมั่งคับ อยากได้มั่งคับ กำลังจะตัดสินใจซื้ออยู่คับผม
แต่ไม่รู้ว่าต้องดูยังไงบ้างคับ พื่งจะมีรถเป็นคัน ที่ 2 ในชีวิตคับ
อยากรบกวนพวกพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ อยากได้แบบว่ารถบ้านดีดี อ่ะคับ
ไม่ต้องปวดหัวเรื่องซ่อมคับผม ยังไงช่วยผมหน่อยละกันนะคับ (เพื่อ สมาชิก Cefiro แถวนนท์ อีกสักคนนะคับ)คงไม่ทำให้ลำบากใจนะคับผม
ยังไงผมจะรอผู้หวังดีนะคับผม ติดต่อผมได้ที่เบอร์นี่นะคับ 084-1112146 ได้ตลอด 24 ชม.นะคับ เพราะอยากได้มากๆ คับ จะรอผู้หวังดี มีน้ำใจนะคับผม

ขอบคุณคับผม

เอิ๊กซ์ๆๆๆ สนใจจะซื้อก็บอกนะคับ บังเอิญเพื่อนจะขายพอดี อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เอิ๊กซ์ๆๆๆ สนใจจะซื้อก็บอกนะคับ บังเอิญเพื่อนจะขายพอดี อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
ไอ้คันที่วิ่ง40วิอ่ะนะ:biggrin: :biggrin:

วัดดีคับ พี่ๆ น้อง ชาว cef นนท์ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
ผมเป็นคนหนึ่งที่ใช้ cef เหมือนกัน และอยากพบปะพูดคุยกับชาว cef ทุกกลุ่มด้วยคับ
ถ้ามีโอกาส คงได้เจอกันคับ
ผมอยู่แถวธุรกิจนี่เอง
แล้วเจอกันคับ

แปร๊ด.............:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,086

วัดดีคับ พี่ๆ น้อง ชาว cef นนท์ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
ผมเป็นคนหนึ่งที่ใช้ cef เหมือนกัน และอยากพบปะพูดคุยกับชาว cef ทุกกลุ่มด้วยคับ
ถ้ามีโอกาส คงได้เจอกันคับ
ผมอยู่แถวธุรกิจนี่เอง
แล้วเจอกันคับ

ยินดีต้อนรับครับ อ่ะแถวธุรกิจบัณฑิต ญ.ตรึม สงสัยเราคงเคยเจอกันแล้วมั้ง..ถ้าจำผิดขออภัย..
อยากเจอ อยากสนิท อยากผูกมิตรและสัมพันธภาพที่ดี ขอเชิญครับ 3 พ.ค.51 นี้ ชมรมมีมิตติ้งแถวฝั่งธน รายละเอียดตามกระทู้ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/8540

ยินดีต้อนรับครับ อ่ะแถวธุรกิจบัณฑิต ญ.ตรึม สงสัยเราคงเคยเจอกันแล้วมั้ง..ถ้าจำผิดขออภัย..
อยากเจอ อยากสนิท อยากผูกมิตรและสัมพันธภาพที่ดี ขอเชิญครับ 3 พ.ค.51 นี้ ชมรมมีมิตติ้งแถวฝั่งธน รายละเอียดตามกระทู้ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/8540

สงสัยผมจะไม่ได้เจอป๋าแน่ๆเลย

วันที่2 พ.ค หมอนัด T-T

ถ้าหมอไล่กลับบ้านก์ได้ไป
ถ้าหมอให้นอนโรงบาลก์อดไป

^^

หิว ข้าว ผัดแล้วครับ

ยินดีต้อนรับครับ การหารถรุ่นนี้ซึ่งมันเป็นรถเก่าแล้วต้องถามตัวเองก่อนว่าต้องการเดิมๆ หรือมีอุปกรณ์ตกแต่งขนาดไหน เครื่องชนิดไร เพราะมันมีหลากหลาย แต่ที่สำคัญต้องดูบอดี้อย่าให้ช้ำมาก เลี่ยงรถที่เคยชนเคยเกิดอุบัติเหตุเป็นดีที่สุดครับ หรือถ้าเลี่ยงไม่ได้ก็ขอให้มันเป็นเล็กๆน้อยๆ พอแบบว่าชนไม่หนักครับ ส่วนอื่นๆ มาตกแต่งเติมเพิ่มเอาภายหลังได้ครับ การซ่อมต้องมีอย่างแน่นอนเพราะตามที่เกริ่นไว้แต่แรกรถมันเก่า อุปกรณ์ที่ติดตั้งมาแต่แรกมันก็ต้องเสื่อมไปตามสภาพ และต้องดูแลรักษาตามสภาพการใช้งานซึ่งเป็นเรื่องปกติครับ หรือการดูรถก็ดูเหมือนๆ ซื้อรถมือสองทั่วไปครับ และถ้าดูไม่ค่อยเป็นไปเจอรถที่เค๊าขายและคิดว่าตัวเองชอบมั้กมากจะขอความร่วมมือสมาชิกกลุ่ม Cef@non ไปช่วยดูให้ก็ยินดีครับ
ประธานกลุ่ม มี่ 0853226156 อยู่ท่าน้ำนนท์ บางศรีเมือง
ที่ปรึกษากลุ่ม จูซ 0815576257 อยู่พระราม 5
ที่ปรึกษากลุ่ม ลอง 0894089779 อยู่งามวงศ์วาน แคราย
แต่ยังงัยขอให้ศึกษารายละเอียดรถรุ่นนี้ก่อนเป็นดีที่สุดครับว่ามันมีข้อดีจุดด้อยไรบ้าง...จะโทรมาคุยหรือไปพบปะพูดคุยกันก่อนก็ได้ครับ...[/
ป๋าลองค้าบช่วยผมทีฝากขายรถหน่อยจิคับ
ผมเติ้ลเองจำผมได้มั้ยจ๊ะ 0879997948

กราบเรียนเชิญ สามาชิกด พี่น้อง บ้านใกล้เรือนเคียง เซฟนนท์ งานืนสู่ฝั่งธน
ท้าชนทุกฝั่ง ร้าน 10 ล้าน
ใครขอแป๊ปมาได้ หามกลับบ้านด้วย
ใครคอแข็งๆขอเชิญหน่อยครับ
ชุมนุนคนขี้เมา เอาทน

น่าไปจังเลยน้า :byebye:

มีใครรับจัดไฟแนนท์บ้างคร้าบ
มีคนเค้าสนใจ รถปี 90 ดอกเท่าไรคับ

รถน้องแป๋ม A31595 งามแต้ๆ.....Cef@non
ขอบคุณคับป๋า ไม่เจอกันเลยว่างๆนั่งดื่มกันหน่อยนะป๋า

เงียบ...........................................จัง.......

• #1,095

ขอบคุณคับป๋า ไม่เจอกันเลยว่างๆนั่งดื่มกันหน่อยนะป๋า

ตอนนี้หมอห้ามเลยงดก่อน เด้ววันที่ 3 มิตติ้งฝั่งธนเต็มที่ไม่ต้องวอร์ม...แต่กำลังติดต่อหาคนขับรถกลับบ้านให้อยู่..

ตอนนี้หมอห้ามเลยงดก่อน เด้ววันที่ 3 มิตติ้งฝั่งธนเต็มที่ไม่ต้องวอร์ม...แต่กำลังติดต่อหาคนขับรถกลับบ้านให้อยู่..

ต้องการโชเฟอร์หน้าตาดีสักคนใหมเพ่...:smile:

ต้องการโชเฟอร์หน้าตาดีสักคนใหมเพ่...:smile:

ได้คนขับแล้วพี่ลอง ผมสมัครเป็นผู้บริหารนั่งหลังแว้ว..กัลล์ล์ล์...!!! :biggrin:

• #1,098

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
วันนี้วันศุกร์ทามมัยไม่ไปหาเหล้าดื่มกันว่ะ มัวเล่นเน็ตกันอยู่ได้..ไป๊ไป..
ขับรถกลับต้องดูสถานการณ์ตอนนั้นเด้วคุยกันอีกทีแว้วกัล...555
ปล.เมื่อไหร่จะได้กินเหล้าพร้อมหน้าพร้อมตากันซะทีว่ะเนี่ย....

พี่ลองงานมิตติ้งหาที่นอนให้ด้วยนะ...คริ..คริ

ไอตั๊กเมิงอยู่หน้ายยยยยยยยยยยยยยยย....
(ติดต่อหาพี่ด่วนเด้อ คิดฮอดหลาย)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม