Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามหน่อยครับไอ้ล้ออะไหล่สีเหลืองที่ยางเล็กๆ
เอามาทำล้ออะไหล่เซฟเราไหวเปล่าครับ

หาล้อหลบดิส สักวงดีกว่าครับ....ถูกกว่าด้วย:biggrin:

1200 แพงปะครับล้อเหลืองหลบดิส

เห็นด้วยกับโน๊ต

เห็น...ด้วย อิอิ

1200 แพงครับ 1000 อ่ะพอไหว
เอาล้อสกายน่ะ 1500 แน่นอนกว่าครับ
ล้อเหลืองไม่เห็นมียางขายเลย

ขอบคุณครับ เอาล้อสกายดีกว่า
ใครมีขายบ้างครับ เอาวงเดียวอะทำล้ออะไหล่ครับ

ล้อเหลืองผมได้มา 800.- ครับ.....ยังงงงงงงงงง

ลองหาดู พี่ก้อหาอยู่ ถ้าเจอแบบคู่ก้อมาหารกัน หุหุ
อ่อ ไอ้ยูเอาด้วยไม๊ ถ้ายูเอาด้วยก้อจาครบชุดละ อิอิ:rolleyes:
ps.พี่น้องรังสิตเตรียมฉลอง 200 หน้า 2000 กระทู้ อิอิ

ขอบคุณสำหรับคำอธิบาย เบรคสกายนะค้าบพี่ๆ :burn:

กระจ่าง แจ่ม :biggrin:

สวัดดีครับทุกๆคน:biggrin: บอมยังไม่กลับมาเหลอครับ :boss: คือว่าจะมารายงานความเสียหายครับคือมือวันที่ 24 ออกเดินทางเวลา18.00 ถึงจุดหมายที่พิษณุโลก เวลา21.30 เป็นระยะทาง 380 ก ม.......ราบรื่นครับ:wink: วันที่25เวลา16.00ออกเดินทางกลับ ระหว่างทางเกิดปัญหาคือว่าลูกปืนคอมแอร์เกิดแตก ทีแรกลงไปดูกะว่าจะเข้าปั้มยื้มเครื่อมามาถอดสายพานแต่ไม่ทันครับ แค่ติดเครื่องถอยหลังควันขึ้นแล้วมันก็เงียบไปครับลงไปดูสายพานมันก็ขาดไปแล้วครับ ก็เลยกลับแบบไม่มีแอร์มาถึงที่หมายเวลา 20.00 ความเสียหาย ก็มีคอมแอร์กับสายพานครับ พี่นอ้งครับใครพอจะทราบราคาบ่างครับรบกวนหน่อยครับผม :cry: :cold:

สวัดดีครับทุกๆคน:biggrin: บอมยังไม่กลับมาเหลอครับ :boss: คือว่าจะมารายงานความเสียหายครับคือมือวันที่ 24 ออกเดินทางเวลา18.00 ถึงจุดหมายที่พิษณุโลก เวลา21.30 เป็นระยะทาง 380 ก ม.......ราบรื่นครับ:wink: วันที่25เวลา16.00ออกเดินทางกลับ ระหว่างทางเกิดปัญหาคือว่าลูกปืนคอมแอร์เกิดแตก ทีแรกลงไปดูกะว่าจะเข้าปั้มยื้มเครื่อมามาถอดสายพานแต่ไม่ทันครับ แค่ติดเครื่องถอยหลังควันขึ้นแล้วมันก็เงียบไปครับลงไปดูสายพานมันก็ขาดไปแล้วครับ ก็เลยกลับแบบไม่มีแอร์มาถึงที่หมายเวลา 20.00 ความเสียหาย ก็มีคอมแอร์กับสายพานครับ พี่นอ้งครับใครพอจะทราบราคาบ่างครับรบกวนหน่อยครับผม :cry: :cold:
พี่ซื้อมา 800 เอง
ps.บอมมานกับมาละมีโทรมารายงานด้วยเหอๆๆ

หาได้ที่ไหนครับพี่

ตั้งกาทู้เลยน้อง เด๋วคนมีของมาวนเวียนเอง หุหุ:wink:

ขุดๆๆ มาววุ้ย เอิ๊กๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,815
5555กลับมาแล้วครับเหนื่อย โคตรๆๆ ตอนนี้รถ บูส ไม่ได้ 5555 ซ่อม กัน รายวัน พังรายทาง จริงๆ

พี่แชมป์ๆ คกลง ที่ รถ ท้ายห้อย เนี่ย เป็น ที่ บูส หรือ เป็น ที่ โช๊ค...

เดี่ยว ผมไปเอา นะ

ไอ้ยู มึงเป็นไรมากป่าวเนี่ย ไม่ได้ดูเฮี๊ยไรเลย ก็ต้อมชูวิทย์เค้าหาซื้อ โน๊ตมันก็จะให้ฟรี มึงยังจะไปเอาอีก เวร เดี๋ยวจับแม่งขึงพืดซะเลย 55555

สายพานคอมแอร์ ถ้าเอาของเทียม Mitsuboshi (ผมก็ใช้อยู่) ตกเส้นละ 350 ครับ หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไปครับ แต่ต้องดูนะ เพราะผมรู้สึกว่าฟันสายพาน 12v กับ 24v จะไม่เท่ากันครับ
ส่วนคอมแอร์ก็หาซื้อในบอร์ดซื้อขายเว็บเราก็มีนะครับ ใน rcweb ก็มี คนที่ชื่อ JIM ครับ หรือไม่ก็หาซื้อตามเซียงกงอะครับพี่นัท ราคาตกประมาณ 1000-1500 ครับ

เดี๋ยวรอ พี่แชมป์ มาตอบดีกว่า พี่เค้ารู้เยอะ บาง ที พี่แชมป์ อาจจะ บอกว่า มัน เป้น ที่ บูชก้อได้ 555555555555+
แล้ว ตกลง ที่ ท้ายมัน ห้อย มันเป็นที่บูช รึ ป่าวครับ( รอพี่แชมป์มาตอบ)
5555กลับมาแล้วครับเหนื่อย โคตรๆๆ ตอนนี้รถ บูส ไม่ได้ 5555 ซ่อม กัน รายวัน พังรายทาง จริงๆ

พี่แชมป์ๆ คกลง ที่ รถ ท้ายห้อย เนี่ย เป็น ที่ บูส หรือ เป็น ที่ โช๊ค...
มันเป็นที่บูชแน่ๆ เลยต้อมชูวิทย์ ผมฟันธง!

เจ๊ดโด้ ไอ้น้องเวร ไอ้เด็กเชี้ย ก่อนไปก็โพส จะไปก็โพส กลับมาแล้วยังโพสอีก แสรดดดดด เดี๋ยวเหนี่ยวแม่งเวย เคร๊ๆๆๆๆ
เออ เมื่อค่ำวานพี่แม่งเปรี้ยวปาก โทรหาทั้งบอมทั้งโน๊ตไม่มีใครรับสายเลย บัดซบ เลยต้องนั่งลงแดงอยู่บ้านซะงั้น ฮือออออออออออออออออออออออ

หาได้ที่ไหนครับพี่

.....ผมมีเอาเปล่าขายให้ถูกๆเป็นลูกเก่าที่ผมใช้อยู่ได้เครื่องใหม่มาเลยได้คอมใหม่มาด้วย.....เอา 500 บาทพอครับพี่น้อง(ขอขายนิดนึงนะ)ตอนแรกกะจะเก็บไว้เป็นอะไหล่พี่น้องเราเดือดร้อนก็แบ่งๆกันไป 089-9052531...

พี่ชลครับผมอยากได้กันชนเดิมหาให้หน่อยพี่...จะเอามาทำแบบพี่ สวยดี

ขอขอบคุณพี่ๆนอ้งทุกๆคนครับสำหรับความชว่ยเหลือครับ :redface: ตอนนี้ได้คอมมาแล้วครับแต่ยังไม่รู้จะใช้ได้หรือเปล่า เพราะเติมนำยาแล้วมันไม่เข้าตอ้งลองล้างระบบดูครับ ถ้ามันใช้ไม่ได้:cry:ผมเอาแล้วกันครับพี่ ชล

สวัสดีตอนเช้าๆ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม