• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาแชมป์ 4 รูเหลอผมนึกว่า 5รูสะอีกครับ....

เอามาให้ชมหน่อยจิน้ายู...:dribble: สนใจๆ
แต่เอ๊ะ!...รถวิ่งได้ยังเนี่ย?!!!...... :wink:

มา ดู ที่รังสิต ดีกว่า น้า

ตอนนี้ ถอด ออก หมด แล้ว

น้า เคย ฟัง แล้ว นิ

-ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆ-

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,764
สวัสดี พี่น้อง 5555+ พรุ่งนี้นู๋ จะไปพัทยา เดี๋ยวจะไปกินหอยดอง เพื่อพี่ๆๆนะ

มา ดู ที่รังสิต ดีกว่า น้า

ตอนนี้ ถอด ออก หมด แล้ว

น้า เคย ฟัง แล้ว นิ
ตกลงไม่ได้อยู่บางปิแร้วหรอ?...:wink:

..เอ่อ..ป๋มอยากได้แค่ฟ้อนท์หยั่งเดียวง่ะน้ายู
แบบว่าเล่น CD กะ MP3 ได้ก็พอ...แยกมะๆ... อิอิ :dribble: :biggrin:

• #1,767
เหอๆๆๆ น้า อ๊อด ต้อง ติดไฟ กระพิบ ปริ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วย นะ

ติดแก๊ซมาแล้วรู้สึกท้ายห้อยๆ มีร้านทำโช้คดีๆแถวไหนแนะนำหน่อยครับ
อัดนำมัน + เอาท้ายขึ้นนิดนึง ราคาประมาณเท่าไหล่ครับ

• #1,769
ติดแก๊ซมาแล้วรู้สึกท้ายห้อยๆ มีร้านทำโช้คดีๆแถวไหนแนะนำหน่อยครับ
อัดนำมัน + เอาท้ายขึ้นนิดนึง ราคาประมาณเท่าไหล่ครับ

ละโว้ โมดิฟราย ราคาจำไม่ได้ แต่ มีน้ำ ขวดให้กิน ฟรี วันนั้น ไปกะพีท a31 580 ไปนั่งรอเค้าทำ 4 ชั่ว โมง กินกันไปคนละ 6 ขวด แปรม เลย........

ละโว้ โมดิฟราย ราคาจำไม่ได้ แต่ มีน้ำ ขวดให้กิน ฟรี วันนั้น ไปกะพีท a31 580 ไปนั่งรอเค้าทำ 4 ชั่ว โมง กินกันไปคนละ 6 ขวด แปรม เลย........
เห็นพีทบอกว่ากินสะร่วมหมดตู้แช่เลยไม่ใช้เหลอ..........:biggrin: พี่นอ้งครับเดี่ยวเย็นหลังเลิกงานผมจะไปพิษณุโลกครับแต่ไปแค่ตัวเมืองครับ:go:

ตกลงไม่ได้อยู่บางปิแร้วหรอ?...:wink:

..เอ่อ..ป๋มอยากได้แค่ฟ้อนท์หยั่งเดียวง่ะน้ายู
แบบว่าเล่น CD กะ MP3 ได้ก็พอ...แยกมะๆ... อิอิ :dribble: :biggrin:

ไปซื้อแฟมิลี่ดิ อ่านหมดแม้แผ่นเป็นรอย .......ดูวีซีดีได้ด้วยนา

• #1,772
เห็นพีทบอกว่ากินสะร่วมหมดตู้แช่เลยไม่ใช้เหลอ..........:biggrin: พี่นอ้งครับเดี่ยวเย็นหลังเลิกงานผมจะไปพิษณุโลกครับแต่ไปแค่ตัวเมืองครับ:go:

เซฟทั่วไป ท่องเที่ยวทั่วโลก พี่ นัท นี่ใช่รถคุ้ม จริงๆ

อยากรู้ราคาอะครับจะได้เก็บตังค์ครับ
มีร้านถูกๆเปล่าครับ

• #1,774
อยากรู้ราคาอะครับจะได้เก็บตังค์ครับ
มีร้านถูกๆเปล่าครับ

เดี๋ยวรอ พี่แชมป์ มาตอบดีกว่า พี่เค้ารู้เยอะ บาง ที พี่แชมป์ อาจจะ บอกว่า มัน เป้น ที่ บูชก้อได้ 555555555555+

เหอๆๆๆ น้า อ๊อด ต้อง ติดไฟ กระพิบ ปริ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วย นะ
55555....น้าเหน่งยัดไว้ใต้ท้องรถให้แร้วคับ... :smile:

ไปไมอ่ะน้า?... บ้านป๋มก็อยู่ในตัวเมืองพิดโลกอ่ะ
ตรงข้ามโรงบาลรัตนเวชอ่ะคับ...ขอติดรถกลับบ้านซะดีมั๊ยเนี่ย?!!!....อิอิ :wink: :biggrin:

ไปซื้อแฟมิลี่ดิ อ่านหมดแม้แผ่นเป็นรอย .......ดูวีซีดีได้ด้วยนา
..อืมมมมม......งั้นขอยื้มตังค์ป้าเอกหน่อยจิ..!!!...:biggrin:

ไม่มีอ่ะ

มันเสีย

เลย จะขาย ทั้งชุด

ไม่มีอ่ะ

มันเสีย

เลย จะขาย ทั้งชุด
อ่าว!...เวงกำ.. เง้อออออออ...:sweat:
แร้วรถน้าซ่อมยังอ่ะ ไอ่น้ำมันเลอะๆรั่วๆอ่ะ...?...:wink:

ผมโดนมา20000 ทำกะน้า.....มา....หัวบาน
:brick:
น้าไหนเหรออออออ.......:brick: :brick: จาไปทำมั่ง5555+

แยกใด้เด๋วเอาเลื่อยผมไปช่วยกันแยกดีมะ เหอๆๆ:sweet_kiss: :biggrin:
ผ่านมือมาหลายคนมันก้อมีห้อยๆกันบ้าง อิอิ:wink: พี่เองก้อคิดจารองเบ้าโชคอยู่นะ

• #1,779
แล้ว ตกลง ที่ ท้ายมัน ห้อย มันเป็นที่บูช รึ ป่าวครับ( รอพี่แชมป์มาตอบ)

แล้ว ตกลง ที่ ท้ายมัน ห้อย มันเป็นที่บูช รึ ป่าวครับ( รอพี่แชมป์มาตอบ)
แหม่...ว่าจาตอบซ้าหน่อย..พอดีเห็นในวงเล็บว่ารอน้าแชมป์ปี้..!

..งั้นรอด้วยคนคับ............... อิอิ... :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม