• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อย่าเรียก 1 ใน 3 เลย เรียกว่าตัวโคตรเต็งเลยดีกว่า รับตำแหน่งไปได้เลย

ป๋าเตะน้า Golf ไปเลยคับ..
(ได้โอกาสแล้ว.. ตาผมมั่งหล่ะนะน้า Golf)

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

(ได้โอกาสแล้ว.. ตาผมมั่งหล่ะนะน้า Golf)

ฝากสักสองทีนะครับป๋า

มีใครฝากอีกไหม อิอิ

มาฝากกันมา รอป๋ากินกาแฟก่อน จะยอมให้เตะ

อืม... พักนี้เงียบเหงากันจังอ่ะ ....

หวัดดีตอนสายยยยยยยยยย คับ

วันหยุดไม่รู้ตื่นกันย่างงงงงงงงงงงงง

:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ดีคับพี่น้องเซฟนนท์

บายดีปะคับ

ไม่ได้ไปแถว ๆ นั้นเลยผม ช่วงนี้

คิดถึงทุกคนเลย จุ๊บุ่ จุ๊บุ่:coolly-0009:

เงียบจังหาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่า:coolly-0033:

เข้ามา ที่ไร เจอ พี่ชวนกินเหล้า ทุกที

เก็บแรงไปเมา มัน ที่งานดีก่า
หรือจะเริ่มเมามันกันตั้งแต่บัดนี้ดีครับ:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,636

เงียบจังหาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่า:coolly-0033:

นี่ขนาดมันมาชวนพี่แ...กทู้กวันนะเนี้ย..ยังจะกินอีก..ทำเป็นสด..

โอ้โห บ้านนี้เค้า ซ้อมคอ กันทุกวันเลย

สงสัยน้องต้องไปซ้อมมังเด๋วไปงานกะเค้าไม่ได้...

นี่ขนาดมันมาชวนพี่แ...กทู้กวันนะเนี้ย..ยังจะกินอีก..ทำเป็นสด..
ก็เห็นเงียบๆก็เลยชวนคับพี่

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง

ตื่นทำงานกันยังเอยยยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม