กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณครับคุณออย อิอิ...

ป๋าครับ Project สติกเกอร์โลโก้ Cef@non ขอยืนยันคำสั่งอีกรอบครับท่าน วันที่10จะได้พกไป ขอบคุณครับ

อยากเปลี่ยนสีรถ ตอนนี้สีไหนมาแรงครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,304
ป๋าครับ Project สติกเกอร์โลโก้ Cef@non ขอยืนยันคำสั่งอีกรอบครับท่าน วันที่10จะได้พกไป ขอบคุณครับ

จัดมาเลยครับ..

อยากเปลี่ยนสีรถ ตอนนี้สีไหนมาแรงครับ

ชอบสีไหน จัดสีนั้น รถของเรา เราขับเราใช้เอง..สีเดิมก็แหล่มแล้วนิหน่า

• #6,305
ขอรวบรวมรายชื่อสมาชิกกลุ่ม Cef@non ที่จะเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 8 ปีชมรมนะครับ
1.ลอง+ภรรยา
2.มี่
3.เดช
4.โอ๋
5.วัฒน์+ภรรยา +เพื่อนอีก 1 คน
6.บิ้ก
7.ประธานหมี
8.ใหม่
9.ต๋อง (นนท์)
10.เสธกุ๊ก
11.น้องแนน
12.โอ๊ต

ปล.คนอื่นๆ เดี๋ยวโทรตามทีละรายจะมาแจ้งเพิ่มเติม

รู้เรื่องคัฟป๋า​

ขอรวบรวมรายชื่อสมาชิกกลุ่ม Cef@non ที่จะเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 8 ปีชมรมนะครับ
1.ลอง+ภรรยา
2.มี่
3.เดช
4.โอ๋
5.วัฒน์+ภรรยา +เพื่อนอีก 1 คน
6.บิ้ก
7.ประธานหมี
8.ใหม่
9.ต๋อง (นนท์)
10.เสธกุ๊ก
11.น้องแนน
12.โอ๊ต

ปล.คนอื่นๆ เดี๋ยวโทรตามทีละรายจะมาแจ้งเพิ่มเติม
ตามนั้นครับพี่ งานนี้ไปแน่นอน ติดเวรก็จะไป ติดงานก็จะเบี้ยว ฮาาาาาาาา งานนี้เอาช้างมาฉุดไว้ก็ไม่อยุ่แล้วครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

โอ๊ด ผม หรือ ปล่าว ครับคุณพ่อ

อ้าวนี่หมียังเปงประธานอยู่อีกหร๋อ พี่เดชรับตำแหน่งไปแล้วนี่ คิคิ

• #6,313
โอ๊ด ผม หรือ ปล่าว ครับคุณพ่อ

ก็น้องนั่นแหล่ะ โอ๊ดนนท์มีคนเดียว

อ้าวนี่หมียังเปงประธานอยู่อีกหร๋อ พี่เดชรับตำแหน่งไปแล้วนี่ คิคิ

เป็นไปก่อนยังไม่ได้ส่งมอบ รอลงก่อนเดี๋ยวกลับไปเป็นให้..

วันงานก่อนไปรวมตัวที่ไหนคัฟ

นั่นดิ รวมที่ไหนกันดี ปั้มคาร์เทคก่อนขึ้นรัชโยมะ ที่เคยรวมนะ พี่ลองว่าไงครับพี่ ปั้มเดิมไม๋ครับ พี่ก็มาสะดวกด้วย แล้วหลายๆคนก็คงสะดวก

• #6,316
ตามนั้นน้องมี่ เวลากี่โมงยามระบุเลยครับ

• #6,318
เดี๋ยวซัก5โมงเย็นผมไปรอที่ปั้มก็แล้วกันพี่ ส่วนใครสะดวกตอนไหนก็มา เพราะปั้มก็ไม่ได้ไกลจากที่จัดงาน ขับรถไม่ถึงห้านาทีก็ถึง กะว่าอยากเข้างานเร็วๆหน่อย อยากออกสื่อกะเค้ามั่ง ไม่ได้ไปงานแบบนี้มานานละ 5555555++++

ส่วนผมยังลุ้นอยู่เลยว่ารถจะเสร็จทันหรือเปล่า ถ้าไม่ทันสงสัยต้องเกาะล้อรถป๋าไป ok ปะป๋า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม