• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หมีว่าคงจิงอย่างที่เค้าแซวกันนะพี่555+

ปล.ว่าแต่พี่เหมือนดาวหางจิงป่ะคับ นานๆจะมาให้เห็นเนี่ย :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
ต้องรออีกสอง หรือสี่ปีดีล่ะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

:coolly-0022:

up up up

ทักทาย ชาวนนท์ ยามเช้า ครับ

แวะมาดูก่้อนไปเรียน

ตั้งใจเรียนน่ะ ลูกหมี 555

ดันขึ้นปายหน่อย

สวัสดีตอนเช้าจ้า

..................

แก๊งตื่นเช้าจังนะ น้อง

ปวดขา :coolly-0041:

หิวแล้ว เมื่อไหร่จะเที่ยง

Who is She ????? :coolly-0040:

ดื้อเหรอ เดี้ยๆๆ

พี่รู้ได้ไง เนี่ย ม่ะได้บอกซะหน่อย

เพิ่งเจอท่าใหม่เลยลองหน่อย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม