• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีอ่ะ

มันเสีย

เลย จะขาย ทั้งชุด

เหลือจริงๆ สงสัยเอาแหวนไปขายได้หลายอะดิ..........front พังขายเครื่องเสียงเขร้

เหลือจริงๆ สงสัยเอาแหวนไปขายได้หลายอะดิ..........front พังขายเครื่องเสียงเขร้

หาเงินซ่อม ไอ น้ำมัน อ่ะ

ถ้า หา ได้ ก่อน ขาย

เดี่ยวได้ได้ฟัง LPG+เครื่องเสียง 15 นิ้ว

:biggrin:

ตาโน๊ตคับ ไปทำไรที่ โรงแรม เอวัน มีสายรายงานมาคับ หุหุ:rolleyes:

ตาโน๊ตคับ ไปทำไรที่ โรงแรม เอวัน มีสายรายงานมาคับ หุหุ:rolleyes:

555..แอบไปแล้วยังมีคนไปเจออีกหรอ....ว่าแล้วๆๆๆๆๆ...

เลี้ยวรถเข้าโรงแรง..ตกใตหมดเลย.ว่าแต่สายพี่ a31621 อะดิ จอดอยู่หลังรถผมเลย

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ติดแก๊ซมาแล้วรู้สึกท้ายห้อยๆ มีร้านทำโช้คดีๆแถวไหนแนะนำหน่อยครับ
อัดนำมัน + เอาท้ายขึ้นนิดนึง ราคาประมาณเท่าไหล่ครับ

ถ้าอยากได้ตัวลองโช๊คหลังให้สูงขึ้น ...โทรมาหาผมแล้วกันครับ...
ผมใส่อยู่แต่มีเหลืออีกหนึ่งคู่...ยังไงโทรมาคุยกันได้ครับ...ผมให้ฟรี..แต่มาเอาเองนะคับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ถ้าอยากได้ตัวลองโช๊คหลังให้สูงขึ้น ...โทรมาหาผมแล้วกันครับ...
ผมใส่อยู่แต่มีเหลืออีกหนึ่งคู่...ยังไงโทรมาคุยกันได้ครับ...ผมให้ฟรี..แต่มาเอาเองนะคับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เดี่ยว ผมไปเอา นะ

เดี่ยว ผมไปเอา นะ

เขร้อยากได้เหมือนกัน เอางี้ยูมานจองใช่ปะ งั้นขอยืม มา ก๊อบก่อนได้ปะ เดี๋ยวเอาให้นะยูนะ

เสาร์ นี้ เจอ กัน เปล่า อ่ะ

ว่า จะ เอา รอง แล้ว ลงเครื่องเสียง อ่ะ

ไม่รู้ จะ สูงขึ้นมากเปล่า
มันหน้ากี่นิ้ว อ่ะ

ขอบคุณครับ... โน๊ต..

ไม่ทันแล้วตายู...ตาต้อมมาเอาไปแล้วครับ....อุอุ

ตัวรองโช๊คคคคคคคคคคค:brick:
ทำขายมันซะดีไม๊เนี่ย ฮือๆๆๆ

ทำดิพี่ คู่ละ 200 ผมเอา 1คู่ ติดตั้งให้ด้วยนะ อ๊ากกกกกกกกกกก อิอิ

บอมอยู่ไหนหว่า...โทรไปหาไม่ติดเลย
อ่านกระทู้นี้แล้ว ช่วยโทรกลับด้วยนะ...เลฟ เลฟ

บอมมันปายบางแสนน่ะโอมเมื่อคืนยังมานั่งกินเหล้ากะพี่ในนวนครเนี่ยแหละ:dribble:

เดี่ยว หาใหม่
..........

โน๊ต

ทำท่อ น้ำ มาให้ อัน ดิ

:confused: กลับมาแล้วครับพี่นอ้งเดี่ยวจะมารายงานความเสียหายครับ แต่ตอนนี้ตอ้งการคอมแอร์ดว่นครับ:mad:

เป็นไงครับพี่ นัด คอมแอร์เจ๊งเลยหลอ

ขอถามหน่อยครับไอ้ล้ออะไหล่สีเหลืองที่ยางเล็กๆ
เอามาทำล้ออะไหล่เซฟเราไหวเปล่าครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม