กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไอต้า ตัดสติ๊กเกอร์ มาติดยางแบบในลายเซ็นต์เองได้ป่าวว่ะ จะเอามาติดยางไอกุ๊ก 555
ตัดเจาะ แล้วพ่นสีขาวเลย อยากได้ยี่ห้อไหน

มึงงมเข็มง่ายกว่ามั๊ย........

เฮ่อ เซ็ง จริงๆ

พี่น้องนนท์ครับ แถว นนท์เรามีที่ไหน ติดติ๊กเกอร์ หรือ ฟิล์ม เคฟล่า ดีๆถูกๆบ้างป่าวครับ

มีคร้าบ....ถ้าข้ามสะพานพระราม5 ออกซ้ายคู่ขนาน มีป้ายร้านรับหุ้มอยู่คร้าบ(ทางที่จะตรงไปBigC..นะคร้าบ)

ง่วงนอนมาก:coolly-0030:

เฮ่อ เซ็ง จริงๆ

พี่น้องนนท์ครับ แถว นนท์เรามีที่ไหน ติดติ๊กเกอร์ หรือ ฟิล์ม เคฟล่า ดีๆถูกๆบ้างป่าวครับ
ขี้เกียจทำสีหรอครับโอ๊ต......

ง่วงเหมือนกัลลลล

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,292
โทรคุยเฉยๆครับพี่ลองมิได้ป้องกันแชมป์..อิอิ:coolly-0046:

สัปดาห์หน้าอาจไปโคราชอีก..ถ้าไม่มีเหตุใด

GRAND MEETING
CEFIRO-THAILAND 8th ANNIVERSARY

วันเสาร์ที่ ๑๐ กันยายน ๒๕๕๔

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,293
งาน 8 ปีชมรม พี่น้องนนท์เตรียมพร้อมเจอะเจอกันด้วยนะครับ เดี๋ยวไล่โทรบอกทีละรายเลย

หวัดดีตอนเช้าครับ

งาน 8 ปีชมรม พี่น้องนนท์เตรียมพร้อมเจอะเจอกันด้วยนะครับ เดี๋ยวไล่โทรบอกทีละรายเลย
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เซ็งเลย......วันหยุดดันตื่นซะเช้าเชียว

หล่อไรวะเสธ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม