กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,361
จบเห่..เข้าใจผิด..ขอโตด.

เห็นสมาชิกนนท์ที่งาน8ปีแล้ว/'//'/ลดลงอย่างน่าใจหาย/'//'/
แต่ก่อนมีงาน เซฟนนท์มากันเยอะมาก แต่เดี๋ยวนี้....

• #6,364
เห็นสมาชิกนนท์ที่งาน8ปีแล้ว/'//'/ลดลงอย่างน่าใจหาย/'//'/
แต่ก่อนมีงาน เซฟนนท์มากันเยอะมาก แต่เดี๋ยวนี้....

มีอะไรในใจก็บอกกล่าวให้หมด อย่ากั้กเลยน้อง แต่ก็ต้องขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานของชมรม แม้ไม่มากมายเช่นเคยแต่ก็ไม่น้อยเลยเช่นกันครับ

มีอะไรในใจก็บอกกล่าวให้หมด อย่ากั้กเลยน้อง แต่ก็ต้องขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานของชมรม แม้ไม่มากมายเช่นเคยแต่ก็ไม่น้อยเลยเช่นกันครับ

ในใจผมไม่มีอะไร ก้อแค่เห็นตามสายตา
ก้อเท่านั้น อย่าระแวงคนกันเองซิพี่ และคำว่ากั๊ก ผมก้อไม่รู้ว่ามันหมายความว่าไงด้วย.....น้องงงครับ

อ่าว...ผมไม่ืทันเห็นพี่เดชเลยไม่ได้เข้าไปคาราวะ1จอกครับ..
ขอต่ออีกหน่อยครับ ขอแซวพี่มีที ตอนไปส่งน้องที่มางานอะ ทางออกที่จอดเขาก็มีให้ดีๆ ทำไมไปไต่ฟุตบาทออกล่ะพี่ จะเล่นกลโชว์น้องเขาอะดิ ว่ารถพี่ แข็ง ทน:coolly-0028:

แอบมาดู น้าๆคราบ

อ่าว...ผมไม่ืทันเห็นพี่เดชเลยไม่ได้เข้าไปคาราวะ1จอกครับ..
ขอต่ออีกหน่อยครับ ขอแซวพี่มีที ตอนไปส่งน้องที่มางานอะ ทางออกที่จอดเขาก็มีให้ดีๆ ทำไมไปไต่ฟุตบาทออกล่ะพี่ จะเล่นกลโชว์น้องเขาอะดิ ว่ารถพี่ แข็ง ทน:coolly-0028:
ผลสรุป แก้มโย้ กาบแตก มันมองไม่เหนจิงๆครับ ยังอุตส่าเอามาแซวนะ ก๊ากกกกก:coolly-0007:

เอ้ยไรวะ นนท์ไมเงียบจัง หายไปไหนกันหมดคร๊าบบบบบบบบพี่น้องนนท์ส่งเสียงหน่อยเร็วววววววววว

นนท์เว้ยนนท์ ไปไหนกันหมด

• #6,373
เพิ่งกลับจาก ต่างจังหวัด ไม่ได้หายไปไหนครับ แต่สัปดาห์หน้าก็ต้องไปอีกแล้วครับ

นนท์เว้ยนนท์ ไปไหนกันหมด
สวัสดีคร๊าบ...พี่มี่ เป็นไงบ้าง มิตติ้งตอนกลับ ไม่ได้ไปล่ำลา โอกาสหน้าคงมีโอกาสได้นั่งดิ่งๆเหล้า ด้วยกันหน่อยน๊ะครับพี่

มาแล้วคร้าบบบบ....พึ่งลงดอย เชียงใหม่มา ตอนเช้าคร้าบบบบ พี่มี่...^^

เพิ่งกลับจาก ต่างจังหวัด ไม่ได้หายไปไหนครับ แต่สัปดาห์หน้าก็ต้องไปอีกแล้วครับ
แล้วเย็นพรุ่งนี้อยู่รือป่าวครับ หรือว่าเป็นเย็นวันเสาร์เลยครับ.....

• #6,377
แล้วเย็นพรุ่งนี้อยู่รือป่าวครับ หรือว่าเป็นเย็นวันเสาร์เลยครับ.....

ไม่อยู่ทั้งสองเย็นที่ว่าเลยครับ..โน้นเลยสัปดาห์หน้าว่าอีกที

เห้อ เดินทางตลอดเลยพี่เรา มะไหร่จะกลับสุ่สภาวะปรกติซะทีครับ

มีท่านประธาน บิ๊ก มาแอบดูกระทู้นนท์ด้วยเว้ยแต่ไม่โพสไร ฮาาาาาา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม