Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ชลครับผมอยากได้กันชนเดิมหาให้หน่อยพี่...จะเอามาทำแบบพี่ สวยดี

โน๊ต GTR

แต่รถพี่ชลดูแล้วเหมือน R32 จริงๆ อะ สวยดี

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลองหาดู พี่ก้อหาอยู่ ถ้าเจอแบบคู่ก้อมาหารกัน หุหุ
อ่อ ไอ้ยูเอาด้วยไม๊ ถ้ายูเอาด้วยก้อจาครบชุดละ อิอิ:rolleyes:
ps.พี่น้องรังสิตเตรียมฉลอง 200 หน้า 2000 กระทู้ อิอิ

เอา ขอ ดู ราคา ด้วย นะ

ตอนนี้กำลังถังแตก

.................

ไอ้ยู มึงเป็นไรมากป่าวเนี่ย ไม่ได้ดูเฮี๊ยไรเลย ก็ต้อมชูวิทย์เค้าหาซื้อ โน๊ตมันก็จะให้ฟรี มึงยังจะไปเอาอีก เวร เดี๋ยวจับแม่งขึงพืดซะเลย 55555

สายพานคอมแอร์ ถ้าเอาของเทียม Mitsuboshi (ผมก็ใช้อยู่) ตกเส้นละ 350 ครับ หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไปครับ แต่ต้องดูนะ เพราะผมรู้สึกว่าฟันสายพาน 12v กับ 24v จะไม่เท่ากันครับ
ส่วนคอมแอร์ก็หาซื้อในบอร์ดซื้อขายเว็บเราก็มีนะครับ ใน rcweb ก็มี คนที่ชื่อ JIM ครับ หรือไม่ก็หาซื้อตามเซียงกงอะครับพี่นัท ราคาตกประมาณ 1000-1500 ครับ

มันเป็นที่บูชแน่ๆ เลยต้อมชูวิทย์ ผมฟันธง!

เจ๊ดโด้ ไอ้น้องเวร ไอ้เด็กเชี้ย ก่อนไปก็โพส จะไปก็โพส กลับมาแล้วยังโพสอีก แสรดดดดด เดี๋ยวเหนี่ยวแม่งเวย เคร๊ๆๆๆๆ
เออ เมื่อค่ำวานพี่แม่งเปรี้ยวปาก โทรหาทั้งบอมทั้งโน๊ตไม่มีใครรับสายเลย บัดซบ เลยต้องนั่งลงแดงอยู่บ้านซะงั้น ฮือออออออออออออออออออออออ

เอ้า
ไม่โทร หา

นึกว่าไป คลอง5 กัน หมด

เราก็รอแล้วรออีก ไม่มีใครโทรมา

ลองหาดู พี่ก้อหาอยู่ ถ้าเจอแบบคู่ก้อมาหารกัน หุหุ
ดีเลยครับ พี่เหน่ง ถ้ามีแบบคู่ก็หารกันครับคนละวง 555...

มันเป็นที่บูชแน่ๆ เลยต้อมชูวิทย์ ผมฟันธง!
ขอบคุณครับ พี่แชมป์ ตอนนี้ยังไม่มีเวลาไปทำเลยครับงานเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ้า
ไม่โทร หา

นึกว่าไป คลอง5 กัน หมด

เราก็รอแล้วรออีก ไม่มีใครโทรมา

ตอนแรกก็จะโทรหาพี่เหน่งกับมึงแล้ว ระหว่างรอไอ้สองคนโทรกลับมา ว่างๆ ก็เลยออกไปซื้อโซดาไฟมาลองล้างแผงแอร์ดู ทำไปทำมา ดึกซะงั้น ก็เลยไม่ต้องไปไหนกันละ

พี่ยู ถังแก๊ซของพี่กี่ลิตรครับ

ตอนแรกก็จะโทรหาพี่เหน่งกับมึงแล้ว ระหว่างรอไอ้สองคนโทรกลับมา ว่างๆ ก็เลยออกไปซื้อโซดาไฟมาลองล้างแผงแอร์ดู ทำไปทำมา ดึกซะงั้น ก็เลยไม่ต้องไปไหนกันละ

ว่างจริงๆพี่กรู:wink:

ว่าจาไปสนามเหมือนกันตอนแรกแต่คิดไปคิดมาเหนื่อยๆเลย นอนซะ คิดถึงกลิ่นยาง เหอๆๆ:rolleyes:

ว่าจาไปสนามเหมือนกันตอนแรกแต่คิดไปคิดมาเหนื่อยๆเลย นอนซะ คิดถึงกลิ่นยาง เหอๆๆ:rolleyes:

โอเค แล้วไม่บอก จะได้จับไปนั่งบนยางแล้วจุดไฟซะเลย 55555

200 ใกล้ แว้ว

ฉลอง

อีกตั้ง 6 หน้า ก็ตกโพสกัน 60 อัน

เฟ็ดแฟร่ จะฉลองยังไงก็ขอให้เป็นอาทิตย์นี้นะ 555 เพราะอีก 2 อาทิตย์สอบแล้วอะ คงต้องเก็บตัวอ่านหนังสือก่อนสอบซักหน่อย เพราะครึ่งเทอมหลังนี่ รู้สึกจะไม่ค่อยมีอะไรซึมเข้าหัวเลย

อีกตั้ง 6 หน้า ก็ตกโพสกัน 60 อัน

เฟ็ดแฟร่ จะฉลองยังไงก็ขอให้เป็นอาทิตย์นี้นะ 555 เพราะอีก 2 อาทิตย์สอบแล้วอะ คงต้องเก็บตัวอ่านหนังสือก่อนสอบซักหน่อย เพราะครึ่งเทอมหลังนี่ รู้สึกจะไม่ค่อยมีอะไรซึมเข้าหัวเลย

เรื่องของเอ็ง

แอลกอฮอลไง มันซึมเข้าไปยัน ปลายขนตรูดแล้ววววม้างงง
เสาร์นี้เจอกัน ฉลองออกรถใหม่ จาหัดขับรถโชว์ เขร้ 1 เดือนใด้ไงวะ รถชนหน้ามานิดเดียว

ไฟล์แนบ

49.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    48.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    50.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
เด๋วไปรับนะจ๊ะ จ๊วบๆๆ เหอๆๆๆ ม.กรุงเทพใกล้ๆชอบบบบบบบบ 555+:brick:

:augenrollen: เห็นน้อง ๆ นักศึกษาผ่านมาไม่ได้เลยนะเพ๊เรา...มี จ๊วบ ๆ ซะด้วย:sexy_girl: หุหุ

.....ผมมีเอาเปล่าขายให้ถูกๆเป็นลูกเก่าที่ผมใช้อยู่ ได้เครื่องใหม่มาเลยได้คอมใหม่มาด้วย.....เอา 500 บาทพอครับพี่น้อง(ขอขายนิดนึงนะ)ตอนแรกกะจะเก็บไว้เป ็นอะไหล่พี่น้องเราเดือดร้อนก็แบ่งๆกันไป 089-9052531...

ถ้าผมจะเอา จะสามารถโทรไปได้มั้ยครับพี่ :biggrin:
แหะๆ

ขับรถเหงื่อแตก หลายวันแระ:cry: <!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม