กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานเริ่มตั้งแต่ 15.00 น. นะครับ มาเร็วหน่อยก้อดี

แล้วน้องมาถึงบ้านพี่กี่โมง และกว่าน้องจะลุกจากบ้านพี่กี่โมงล่ะ..

ถึงบ้านพี่น่าจะประมาณเที่ยงๆคับพี่....ลุกจากบ้านพี่..อันนี้น้องไม่แน่ใจคับพี่...แล้วแต่พี่สั่งละกัน...:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,323
ถึงบ้านพี่น่าจะประมาณเที่ยงๆคับพี่....ลุกจากบ้านพี่..อันนี้น้องไม่แน่ใจคับพี่...แล้วแต่พี่สั่งละกัน...:coolly-0028:

ครับ รอรวมกัน ณ บ้านพี่ก่อน แล้วค่อยไปรวมที่ปั้มอีกทีครับ

• #6,326
เจอกัน กูเข้าไปก่อนโว้ยยย แม่โทรมาตามแล้ว เดี๋ยวโดนตี:coolly-0005:

จุ๊ก..กรู้....

งานสนุกมากคัฟขอบคุณเจ้าภาพ

รบกวนพี่น้องนนท์หน่อยครับ ผมไม่แน่ใจว่าเกียร์ผมมันจะกลับญี่ปุ่นไปแล้วรึป่าว ยังไงพี่นอ้งนนท์ท่านใดมีกล่องเกียร์ RB20 (เกียร์ออโต้นะครับ) ผมรบกวนยืมมาลองหน่อย ที่ท่านกร์อฟ A31032 ก็มีแต่อยู่ไกลผมไม่รุจะไปเอายังไง เลยจะขอรบกวนพี่น้องนนท์ก่อน
คือว่าอาการมันเปนงี้ครับ เข้าเกียร์D เร่งเครื่อง รอบสูง รถไม่ไปตามรอบ พอเชนเกียร์ มา 2 วิ่งปรกติก บู๊ทมาปรกติกพอสับไป D เกียร์ไม่เปลียบ ผมละเซ็ง มะคืนทรมานมาก อยู่ปากช่องขากลับมันขึ้นเขาแทบไม่ได้ ต้องคลานมาตลอดทาง วิ่งได้แค่40-50ถึงกรุงเทพเกือบตี4 ฝนก็ตกมองทางแทบไม่เหน รบกวนพี่น้องหน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • #6,336
รู้สึกว่าในรถพี่จะมีอยู่นะ เดี๋ยวโทรบอกครับ

รู้สึกว่าในรถพี่จะมีอยู่นะ เดี๋ยวโทรบอกครับ
ภาวนาให้เปนที่กล่องอะครับพี่ ไม่อยากให้เปนที่เกียร์..........ยังไงต้องขอขอบคุณล่วงหน้าก่อนนะครับพี่....:coolly-0033:

ไมมันเงียบจังหว่า หายไปไหนกันหมด

• #6,340
น้องมี่ พี่ยังไม่ได้รื้อ วันนี้กลับค่ำอีกแล้ว..

ปล.วันก่อนเจอน้องกุ๊ก ออกจากศูนย์ราชการ ทักตอนแรกไม่มองเลย สงสัยโม้กะ ญ อยู่..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม