Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

:sexy_girl: ฟักเด็กนรก..........ไวรัสพันธุ์ใหม่
อันตรายต่อ web. thai.

ดีมากนะไอ่เด็กเวน ปล่อยให้กรู นั่งโม้ก๊ะพ่อเอ็งตั้งนาน
ม่ายมีที่จาสะกิดบอกกันเรย :frown:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

กลับมาหน้าแรกเร็วววววว
up
up
up

หวัดดีชาวโลก

แวะมาทักทายครับบบบ

ไปแระ....ฟิ้วววววววววววววววว

เมื่อไรจะนัดเจอกันคับ เดือนหน้า เราจัดมิตติ้งแล้วนะ จะได้พบปะพูดคุย หาเรื่องร้านที่จะจัดมิตติ้ง อ่ะคับ

:redface: River Hut. ไหวป่าวพี่น้อง
ที่จอดรถแยะดี ดีก่าจอดข้างถนนหว่ะ
เฉพาะสมาชิกน่ามี 60 ลำแล้ว
ส่วนของคลับ ทีด้า , Sunny NEO
TEANA , Sunny-thailand อีกหง่ะ
น่าจามั่ยเสียว ดีก่าจอดริมถนน
นั่งแดกม่ายอร่อย กังวลเรื่องจอดรถ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,166

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
เมื่อไรจะนัดเจอกันคับ เดือนหน้า เราจัดมิตติ้งแล้วนะ จะได้พบปะพูดคุย หาเรื่องร้านที่จะจัดมิตติ้ง อ่ะคับ

วันเสาร์เย็นใครว่างเข้ามาที่บ้านมาคุยกัน..
เออ.เอาหมวกมาด้วยนะโว้ย...นานแว้ว....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,167

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

:redface: River Hut. ไหวป่าวพี่น้อง

ที่จอดรถแยะดี ดีก่าจอดข้างถนนหว่ะ
เฉพาะสมาชิกน่ามี 60 ลำแล้ว
ส่วนของคลับ ทีด้า , Sunny NEO
TEANA , Sunny-thailand อีกหง่ะ
น่าจามั่ยเสียว ดีก่าจอดริมถนน
นั่งแดกม่ายอร่อย กังวลเรื่องจอดรถ

ทุกอย่างโอเค ไม่เคอย่างเดียวดนตรีเลิกแค่ 4 ทุ่มกาลังเริ่มมันส์เลิกซะแว้ว...

จะต้องออกงานอีกแล้วรึนี่

ไปแน่นอนครับบบบบพี่น้องชาวนนท์

แล้วเจอกันครับ..

ทอปขอเสนอ มีกลองชุด และน้ามหวานๆ อิอิ

คิดถึงทุ๊กคนนะจ๊ะ จุ๊บๆ

:sweet_kiss:​

ดนตรีเลิก สี่ ทุ่ม ถ้าที่นั่นมีเครื่องดนตรี ให้เล่นได้ เราทำวงไปเล่นกันเองมั้ย 555+

ดนตรีเลิก สี่ ทุ่ม ถ้าที่นั่นมีเครื่องดนตรี ให้เล่นได้ เราทำวงไปเล่นกันเองมั้ย 555+
ดีครับ..ผมขอเล่นนักร้อง..น่ะครับ..อิงงอิ

พี่หมีพี่ชายสุดหล่อ ดีครับ ผมตีกลองนะ เอาดิน่าสนมากความคิดดีครับ

คุณไม่สามารถแนบไฟล์ได้
แต่อยากถามเพื่อนๆ ว่า
รูปของเพื่อนๆ ลงยังไงอ่ะ

ว่าผลือครับ ชาว นนท์
วันที่ 7 ไปรับ ผมด้วยน่ะ อิอิ:biggrin:
อยากไป อยากไป อยากไป

ว่าผลือครับ ชาว นนท์
วันที่ 7 ไปรับ ผมด้วยน่ะ อิอิ:biggrin:
อยากไป อยากไป อยากไป

มาจิงป่าวเนี่ย เด๊ยวไปรับ อิอิ

เมื่อไรจะถึงสักที่ครับนานจัง

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วครับ

คุณไม่สามารถแนบไฟล์ได้
แต่อยากถามเพื่อนๆ ว่า
รูปของเพื่อนๆ ลงยังไงอ่ะ

:eeek: โอ๊ววว...เรื่องนี้ม่ายยากครับ
พอดีพื้นที่สำหรับลงรูปภาพ ต่างๆ นั้นหน่ะ
ได้ถูกสงวนเอาไว้ สำหรับสมาชิกของชมรมฯ
อยากลงรูป อยากเข้าห้องแช็ท อยาก ฯ
ก็เชิญเข้ามาเป็นสมาชิกของชมรมฯ ก่อนดีกว่ามั๊งครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม