• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอเวลาที่จะเปิดขวด....ด้วยครับ...........:coolly-0029:
ขอถามเจ้าบ้านก่องนะน้า.... อิอิ :coolly-0017:

ที่นั่งหลับนั่นมันน้าอ๊อดครับมิใช่ตัวกระผ้ม....555:coolly-0022:
ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0004::coolly-0014::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,742
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่มี่ พี่เดช พี่โอ๋ จูซ ตั๊ก ก้อย

นึกและคิดถึงความ...ของน้องทุกคนเลยวุ้ย ไม่รู้งาน 6 ปี จะเจอใครบ้าง..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,743

ขอถามเจ้าบ้านก่องนะน้า.... อิอิ :coolly-0017:

ไม่มีธุระยินดีเสมอครับ
รู้สึกว่า วันที่ 5 ก.ย.จะงานเข้า แต่เย็นโพล้เพล่เจอกันแน่นอนครับ ขอดูสัปดาห์หน้าก่อนว่านายจะยอมให้ลูกน้องผมไปทำงานแทนหรือป่ะ.

เมื่อไรดีล่ะ

พี่มี่ พี่เดช พี่โอ๋ จูซ ตั๊ก ก้อย

6คน ครบทีม เลยนะ
ขาด โจ้ เก้านิ้วป่าววะ:coolly-0044:

ไม่มีธุระยินดีเสมอครับ
รู้สึกว่า วันที่ 5 ก.ย.จะงานเข้า แต่เย็นโพล้เพล่เจอกันแน่นอนครับ ขอดูสัปดาห์หน้าก่อนว่านายจะยอมให้ลูกน้องผมไปทำงานแทนหรือป่ะ.

ป๋าครับ รบกวนโทรภามหัยผมด้วยนะคับ ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ...:coolly-0033::coolly-0033:

กระแสนี้มาแรง....++++

พี่โจ้ไปไหน มารายงานตัวด่วน

งานเข้าแล้วพี่!!!

พี่โจ้ไปไหน มารายงานตัวด่วน

งานเข้าแล้วพี่!!!
มีไรกันเนี่ย มารายงานตัวด้วยคน

กินเหล้ากันไหม เพ่น้อง

ดูโคโยตี้ไหม:coolly-0025:

พี่น้องเราต้องไปลั้ลลากันอยู่แน่ๆเลยคืนนี้:coolly-0009:

อยู่บ้านว่ะ ผิดแผนนิดหน่อย เฮ้ออออออออออออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม