กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสธ กุ๊ก อ่ะหรอครับป๋า

สงสัยไม่ได้มองใครเลยมัวแต่สนใจสาวๆๆๆๆละมัง

น้องมี่ พี่ยังไม่ได้รื้อ วันนี้กลับค่ำอีกแล้ว..

ปล.วันก่อนเจอน้องกุ๊ก ออกจากศูนย์ราชการ ทักตอนแรกไม่มองเลย สงสัยโม้กะ ญ อยู่..

555+ ไปส่งแม่ที่บ้านครับป๋า กำลังโดนแม่บ่นอยู่

แซ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดฟิ้ว....

ดีคัฟ KOOKZAKU รายงานตัวคัฟ

555+++รถเสร็จแล้วโว้ยยยยยยย วันที่10เจอกันนะพี่น้องนนท์ งานนี้มีน้องจากปากช่องอยากมาร่วมสนุกด้วย พอดีน้องเค้าชอบรถแต่ง ก็เลยชวนมาด้วย (แค่คนรู้จักเด้อ) ย้ำนะ ปั้มคาร์เทคประชานุกุลเด้อพี่น้อง ห้าโมงเย็นนะครับ

ผมเข้าบ้านป๋าซักบ่าย 3 ก่อนนะคัฟ

พรุ่งนี้แล้วซินะ

กระหายเหล้า

น้องๆนนท์รุ่นลายคราม เสร็จงาน8ปีไประลึกความหลังที่ราม5หน่อยนะ (ดูชื่อข้างล่างนะ)
ตั๊ก โจ้ จูซ ก้อย เอ๊กซ์ เดียว ลูกโอ๋ กัมมี่ เพชร นิว และฯลฯจำไม่ได้แระ

แก้ไขล่าสุด:
น้องๆนนท์รุ่นลายคราม เสร็จงาน8ปีไประลึกความหลังที่ราม5หน่อยนะ
ตั๊ก โจ้ จูซ ก้อย เอ๊กซ์ เดียว เยี้ยโอ๋ กัมมี่ เพชร นิว และฯลฯจำไม่ได้แระ

น้องนนท์ใหม่ๆไปด้วยได้มั้ยคัฟ ^ ^

เงียบ ทำ ไม กัน แว๊

น้องๆนนท์รุ่นลายคราม เสร็จงาน8ปีไประลึกความหลังที่ราม5หน่อยนะ (ดูชื่อข้างล่างนะ)
ตั๊ก โจ้ จูซ ก้อย เอ๊กซ์ เดียว ลูกโอ๋ กัมมี่ เพชร นิว และฯลฯจำไม่ได้แระ
รถกูเข้าไปนอนอู่อีกแล้ววะ เห้อ เสร็จทันป่าวเนี๊ย โดนค่าเกียร์ไปหลายเลยวะ:coolly-0023:

รถกูเข้าไปนอนอู่อีกแล้ววะ เห้อ เสร็จทันป่าวเนี๊ย โดนค่าเกียร์ไปหลายเลยวะ:coolly-0023:

ระดับเสี่ยมี่...แค่นี้จิ๊บๆ:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,358
ที่ดูรายชื่อไม่มีชื่อพี่นี่หว่า..

ที่ดูรายชื่อไม่มีชื่อพี่นี่หว่า..
ไอ่ห้อย เอ้ยไอ่เดชมันหมายถึงน้องๆนะพี่ ก๊ากกกกกกก อยากเปนน้องหรอครับ:coolly-0046:

รถไม่มีกันชนหน้าอะ ไปได้ป่าว ไม่หล่ออะ 5555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม