Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:augenrollen: เห็นน้อง ๆ นักศึกษาผ่านมาไม่ได้เลยนะเพ๊เรา...มี จ๊วบ ๆ ซะด้วย:sexy_girl: หุหุ
ไม่รู้เป็นไร แพ้เครื่องแบบ เหอๆๆ
ใว้โอมคุยกะออมแล้วจาเข้าใจ
มันเป็น ชายแปลงกายมา 555+:brick:
....ถ้าผมจะเอา จะสามารถโทรไปได้มั้ยครับพี่ :biggrin:
แหะๆขับรถเหงื่อแตก หลายวันแระ:cry: <!-- / message --><!-- sig --]
น่าสงสาร ที่บ้านพี่มีพัดลมอยู่สองอัน แบ่งเอาไปซักอันสิ ใกล้หน้าร้อนแล้วด้วย อิอิ:dribble:

ออก มา แว้ว
......................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,844
55555+ ตอนนี้ รถ เข้าไปอู่ นนท์ เทอรืโบ แล้ว ครับ ตอนนี้ กำลัง เก้บงาน ห้องเครื่องอยู่ (เห็น อู่ บอกว่า เสร็จ วันศุกร์) วันเสาร์ นี้ คง ได้ ออกมาวิ่งให้ดู แน่ อิอิ เป๋า แบน เลย
แมร่ง....

รังสิตมีแต่รถสวยๆแรงๆนะครับ....ผมอยากอยู่ด้วยจังเลย

รังสิตมีแต่รถสวยๆแรงๆนะครับ....ผมอยากอยู่ด้วยจังเล ย
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
เห็นด้วยครับ....55555555

ปลากาศ

เพ่น้องรังสิตพรุ่งนี้เย็นๆค่ำๆเชิญ ร้านก๊งครับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เหอๆๆๆ:dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,848
ไปครับ แต่ คงนั่ง แท๊กซี่ไป คงไปตอน 3 ทุ่ม นะ ครับ
คร ใกล้ เชิญ ใคร ผ่าน รับส่ง ด้วย จ้า รถ ม่าย มี

ตรงใหน อ่ะ

โลตัส เปล่า

ไปครับ แต่ คงนั่ง แท๊กซี่ไป คงไปตอน 3 ทุ่ม นะ ครับ
คร ใกล้ เชิญ ใคร ผ่าน รับส่ง ด้วย จ้า รถ ม่าย มี
น่าสงสาร ให้เช่า honda wave ว้าเหว่มะ 555+:sexy_girl:
ตรงใหน อ่ะ
โลตัส เปล่า
ป่าว Big c ตะหาก:brick:

บอมรถเป็นอะไรครับ.........:verrckt:

ปลากาศ

เพ่น้องรังสิตพรุ่งนี้เย็นๆค่ำๆเชิญ นวนครครับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เหอๆๆๆ:dribble:
555 พอดีหน้าห้องเทรนมีเครื่องให้เล่นเน็ตได้
พรุ่งนี้เจอกันนะพี่เหน่ง ผมเลิกเทรนประมาณ 4 โมงเย็นหน่อยๆ ขับไปถึงนวนครก็ราวๆ ซัก 5 โมงครึ่งได้ เดี๋ยวผมไปนั่งเล่นบ้านพี่เหน่งก่อนละกันนะ 5555

เออ ยังไงล่ะ ให้พี่ไปรับเอ็งที่บ้านก่อนมั้ย หรือจะออกมาเจอที่ไหนแล้วให้หิ้วไป ยังไงโทรบอกด้วย ถ้าไม่โทรมาพี่ขึ้นทางด่วนยิงยาวไปลงหน้าโรงกษาปณ์ ยิงยาวไปนวเลยนะ

ไปทำอะไรกันหรอแจ้งด้วย

555 พอดีหน้าห้องเทรนมีเครื่องให้เล่นเน็ตได้
พรุ่งนี้เจอกันนะพี่เหน่ง ผมเลิกเทรนประมาณ 4 โมงเย็นหน่อยๆ ขับไปถึงนวนครก็ราวๆ ซัก 5 โมงครึ่งได้ เดี๋ยวผมไปนั่งเล่นบ้านพี่เหน่งก่อนละกันนะ 5555

พรุ่งนี้ไม่อยู่ครับไปเอารถ อิอิ จอดอู่เดือนนึง จาวิ่ง 9 มะ 200 m นะ อิอิ
อ่อ เสาร์ไปชัยนาท(chaina)นะครับ ไม่อยู่ด้วยอิอิ
ประกาศ
ฉบับที่ 2 ย้ายไปร้านก๊งครับผม อิอิ

พูดเง้ๆๆ
เจอกันหน้ามหาลัยเลยมะ
เคืองๆๆๆ เค้าออกจะ หญิง ขนาดเน้

พูดเง้ๆๆ
เจอกันหน้ามหาลัยเลยมะ
เคืองๆๆๆ เค้าออกจะ หญิง ขนาดเน้
อ่าจาพิสูจน์ความเป็นหญิงหน้า มหาลัย เลยเหรอ :brick: อืม คนเยอะนา :dribble:
:dribble: ว่าแต่ เมื่อไหร่อ่า อิอิ:dribble:

แอบดู...คุยไรกันอะ:eeek:

เอ้า

ให้ แน่

ก๊ง เหรอ
วันนี้

เอ้า ให้ แน่ ก๊ง เหรอ วันนี้
เออ ก๊ง หนิงเค้าเปลี่ยนไปเลี้ยงส่งญาติที่ ฟิวเจอร์ เพ่เองก้อต้องไปเอารถที่ดอนเมือง บอมมันก้อมาไกลๆ สรุป ก๊ง อิอิ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม