• [HEADING=2]สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com[/HEADING]

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,542
เพนท์บอล ก่อนนะครับ คนส่วนใหญ่ว่างวันอาทิตใช่ไหม ครับ
แล้วคนส่วนใหญ่ว่าง กี่โมงในวันว่าง
ตกลงเล่นกันที่ ธรรมสาต รังสิตนะครับ

เรื่องวันพรุ่งนี้ ไปไหนก้อไปกันไปด้วยตอนนี้ได้รถคืนมาแล้วเฮ้อ........
อยากกิน Smornop คิดถึงจัง
หรือจะไปกินหมูกะทะกันสักที

จะไปไหนกันดีละพรุ่งนี้ครับ:rolleyes:

วันอาทิตย์นี้ผมมีธุระครับบอม

• #1,545
วันอาทิตย์นี้ผมมีธุระครับบอม

เอ่อ ผมหมายถึงว่า มันควรจะเป็น วัน อาทิตย์ ใช่ไหม ไม่ได้บอกว่า วันอาทิตนี้ เอางี้ให้สมาชิค ลอง เสนอมาสิ แล้วจะสรุปได้เอง ว่า ควรเป็นวันไหน เสนอเลยครับ เรา อยู่ด้วยกัน ทำไรทำด้วยกัน กินหารเท่ากัน จึงควร ออก ความเห็นมาเท่าๆกันครับ

จะไปไหนกันดีละพรุ่งนี้ครับ:rolleyes:

ถ้าทุกคนยังไม่รู้จะไปไหน

โอมขออนุญาติแนะนำร้านอาหารอร่อย ๆ มีเพลงฟัง ชิว ชิว..ในแพริมแม่น้ำเจ้าพระยา แถวบ้านโอมเอง ถ้าใครเบื่อ กทม. แย้วก็เชิญนะ ใกล้รังสิต นิดเดียว โน๊ตอะมาถูก..คริ คริ

ปล. มีภาพบรรยากาศมาประกอบการตัดสินใจ:wink:

....ถ้าเล่นเพนบอลอาทิตย์นี้พี่คงไม่ได้ไปอะน้องๆ.....ดูรูปเอาละกันนะเพราะอะไร ถ้าเป็นอาทิตย์หน้า ได้เล่นอะ..
..... Rb 20 เครื่องแรกกลับญี่ปุ่นไปแล้วครับ.....เครื่องที่ 2กะลังทำ ท่อนล่าง 26 ท่อนบน 20 ....5 5 5....

ไฟล์แนบ

71.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
    81.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
    85.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
....ถ้าเล่นเพนบอลอาทิตย์นี้พี่คงไม่ได้ไปอะน้องๆ.....ดูรูปเอาละกันนะเพราะอะไร ถ้าเป็นอาทิตย์หน้า ได้เล่นอะ..
..... Rb 20 เครื่องแรกกลับญี่ปุ่นไปแล้วครับ.....เครื่องที่ 2กะลังทำ ท่อนล่าง 26 ท่อนบน 20 ....5 5 5....

เอาละว๊อยๆ บอม เตรียมตัวเตรียมใจ พี่ชลใส่หัวใจใหม่แล้ว คราวนี้มาแนวลูกครึ่ง RB2x

......ความคืบหน้าอะน้อง.....กะลังจาปะกบฝาวันนี้รอช่างมา 2 วันละ.....

ไฟล์แนบ

45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
    49.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
พี่ชลครับผมนัทเองคนที่อยู่ I R C พี่ทำรถอยู่ทีแถวไหนครับเผื่อจะเข้าไปดูบ้างครับ...

พี่ชลครับผมนัทเองคนที่อยู่ I R C พี่ทำรถอยู่ทีแถวไหนครับเผื่อจะเข้าไปดูบ้างครับ...

จาปายไหวเหรอ หุหุห อยู่ที่บ้านเลย ท่าเรือติดหนองแซง...
อยู่ IRC วังน้อยเหรอครับ

กรู ไม่ แข่ง กะ เมิง แระ บักชน กรู ยอมแพ้ ว๊อย...

สายชล โมดิฟาย 555+ สู้ๆๆ พี่เสร็จแล้วไปสวนบอมที่นะ เอิ๊กๆๆๆ

ไปไหนกันดีวันนี้ มาโหวดกันหน่อยดีมะ
1. ร้านก๊ง

2.ร้านตากอากาศ

3.กู๊ดวิว เป็นร้านแถวบ้านโอมที่โอมเสนอ

ลองว่ามาแล้วกันพี่น้อง อยากเจอพี่ๆเพื่อนๆหลังปีใหม่หน่อย....อุอุ

......ความคืบหน้าอะน้อง.....กะลังจาปะกบฝาวันนี้รอช่างมา 2 วันละ.....

พี่ชล ท่อนบน 12 วาล์วชนท่อนล่าง rb26 ได้มั้ยอะ อยากแรงบ้างจัง 555

จะไปไหนกันหลอ บอกด้วยนะ

โฮ่ๆๆๆๆ RB พลังกุมารน้อย......

ไฟล์แนบ

76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
  • #1,559
พี่ชล แบบนั้น เค้าเรียกว่า Rb 20 2400 Cc ว่าแต่ไปได้มายังไงครับ แล้ว เค้า มี ท่อนล่าง 26 อย่างเดียวป่าว ว่างๆ ไปหา ที่สระบุรี นะ พี่
แม้วันนี้คึกคักมากเลย คนแยะแยะ ใครจะไปไหนโทร บอกด้วย เด้อ ไปได้ทุกที จ้า

ร้านที่โอมว่า ถ้าอยากไปก็ไปแต่ผมไปไม่ถูก และ อีก อย่าง ราคามันเป้นยังไง และอีกอย่างถ้าเป้นตากอากาส เราก้อมีบัตรรถ
แต่ไปหาบรรยากาศใหม่ๆบ้าง ก็ดีนะครับ เห็นว่าร้านอยู่แถวบางปะอิน เพื่อทางพี่ๆๆ สระบุรีจะมาก้อเป็นอะไรที่น่าไปมากเลยครับ หรือ อาทิตย์นี้จะไปที่เดิมก่อนแล้ว ค่อยไปอาทิตย์หน้า ดี ละครับ

ฝากเรื่อง เพนท์บอล อ่ะ ครับ ร้านนี้เปิดให้เล่น 12.00----24.00 อื่ม มีตัวเลือกเรื่องเวลาเข้ามาให้เลือกแล้วครับ ตกลงเราจะเล่นกันวันไหน เวลาเท่าใด ออกความคิดเห้นมาเลยครับ

พี่ชล แบบนั้น เค้าเรียกว่า Rb 20 2400 Cc ว่าแต่ไปได้มายังไงครับ แล้ว เค้า มี ท่อนล่าง 26 อย่างเดียวป่าว ว่างๆ ไปหา ที่สระบุรี นะ พี่
แม้วันนี้คึกคักมากเลย คนแยะแยะ ใครจะไปไหนโทร บอกด้วย เด้อ ไปได้ทุกที จ้า

ร้านที่โอมว่า ถ้าอยากไปก็ไปแต่ผมไปไม่ถูก และ อีก อย่าง ราคามันเป้นยังไง และอีกอย่างถ้าเป้นตากอากาส เราก้อมีบัตรรถ
แต่ไปหาบรรยากาศใหม่ๆบ้าง ก็ดีนะครับ เห็นว่าร้านอยู่แถวบางปะอิน เพื่อทางพี่ๆๆ สระบุรีจะมาก้อเป็นอะไรที่น่าไปมากเลยครับ หรือ อาทิตย์นี้จะไปที่เดิมก่อนแล้ว ค่อยไปอาทิตย์หน้า ดี ละครับ

ฝากเรื่อง เพนท์บอล อ่ะ ครับ ร้านนี้เปิดให้เล่น 12.00----24.00 อื่ม มีตัวเลือกเรื่องเวลาเข้ามาให้เลือกแล้วครับ ตกลงเราจะเล่นกันวันไหน เวลาเท่าใด ออกความคิดเห้นมาเลยครับ

มากันอาทิตย์หน้าก็ได้จ้า...แต่โอมอยากให้มาช่วงหนาว ๆ แบบนี้
รับประกันความอร่อย ราคาอาหารก็ไม่แพงนะ และที่สำคัญบรรยากาศก็ดีมั๊กมากเลย..
(ครึ่งทางระหว่างรังสิต กับ สระบุรี พอดีเลย.. :wink: )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม