กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ขำแกจิงๆว่ะ55555555+++
ป่านนี้เจ้าของรถคงเข็นลงเจ้าพระยาแล้วล่ะ

ทำมัยอะพี่เดช สรุปรถพี่มี่นี่
ตัดต่อ สวมทะเบียน เฮี้ยนผีสิง
เบรคสะบัด คลัทช์เสีย เกียร์หลุด
เฟืองไม่ฉุด เพลาหัก สลักหาย
หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบกระจาย
ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง
น้ำมันแห้ง ลูกปืนแตก กำลังตก
แกนกระดก วาล์วคด กระจกร้าว
ก้ามปูแยก ข้อเหวี่ยงแตก กล่องไฟรวน
ลูกลอยป่วน น้ำมันตัน ขับสามวันจอดยาวๆซัก 8 เดือน

รึป่าวคับพี่
เขร้....ตกลงรถกรูนิแม่งไม่เหลือไรแล้วใช่ไม๋เนี๊ย:coolly-0004:

นี่ก็อีกคน เห้อออออออออออ รถคันนี้หมดแรงที่จะเปนเทพแล้วคร๊าบบบบบบ
(แค่ได้ชื่อว่าเปน เซฟิโร่ก็พอใจแล้วครับ)ไม่เอาไรไม่เพิ่มไม่เติมไรอีกแล้ว

นี่ก็อีกคน เห้อออออออออออ รถคันนี้หมดแรงที่จะเปนเทพแล้วคร๊าบบบบบบ
(แค่ได้ชื่อว่าเปน เซฟิโร่ก็พอใจแล้วครับ)ไม่เอาไรไม่เพิ่มไม่เติมไรอีกแล้ว

โถเพื่อนมี่ก้อ น้องมันหยอกเล่นอ่ะรถเมิงมันก้อสวยดีนะใช่ป่ะ
ไอบิ๊ก ......
(อยู่บ้านป่าวว่ะจะเข้าไปเอาแผงบังแดดอ่ะ)

อรุณสวัสดิ์........มิตร รักแฟนเพลง:coolly-0022:

โถเพื่อนมี่ก้อ น้องมันหยอกเล่นอ่ะรถเมิงมันก้อสวยดีนะใช่ป่ะ
ไอบิ๊ก ......
(อยู่บ้านป่าวว่ะจะเข้าไปเอาแผงบังแดดอ่ะ)
กูรู้ไอ่สาดดดดดดดดดดกูโตแล้ว อันไหนจริงอันไหนเล่น บอกจะมาไม่มานะเมิงกวนตีน:coolly-0019:

จุ๊กกรู๊ววววววววว​

กูรู้ไอ่สาดดดดดดดดดดกูโตแล้ว อันไหนจริงอันไหนเล่น บอกจะมาไม่มานะเมิงกวนตีน:coolly-0019:

ตื่นสายอ่ะ+เมาค้างอีกลืมตามาเอ้าเที่ยงแล้วหรา
ลุกขึ้นหัวหนักมาก เลยนอนต่อแม่มเลย..555
แล้ววันนี้เพื่อนอยู่ป่ะ บ่ายๆจะได้เข้าไปจิบเบียร์
จะได้ลากไอเตี้ยไปด้วย:coolly-0033:

ใครก็ได้ตามคุณจู๊ซให้ที ผมอยากได้ท่อคืนครับ

พี่น้องท่านใดอยากจะซื้อรถ toyota หรือมีพรรคพวกจะซื้อ ติดต่อสอบถามผมได้เลยนะคับ ของแถมให้กันสุดๆไปเลย 0834400681 ไอซ์คับ

ใครก็ได้ตามคุณจู๊ซให้ที ผมอยากได้ท่อคืนครับ
เอาท่อPVCที่บ้านพี่ก่อนไม๋น้อง ฮาาาาาาาาาาาาา จะเอากี่เมตรบอกนะได้ตัดไปให้:coolly-0023:

ส่วนตัวกระผม อยากได้ตังคืนอ่ะ....

อูย.....ไปดีก่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม