• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,643
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

วันนี้มันเซ็งๆ แบบว่าเป็นห่วงงานชมรม 6 ปี ดูท่าจะไม่คืบหน้าเท่าไหร่ อาจจะเป็นเพราะว่าแต่ละคนแต่ละท่านมีภารกิจส่วนตัวกันมากมายเลยไม่ค่อยสนใจ ปล่อยเวลาเลยผ่านไปวันๆ เด้วมาเร่งเอาตอนใกล้ถึง ที่มาพร่ำ ณ ที่นี้ ก็ไม่มีอะไรมาก เพียงแต่อยากบอกพวกเราว่า พี่อยากจะเลิกทำหน้าที่ เพราะฉะนั้นขอความร่วมมือน้องๆ ทุกคนไม่ต้องโหวตเลือกพี่ แต่ไปโหวตเลือกคนอื่นๆ แทน
ปล.สุดท้ายแม้ว่าจะมีคะแนนโหวตมากกว่าคนอื่นๆ ก็ไม่ได้หมายความว่าพี่จะยินดีทำหน้าที่นี้อีกนะครับ อาจจะถึงขั้นสละเรือเลยก็ได้.

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

วันนี้ เลย มั้ย

บ้านป๋า ถึง ม่ะ สบาย ผม ก้อจะ ไป

เหงป๋า เครียด ผมก้อเครียดเรื่องดนตรี เหมือนกัน

ไปกิน เหล้า เบาสมองดีกว่า

วันนี้มันเซ็งๆ แบบว่าเป็นห่วงงานชมรม 6 ปี ดูท่าจะไม่คืบหน้าเท่าไหร่ อาจจะเป็นเพราะว่าแต่ละคนแต่ละท่านมีภารกิจส่วนตัวกันมากมายเลยไม่ค่อยสนใจ ปล่อยเวลาเลยผ่านไปวันๆ เด้วมาเร่งเอาตอนใกล้ถึง ที่มาพร่ำ ณ ที่นี้ ก็ไม่มีอะไรมาก เพียงแต่อยากบอกพวกเราว่า พี่อยากจะเลิกทำหน้าที่ เพราะฉะนั้นขอความร่วมมือน้องๆ ทุกคนไม่ต้องโหวตเลือกพี่ แต่ไปโหวตเลือกคนอื่นๆ แทน
ปล.สุดท้ายแม้ว่าจะมีคะแนนโหวตมากกว่าคนอื่นๆ ก็ไม่ได้หมายความว่าพี่จะยินดีทำหน้าที่นี้อีกนะครับ อาจจะถึงขั้นสละเรือเลยก็ได้.
ป๋าครับผมเป็นกำลังใจให้ครับ
สู้สู้ ผมยินดีช่วยป๋าทุกเรื่องนะครับขอเพียงป๋าเอ๋ย น้องจัดให้

แล้ว ถ้าป๋าบอกเมิง ไปเปง ประ ธาน เมิง จาเปง มั้ยอ่ะ

กำลังใจ โอเค แต่ตอนนี้ ขาด อย่างเดียว ค..ามร่..มมื...

อิอิ ผมเอาใจช่วยนะ

เอ่อถ้าวันนี้ไปบ้านป๋าจะได้เข้าไปเอาของด้วย

แล้ว ถ้าป๋าบอกเมิง ไปเปง ประ ธาน เมิง จาเปง มั้ยอ่ะ

กำลังใจ โอเค แต่ตอนนี้ ขาด อย่างเดียว ค..ามร่..มมื...

อิอิ ผมเอาใจช่วยนะ
เกินตัวผมอะดิประธานบอร์ด ฝีไสต:coolly-0022:

สวัสดีวันแม่ครับ:coolly-0033:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

เอาใจช่วย เป็นกำลังใจให้นะคับป๋า มีอะไรให้น้องคนนี้ช่วยบอกได้เลยนะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,653

เอาใจช่วย เป็นกำลังใจให้นะคับป๋า มีอะไรให้น้องคนนี้ช่วยบอกได้เลยนะคับ

งง.ชีวิตตัวเอง ทำไมต้องกินเหล้าด้วยหว่า
ปล.วันนี้กินเบียร์นะ

เอาใจช่วยคับผม

งง.ชีวิตตัวเอง ทำไมต้องกินเหล้าด้วยหว่า
สุดท้ายก้อกินกาแฟใช่ม่ะพี่

ว่างๆๆก็มาดืมแถวนี้มังนะคับป๋า...:coolly-0010:

ปล.พี่ออย ป๋ายังไม่เมาจัดถ้าจัดเมื่อไรมาแน่ กาแฟอ่ะ อิอิ แหม พี่ออยนิรู้ใจป๋าจริงๆๆๆ:coolly-0010:

ป๋ากั๊บ ป๋มอยากกินเหล้าผสมเบียร์ ....อิอิ:coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม