• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

จัดรัยวะ:coolly-0023:

จัดมาหนึ่งอัลบัม...เฮ้ยอย่านั่งกินเบียร์หน้าเศร้าสิคับ..

เอาไว้เล่นท่ายากในรถป่าวเนี่ย โอ
คนอื่นอ่ะเล่นท่ายากไม่เท่าไร ทั่นอะสิคับเล่นยากแน่ มีไม้ค้ำดวงติดตัวซะอย่างนั้น
โทรมาเบอร์ผมเลยคับพี่โอ 084-105-2105
ไปไม่ยากคับผม
คับ แล้วจะโรหา....

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ถ้าจะว่างนะเนี้ย ป่วนแต่เช้า

ว๊าง ว่าง ว่ะ ล๊อบ เองหางานใหม่มาสิ

ส่วนอ้ายบิ๊ก มาพูดซะกรูอยากป่าย ติดลมเลยว่ะ

เงียบจิงๆกระทู้นนท์ ..พี่น้องงงง

ว๊าง ว่าง ว่ะ ล๊อบ เองหางานใหม่มาสิ

ส่วนอ้ายบิ๊ก มาพูดซะกรูอยากป่าย ติดลมเลยว่ะ

เงียบจิงๆกระทู้นนท์ ..พี่น้องงงง
ตกลงวันเสาร์นี้ว่าไงหล่ะที่นัดไว้:coolly-0033:

..สวัสดีเช้าวันใหม่..:coolly-0003:

:coolly-0031::coolly-0030:

เงียบจัง...........

ไปไหนกัน:coolly-0028:

นัดไรกันวะ บอกมั่งสิ...
เริ่มได้กลิ่นอะไรแปลกๆแล้วเหมือนกันคับพี่...
เจาะตำนาน เซฟ..ป.พระราม5

เริ่มได้กลิ่นอะไรแปลกๆแล้วเหมือนกันคับพี่...
มันกลับมาแล้วครับพี่น้อง....

ก่อนเข้างาน หกปี....มีเหล้าฟรีทีไหนกินมั้ย??????

ปล.หากว่าได้ไปก็จะได้ไปกินฟรีก่อน.....

ก่อนเข้างาน หกปี....มีเหล้าฟรีทีไหนกินมั้ย??????

ปล.หากว่าได้ไปก็จะได้ไปกินฟรีก่อน.....
บ้านน้าลองงั๊ยยยย...เหล้าเพรียบ!!!... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

บ้านน้าลองงั๊ยยยย...เหล้าเพรียบ!!!... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ขอเวลาที่จะเปิดขวด....ด้วยครับ...........:coolly-0029:

ตกลงจะไปเจอะเจอน้องๆที่งานหกปีหรือจะไปนั่งหลับให้น้องๆถ่ายรูปมาประจานคับน้ากิฟ:coolly-0023:

ตกลงจะไปเจอะเจอน้องๆที่งานหกปีหรือจะไปนั่งหลับให้น้องๆถ่ายรูปมาประจานคับน้ากิฟ:coolly-0023:

ที่นั่งหลับนั่นมันน้าอ๊อดครับมิใช่ตัวกระผ้ม....555:coolly-0022:

:coolly-0042: หง่ะ มีแต่คนขี้เมาทั้งนั้นเลย :coolly-0011:

นัดไรกันวะ บอกมั่งสิ...

ไปไหนกัน:coolly-0028:

:coolly-0042: หง่ะ มีแต่คนขี้เมาทั้งนั้นเลย :coolly-0011:

ติดลมวันเสาร์ว่างัยคับ พี่น้อง.........อ้ายบิ๊กมันมีส่วนลดฟรี

เมื่อไรดีล่ะ

พี่มี่ พี่เดช พี่โอ๋ จูซ ตั๊ก ก้อย

6คน ครบทีม เลยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม