• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

วันนี้มันเซ็งๆ แบบว่าเป็นห่วงงานชมรม 6 ปี ดูท่าจะไม่คืบหน้าเท่าไหร่ อาจจะเป็นเพราะว่าแต่ละคนแต่ละท่านมีภารกิจส่วนตัวกันมากมายเลยไม่ค่อยสนใจ ปล่อยเวลาเลยผ่านไปวันๆ เด้วมาเร่งเอาตอนใกล้ถึง ที่มาพร่ำ ณ ที่นี้ ก็ไม่มีอะไรมาก เพียงแต่อยากบอกพวกเราว่า พี่อยากจะเลิกทำหน้าที่ เพราะฉะนั้นขอความร่วมมือน้องๆ ทุกคนไม่ต้องโหวตเลือกพี่ แต่ไปโหวตเลือกคนอื่นๆ แทน
ปล.สุดท้ายแม้ว่าจะมีคะแนนโหวตมากกว่าคนอื่นๆ ก็ไม่ได้หมายความว่าพี่จะยินดีทำหน้าที่นี้อีกนะครับ อาจจะถึงขั้นสละเรือเลยก็ได้.

ไม่รู้จะพูดไร เป็นกำลังใจให้พี่นะคร้าบบบบบบ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มัน ชื่อ ป๊อก ไม่ใช่ เก่ง

ว่าพี่ผมหรอคับ 5555+....:coolly-0016:

ไม่รู้จะพูดไร เป็นกำลังใจให้พี่นะคร้าบบบบบบ

อย่างพี่โต้ต้องพูดว่า "แวะมาเม้นให้นะคร๊ะ" :coolly-0028:

มาแบบแว๊บๆคับเพ่...

เฮ้อ.......เหนื่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,665

เฮ้อ.......เหนื่อย

ดนตรี ดันต่อไปไหวมั้ย ถ้าไม่ไหวรีบบอก จะได้ติดต่ออิเลคโทน เด้วมีปัญหางานใหญ่

ไหว ครับ ป๋า ผมสุ้ตายอยุ่แล้ว555

ไม่ได้ไปหลายงานคราวนี้ต้องไม่พลาด

แวะ มาดู บ้านnon ครับ ไม่เคยได้เข้าเว๊บซักเท่าไร
เห็นพี่ลองดูเหนื่อยๆ กับภาระกิจ น่ะครับพี่
สู้ ๆๆ ครับ
ปล. ผมไม่ได้มาบ้านนี้ แต่ยังอยู่นนท์ น่ะครับ 555

สู้ๆๆๆๆๆคับพี่ลอง

ไม่รู้ว่าจะช่วยอะไรได้บ้างครับ
ถ้าบอกมาแล้วช่วยได้
ก็ยินดีครับ
ปล.เป็นกำลังใจให้น่ะครับ พี่ลอง

เมา:coolly-0023:

พี่ๆๆ น้อง ๆๆ กลับจากเมืองทองกันหรือยังครับ 555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,673

พี่ๆๆ น้อง ๆๆ กลับจากเมืองทองกันหรือยังครับ 555

กลับมาก่อน ไปธุระครับ
สมาชิกกลุ่มนนท์ ไปมิตติ้งกันหน่อยครับ งาน 6 ปี
ปล.โทรบอกสมาชิกพรรคพวกพี่น้องเพื่อนฝูงที่ไม่ได้เข้าเว็ปรับทราบด้วยนะครับ

ป่ายคับ ป๋าลอง.... เพื่อนๆป่ายกันนะตับ

ไปกันคับพี่น้อง

จะไปไหนหรอคุณนิว:coolly-0022:
ไปหาห้องเช่า อยู่กัน ไง 5555
ปล.นิวมันแซวว่า พี่โอ จะมาเจออีกทีเมื่อไร
ไอ้จูช นักเลย บอกให้ถ่ายรูปไว้ ตอนนี้ผมเริ่มทำตัวให้ว่างๆ แล้วครับ คาดว่าจะได้เจอกันเรื่อยๆๆๆ

ปล.นิวมันแซวว่า พี่โอ จะมาเจออีกทีเมื่อไร
ไอ้จูช นักเลย บอกให้ถ่ายรูปไว้ ตอนนี้ผมเริ่มทำตัวให้ว่างๆ แล้วครับ คาดว่าจะได้เจอกันเรื่อยๆๆๆ

หมีว่าคงจิงอย่างที่เค้าแซวกันนะพี่555+

ปล.ว่าแต่พี่เหมือนดาวหางจิงป่ะคับ นานๆจะมาให้เห็นเนี่ย :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

หมีว่าคงจิงอย่างที่เค้าแซวกันนะพี่555+

ปล.ว่าแต่พี่เหมือนดาวหางจิงป่ะคับ นานๆจะมาให้เห็นเนี่ย :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
เด๋วเจอที่งานครบรอบ จะแอบขโมย กล่องที่ไปทำมา 555

+555:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม