• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แล้วพี่อ่ะเมื่อไหร่จะแต่ง 555+

รอเมิงมีีแฟน ก่อนว่ะ เมิงจะได้พาแฟนมางานแต่งงานกรู

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไม่ได้ไปกินหมูทะแน่นแน่แล้วเพราะติดงานแต่งเพื่อนอาจจะไปช้าหน่อยนะครับ
ไม่มีเมิง แล้วเค๊าจะแต่งกันไม่ได้เหรอว่ะ

ไอ้เรื่อง หมู กะทะ จะเอา ไปตั้งกระทู่ใหม่แหละกันนะ ผมว่าคนไม่รู้อ่ะเยอะ

เคมั้ย

:coolly-0043:คุยอะไรกันอยู่หรอ

เสียงดังจิงๆ 55+

ขอคุยด้วยคนคับ

แถวนี้มีไรน่าตื่นเต้นมั่งคับพี่ 434

ปล.ช่วงนี้โครตดื้อคับ 555+
ก็พอมีให้ตื่นเต้นนิดหน่ยคับพี่

เมื่อคืน หลังจากแยกกาน หลับสบาย มั่กๆๆ

หลับม่ายค่อยสบายว่ะ นอนคิดถึงน้องโต๊ะข้างๆสองคนอยู่ เห็นว่ามีคัยดัยเบอร์น้องเค้ามา...มอบตัวมาซะดีๆนะ...

หลับม่ายค่อยสบายว่ะ นอนคิดถึงน้องโต๊ะข้างๆสองคนอยู่ เห็นว่ามีคัยดัยเบอร์น้องเค้ามา...มอบตัวมาซะดีๆนะ...

ไม่อยากจะพูดเลยว่าไค 555+:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,574

พี่ไม่รู้พี่เมาว่ะ..(เมียไปด้วยเลยต้องสำรวมนิด)

อิอิ

สำรวมจริงๆ

ไม่อยากจะพูดเลยว่าไค 555+:coolly-0010:

คัยดัยว่ะหมี คุ้นๆอยู่นะ คนได้เบอร์บอกว่าน้องเค้าดูใกล้ๆแล้วสิ่วเยอะว่ะ มอบมาเลยนะคับ...หรือโทรมาบอกเบอร์น้องเค้ากับผม :coolly-0010:

พี่ไม่รู้พี่เมาว่ะ..(เมียไปด้วยเลยต้องสำรวมนิด)

ผมก้อเมาเหมือนกันกั๊บป๋า + ต้องสำรวมนิ๊ดนุงด้วย มีบวงมาด้วย :coolly-0041:

อิอิ

สำรวมจริงๆ

จ๊อบๆ ตกลงคัยดัยเบอร์ว่ะ...

ไม่รู้คัยได้เบอร์น้องเค้าไปแต่ได้ยินมาแว่วๆว่าน้องเค้าเป็นหมอ

ไม่รู้คัยได้เบอร์น้องเค้าไปแต่ได้ยินมาแว่วๆว่าน้องเค้าเป็นหมอ

หมอหรอพี่....... หมออะไรรักษาอะไรหว่า:coolly-0022:

กรูรู้ล่ะ คัยดัยเบอร์ .....เมิงโทรป่ายถามน้องเค้ามาช่ายป่ะว่ะ

ไหนลองชี้ เป้ามาสิตกลงว่าใครได้

ปล้วน้องเค้าทำอารายอ่ะ หมอ.......หรือ หมอ.........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม