• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1เดือนครั้งดีกว่ามัยครับเพราะผมเห็นถ้า2เดือนมันจะนานไปครับแต่อาทิตย์ที่เท่าไรก็ว่ากันนะครับพี่นอ้ง

คู่ข้างบน เห็น ฝ่ายชาย ขอ 2 โคลง แต่ ผู้ หญิง บอกให้ 3 โคลง เลย
แล้ว คู่ข้างล่าง ละ กี่โคลง 5555555
โย่วๆๆซอยด้วยๆ

โคลง เดี่ยว ก็ ตาลาย แล้ว

นี่ ขอ 3 :sweat:

โพสครั้งเดียวแต่ขอแซวทุกคน 555

สโลแกนคุณพี่ พิมพ์ ขาดๆ หายๆ ไป อย่างอะเปล่าหน๊ะ มันน่าจะเป็น....
จับนม ตีหรี่ เลียเนื้อ ดูดหอย "แล้วกลับมาสอยแตงโม"
มากกว่านะเพ๊..ก๊า ก กก ....
รักนะ..จุ๊บ ๆ
ถูกต้องไปเลยโอม คิดได้ไง 555555555

.....ปวดขาวะ...นอนดีกว่า.....
เมื่อวานเหมือนเป็นไข่ดัน แต่วันนี้ขาแข็งเป้กเลยอะ เดินขึ้นลงบันไดที่ตึกไม่ค่อยได้ ต้องคอยจับขายกขึ้นมา ฮือออๆๆๆ
ทรมานแต่ว่าสาสมใจด

คู่ข้างบน เห็น ฝ่ายชาย ขอ 2 โคลง แต่ ผู้ หญิง บอกให้ 3 โคลง เลย
แล้ว คู่ข้างล่าง ละ กี่โคลง 5555555
โย่วๆๆซอยด้วยๆ
จากที่เราได้อ่านปากการสนทนาของคู่ล่าง น้องเค้าบอกอย่าน้อยหน้า จัดให้ไปเลย 5 โครง 555555555

* เออไอ้บอม วันนี้ขึ้นชัด ขาพี่แม่งเป็นดวงๆ เต็มไปหมดเลยเขร้

1เดือนครั้งดีกว่ามัยครับเพราะผมเห็นถ้า2เดือนมันจะนานไปครับแต่อาทิตย์ที่เท่าไรก็ว่ากันนะครับพี่นอ้ง
เปล่าครับพี่นัท คือ choice ตอนนี้มันจะเป็นเดือนละครั้ง หรือเดือนละ 2 ครั้งอะครับ ไม่ใช่ 2 เดือนครั้งนะ

แต่ผมลองมาคิดๆ ดู ความคิดผมนะ ถ้าเป็น meeting กลุ่มเราแบบใหญ่ๆ แบบที่มาทีมาได้กันครบๆ เนี่ย น่าจะเดือนละครั้งนะ ไม่กำหนดว่าจะเป็นเสาร์ไหน แต่อยากให้เป็นเสาร์ที่แต่ละคนว่างพร้อมๆ กัน
แต่ว่าเสาร์อื่นนอกจากนั้นเราก็นอกรอบกันได้อะครับ ขึ้นอยู่กับความว๊อนท์ 5555555

จะขายเครื่องเสียง มี ใครสนใจเปล่าว่ะ

ไม่รู้จะขายเท่าไร
(หาเงินซ่อมรถ)

ขอ Msn พี่น้องชาว รังสิต หน่อยจิ

[email protected] 55+ แอดมาเลย
ออนตลอดเมื่ออยู่ออฟฟิต เอิ๊กๆ แต่อย่างส่งเมล์โป๊มานะ มีเยอะละ ขี้เกรียดดู 555+

ของผม [email protected] เด้อ add มาได้คราบ

* ออนเฉพาะวันและเวลาทำงานคราบ

meeting ขอเป็นเดือนละ2ครั้งดีมะ...เอาไงลองว่ากันนะจ๊ะ

ส่วนmail [email protected]

สโลแกนคุณพี่ พิมพ์ ขาดๆ หายๆ ไป อย่างอะเปล่าหน๊ะ มันน่าจะเป็น....
จับนม ตีหรี่ เลียเนื้อ ดูดหอย "แล้วกลับมาสอยแตงโม"

มากกว่านะเพ๊..ก๊า ก กก ....

รักนะ..จุ๊บ ๆ

หึ ดีนะปีนี้ท่าจะดี เลยไม่ต้องลองของดำๆ...........เดี๋ยวเถอะอยากรู้นะว่าอร่อยจริงปะ
แต่ก้อเพราะแบบนี้อะนะเค้าเลยรู้จักกานหมดเลย ป้านะ มรังสิต ยัน มกรุงเทพ ดีนะโอมมานปล่อยต่อไปที่ อโยธยาด้วยม่ายงั้นหากินไม่ได้เลยนะนั่น

มาแว้ว5555555555555
หนุกหนานครับเมาด้วย55

เมื่อวานโดดงานครับเอารถไปติดแก๊ซมา ที่ร้านเข้าบอกว่าอ๊อกซีเจนเซ็นเซอร์ไม่ทำงาน
เลยใส่แรมด้าไม่ได้ ใครมีให้ยื้มบ้าครับ

เมื่อวานโดดงานครับเอารถไปติดแก๊ซมา ที่ร้านเข้าบอกว่าอ๊อกซีเจนเซ็นเซอร์ไม่ทำงาน
เลยใส่แรมด้าไม่ได้ ใครมีให้ยื้มบ้าครับ

โอ้ววว ต้อมชูวิทย์ เห็นเบนซินอยู่หลัดๆ ไปแก๊สซะงั้น ไอ้โน๊ตไอ้บอมพวกหายไปอีก 1 แล้ว 5555

พูดถึง O2 Sensor ของเครื่องเจนะ เมื่อก่อนผมมี 2 ตัวแต่บริจาคไปหมดแล้วอะ
ต้อมต้องลองไปหาซื้อตามร้านที่ขายอะไหล่ดู

อยู่บางไทร นี่ใกล้รังสิตเหลือเกิน จะเป็นเด็กรังสิตอยุ่แระ อิอิ
[email protected] จ้า

หึ ดีนะปีนี้ท่าจะดี เลยไม่ต้องลองของดำๆ
เดี๋ยวเถอะอยากรู้นะว่าอร่อยจริงปะ...

แล้วจะลองไหมหละ!!

แต่เอ๊อ...คิดอีกที อย่าเลยดีกว่า .."ถึงหนูจะดำ แต่ก็เลือกนะ"

**ว่าแต่ตัวลุงเองเห๊อ กิน ๆ ๆๆๆๆๆๆ เลือกๆบ้างก็ได้นะ.. ระวังอาหารจะเป็นพิษเด๊อ ค่ะเด๊อ**:eeek:

ยู้ฮู..........แว๊ะมาเยี่อมมาเยีอนคับผม:biggrin:

จะขายเครื่องเสียง มี ใครสนใจเปล่าว่ะ
ไม่รู้จะขายเท่าไร
(หาเงินซ่อมรถ)
500:smile: จ่ายสด:sexy_girl:
Welcome ๆๆๆๆ LPG จงเจริญ 555+:wink:
[email protected]

พอดีฟลุ๊คครับมีคนออกตังให้ก่อนเลยขอย้ายเข้าแก๊งค์ Lpg ซะเลย
หน้าจะเหลือตังกินเหล้าเยอะขึ้นนะ 55555555

อ๊อกซีเจนเซ็นเซอร์ไม่ทำงาน ใครมีให้ยื้มบ้าครับ
ท่านอื่นมีอีกเปล่าครับ<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม