• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตรวจด้วคน คับนอกก็ได้ ในก็ดี:coolly-0001:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หลบเลียแผล หมดตรูดเมื่อคืนวันเสาร์..กันมั้ง
ปล. ญ ที่นั่งโต๊ะข้างๆ ใครไปคุย ได้ยินแว่วๆ ว่าเป็นหมอ..

อะไรหมอ หมอ คับพี่ คำนี้ได้ยินแล้วแสลง เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

หมอก้อหมอเหอะจริงไหมพี่คนขับรถดำ:coolly-0010:

หมอก้อหมอเหอะจริงไหมพี่คนขับรถดำ:coolly-0010:

ช่วงนี้ไม่สบาย ขอตัวไปรักษาก่อนได้ไหม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,605

พี่ก็ขับรถสีดำนะแชมป์ ระบุไปเลยว่าใคร.เพราะเดี๋ยวเข้าใจผิด เป็นพี่เดียวก็แย่เลย.
เอ่.หรือให้แสดงตัวออกมาเองดีกว่า.

พี่ก็ขับรถสีดำนะแชมป์ ระบุไปเลยว่าใคร.เพราะเดี๋ยวเข้าใจผิด เป็นพี่เดียวก็แย่เลย.
เอ่.หรือให้แสดงตัวออกมาเองดีกว่า.

คิดถึงว่าที่ประธานเชฟไทยจัง:coolly-0033:

555

ป๋มก้อเปง ไข้ ....ไข้เธอไม่ดาน ...ขาดเธอไม่ดายยยย....ขอเบอร์คุงหมอหัยผมที.....ฮิฮิ...
สีดำอีกคันวันนี้มีอ้าย (บ นามสมมุด ซอยวัดกู้)คนเดียว...เอาเบอร์มาก่อนที่เมียเองจะเข้ามาอ่าน

แก้ไขล่าสุด:

ดีๆพี่น้อง

หวัดดี ตอนเช้าจ้า พี่น้องจ๋า...

ไม่ใช่ป๋าลองครับ แต่เป็นใครเอ๋ย อิอิ:coolly-0010:

มาดันหน่อย เซฟนนท์เงียบหายกันหมด...

ให้เบาเดี๋ยวงานเข้า:coolly-0023::coolly-0023:

ยินดีกับป๋าลองด้วยครับ
ที่ได้รับคะแนนเสียง Vote และเป็น 1 ใน 3 ของผู้ที่อาจได้รับเลือกดำรงตำแหน่ง
ประธาน Cefiro-Thailand คนที่ 4 ต่อไป

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,619

ที่ได้รับคะแนนเสียง Vote และเป็น 1 ใน 3 ของผู้ที่อาจได้รับเลือกดำรงตำแหน่ง
ประธาน Cefiro-Thailand คนที่ 4 ต่อไป

ขอบคุณน้องต้น ขอบคุณที่ช่วยงานชมรมอย่างเต็มใจ แต่พี่จะดีใจหรือเศร้าใจว่ะเนี่ย..

อย่าเรียก 1 ใน 3 เลย เรียกว่าตัวโคตรเต็งเลยดีกว่า รับตำแหน่งไปได้เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม