ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แย่เลยๆๆๆๆๆๆ ปีใหม่ทั้งที

ไปเทียวกันไหนกันหมดครับ.........:verwirrt:.พี่เหน่งคนไม่เป็นอะไรใช้เปล่าครับพี่............ไปเที่ยวไหนกันขอให้เดินทางระวังหนอ่ยนะครับรถมันเยอะพี่นอ้ง :go:

สวัสดีปีใหม่ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮ้อออออออออออ ช่วย

รถก้อไฟหน้าตรงหูยึดแตกไปทั้งคุ่ ฝากระโปรงจากไป หม้อน้ำแผงแอร์ จากไป พัดลมฟรีปั๊ม ก้อไปด้วย คานหน้าโก่ง ดัดใด้ หัวใจสลาย กรูเศร้า ฮืออๆๆๆ

พี่จอดมันถอยมาชน รถอยู่อู่พี่หมู Dream Team เคลมใด้รอยืนหลังปีใหม่รถเค้ามีประกัน นายกเจี้ย เกลียด

เอาอีกๆๆๆๆ........บอก super led ขาด Stroke light แตก ต้องเปลี่ยน:biggrin: :biggrin: :biggrin:
.
.

.
.แต่เสียใจด้วยอะเปลี่ยนกระโปรงเป็นไฟเบอร์ไปเลยหรือไปเอา แคฟล่าบอมก้อได้ ปีใหม่มานเมาหลับยาวอยู่ เอาง่ายกว่าจอฟ้าอีก

A31245;78347.แต่เสียใจด้วยอะเปลี่ยนกระโปรงเป็นไฟเบอร์ไปเลยหรือไปเอา แคฟล่าบอมก้อได้ ปีใหม่มานเมาหลับยาวอยู่ เอาง่ายกว่าจอฟ้าอีก[/quote กล่าวว่า:
:eeek: ไปเมื่อไหร่บอกนะป้า ต้องการกองหนุนมะ รถบอมมีไรให้ฉกมั่งอ่ะ...

สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง ในวาระปี้นี้ขอให้แรงๆนะครับแล้วหลังปีใหม่ มายิงกันดีกว่า จากบอมนะครับไม่ใช่พี่กอฟ ปล. วันนี้มาเมาบ้านพี่กอฟ

:byebye: :byebye: :byebye: :sweet_kiss: สวัดดีปีใหม่ครับชาวCef@RangSit ทุกคน:redface: ขอมีความสุขทุกๆๆคนเลยครับ //////:sweet_kiss: :sweet_kiss: :augenrollen: อีกอย่างที่จะขอให้กับทุกคนขอให้มีเงินมีทองมากๆๆๆๆๆ :wink: เพราะจะได้สมใจทุกอย่างจริงไหมครับพี่นอ้ง:dribble: :go::boss:

หวัดดีปีใหม่ให้พี่น้องทุ่งรังสิตครับ....:byebye:

ผมอาจจะต้องงดกิจกรรมต่างๆสักพักนะครับ(meeting ) ด้วย เพราะมีอะไรบางอย่างนิดหน่อย แต่ถ้ามีอะไรให้รับใช้ก็ยินดีนะครับโทรมาได้เลย....แต่อาจจะรับบ้างไม่รับบ้างก็ไม่ว่ากันนะครับ.....ขอลาสักพักนะครับทุกคน....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,510
ผมอาจจะต้องงดกิจกรรมต่างๆสักพักนะครับ(meeting ) ด้วย เพราะมีอะไรบางอย่างนิดหน่อย แต่ถ้ามีอะไรให้รับใช้ก็ยินดีนะครับโทรมาได้เลย....แต่อาจจะรับบ้างไม่รับบ้างก็ไม่ว่ากันนะครับ.....ขอลาสักพักนะครับทุกคน....

ทิ้งกูไปอีกคนแระ

วันนี้เห็นว่าไปตากอากาศกันนี่เดินทางขับรถกันดีๆครับ

• #1,511
ทำรถสีนี้พี่น้องว่าไงครับผมยากได้สีน้ำเงินแม่สีอ่ะครับ

ไฟล์แนบ

277.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
ว่าไงจ่าบอม เตะบอลไหมเนี่ย

...................................
หลัง ปี ใหม่

• #1,514
ว่าไงจ่าบอม เตะบอลไหมเนี่ย

ดู ดู ๆๆๆ เค้าจะเล่นเพนท์บอล นี่ จะเตะบอลไห้ได้เลย พวกกระเทย เนี่ย เซ้าซี้จริง 555555555555555555555555555555

ดู ดู ๆๆๆ เค้าจะเล่นเพนท์บอล นี่ จะเตะบอลไห้ได้เลย พวกกระเทย เนี่ย เซ้าซี้จริง 555555555555555555555555555555

บอมแล้วตกลงจะเล่นที่ธรรมศาสตร์อยู่ปะ...พี่ที่ร้านเค้าจะได้จองไว้ให้

ซวยมหาเลยพี่เหน่ง นี่คงโดนไม่รถ 6 ล้อ ก็รถกระบะยกสูงแหงๆ โดนชนมาแนวนี้

ส่วนตัวผมกลับมาแล้วจากปราจีณบุรี เมื่อวานลาป่วยไปอีก 1 วันเพราะอากาศมันเปลี่ยนไว ไข้ขึ้น วันนี้สบายดีแล้ว รถและคนปลอดภัยดีครับ เดินทางมีนบุรี-ปราจีณ ไปกลับระยะทางรวม 370 โล หมดแก๊สไป 590 บาทคราบ

สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้องทุกๆท่านกลับมาแว้วหายไปหลายวันเลย........
ไม่ได้ไปไหนไกลเลยครับ เมาอยู่แถวๆบ้านครับ ปีนี้เมาอย่างเดียวเลยครับ
แฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ซวยมหาเลยพี่เหน่ง นี่คงโดนไม่รถ 6 ล้อ ก็รถกระบะยกสูงแหงๆ โดนชนมาแนวนี้

ส่วนตัวผมกลับมาแล้วจากปราจีณบุรี เมื่อวานลาป่วยไปอีก 1 วันเพราะอากาศมันเปลี่ยนไว ไข้ขึ้น วันนี้สบายดีแล้ว รถและคนปลอดภัยดีครับ เดินทางมีนบุรี-ปราจีณ ไปกลับระยะทางรวม 370 โล หมดแก๊สไป 590 บาทคราบ

โทรไปไม่รับ

............

สวัดดีหลังปีใหม่ครับ.........กับกันมาหมดหรือยังครับ...........ปรอดภัยกันดีหมดทุกคนนะครับ.:byebye:.....ไอทีโดนมาก็ถือวา.......แล้วกันไปกับปีเก่านะครับ:embarrassed: :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม