ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,461
เรื่อวันคงหลังปีใหม่รอถามคนอื่นก่อนเอาแบบว่างตรงกัน ยิง กันให้มันส์ไปเลย

ขอเป็นวันอาทิตย์ ได้มะมะมะ เดียววันเสาร์ บางเสาร์ ติดทำงาน อดอีก - -*

(แต่ถ้าติดก็จะลา ฮ่า ๆๆ ปีใหม่ ได้พักร้อนใหม่ เอิ๊กๆๆ)

เดี๋ยวคนเป้าใหญ่จะยิงคนเป้าเล็กให้ดู..........รู้ๆกันอยุ่ว่าผมเป้าใหญ่...

..ดูจากนามสกุลซิ..อันฑะโอลาน

บอม โน๊ต ทำไมเอ็งสองคนทำตัวเยี่ยงนี้

กรูรับไม่ด๊ายยยยยย.........

5555555555 :biggrin::biggrin::biggrin:

ไฟล์แนบ

132.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 222
ตลกวะ55555+..................เพื่อนกรูรักมึงวะ.55555555555

ดูที่มือโน๊ตด้วยนะ 55555555555555

* พอดีวันนี้ว่าง 555555555555

:biggrin: หน้าหนุกดีไปกันเมือไหล่บอกดว้ย......จะได้ทำตัวให้ว้างอย่างไงก็จะทำตัวให้ว้างครับพี่นอ้ง:super:

• #1,468
บอม โน๊ต ทำไมเอ็งสองคนทำตัวเยี่ยงนี้

5555555555 :biggrin::biggrin::biggrin:

ไอ้ตลกมันก้อตลกนะ แต่กลัว มัน เผยแพร่ ออกนอกกระทู้ หวะ ขนาดรู้ทั้งรู้ เห้น แล้ว จะอ้วกเลย

• #1,469
:biggrin: หน้าหนุกดีไปกันเมือไหล่บอกดว้ย......จะได้ทำตัวให้ว้างอย่างไงก็จะทำตัวให้ว้างครับพี่นอ้ง:super:

ตกลงมีพี่นัทด้วยนะครับ เย้ๆๆๆ ถ้า พวกเรา ทีสัก 12 คน ขึ้น ก็ ยิงกันเองซ้อม ก่อนเลยไหม 555555+

เมื่อเช้าแว๊บหัวหน้าไปติดฟิล์มมา กลับมาเมื่อกี๊ :go:

ฟิล์มสีชาเบอร์เข้มสุดรอบคัน ตามภาพจ้า

* ไปติดมาที่้เนี่ย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=325937 รอดูผลงานอีก 1-2 อาทิตย์ ถ้าเกิดปัญหาขึ้นมาค่อยเข้าไปเคลม ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอะไร ติดเนียนดี กริ๊บเลย :biggrin:

กันรั้อนดีมะน้อง ไอชาเข้มน่ะ.....

555+ แชมป์ อย่าไปชี้ทางดิ เดี๋ยวเกิดเป็นขึ้นมาจริงๆๆ กึ๋ยส์..........

• #1,472

สีหน้าสุขสมในอารมณ์ทั้งคู่......ก๊ากกกก!!!!:wink:

กันรั้อนดีมะน้อง ไอชาเข้มน่ะ.....
ตอนออกจากร้านประมาณเที่ยงเกือบบ่ายโมง ผมรถติดอยู่เส้นลาดพร้าว แดดเปรี้ยงเลย ก็รู้สึกร้อนน้อยกว่าเดิมเยอะอะครับพี่เบิ้ล ออกแนวอุ่นๆ แต่ได้ไแเย็นจากแอร์

*เพราะว่าของเดิมผมไม่ได้ติดฟิล์มด้วยแหละ กลางวันๆ บ่ายๆ นี่ แอร์สู้แดดไม่ได้เลย เปิดเบอร์ 4 ยังร้อนอ่ะ พอไปติดฟิล์มมันถึงดีขึ้นเยอะมั้งครับ :byebye:

** ขอเหน็บรูปอีกที ชอบ 5555555
attachment.php

ก ก กร๊ากกกกกกกกกก กก อ๊ากกกกกกกกกก ขำค้างเลย

พี่ข้างมองไอ้อาร์ตมันเป็นบ้าไรมันวะ นั้งขำคนเดียว 555+

ตอนออกจากร้านประมาณเที่ยงเกือบบ่ายโมง ผมรถติดอยู่เส้นลาดพร้าว แดดเปรี้ยงเลย ก็รู้สึกร้อนน้อยกว่าเดิมเยอะอะครับพี่เบิ้ล ออกแนวอุ่นๆ แต่ได้ไแเย็นจากแอร์

*เพราะว่าของเดิมผมไม่ได้ติดฟิล์มด้วยแหละ กลางวันๆ บ่ายๆ นี่ แอร์สู้แดดไม่ได้เลย เปิดเบอร์ 4 ยังร้อนอ่ะ พอไปติดฟิล์มมันถึงดีขึ้นเยอะมั้งครับ :byebye:

** ขอเหน็บรูปอีกที ชอบ 5555555
attachment.php

หมดไปเท่าไรว่ะ

เอา
หามานานแล้ว

แล้วมีแบบใสๆ แต่กันร้อนเปล่า

• #1,477
อาเข้าไป รูปดียว ขึ้น บอร์ดไป 3 กระทู้ คืนนี้จะนอนหลับไม่ตู ไอ้โนส ไม่ต้อง ชวนกรูไปไหนมาไหน สักพัก นะ กู จะอ้วก หวะ....

โอม รบกวน แจ้งราคาค่าใช้จ่ายสนามที่โอมรู้จักหน่อยครับ ว่า ราคาพิเศษเนี่ย เท่าไหร่ แล้ว มี ค่าอะไร บ้าง รบกวนด้วยครับ

ราคา Paint Ball ปกติ 300 บาท (ไม่มี ลูกกระสุน)

เหลือ 250 บาท = ลูกกระสุนสี 30 ลูก+ชุด+หน้ากาก+เล่นได้ทั้งวัน
ราคา 300 บาท = ลูกกระสุนสี 50 ลูก+ชุด+หน้ากาก+เล่นได้ทั้งวัน

<< ปล. ซื้อกระสุนเพิ่ม 2 บาท:ลูก และ ต้องนำรองเท้าผ้าใบมาเองจ้า >]

ราคา BB. ปกติ 350 บาท เหลือ 300 บาท..ลูกกระสุน 200 ลูก

ของสมน้ำหน้าคุณพิเศษสำหรับเซฟ-รังสิต มีเหล้าฟรี 1 ขวดจ้า..

รังสิตคนเยอะนี่หว่า แข่งบอลกันก่อนไหม แล้วค่อยมาเพ๊นท์บอล

รถใครหว่า...สงสัยจะมาดูหนังกะกิ๊ก
พอดีขับรถมาเที่ยว แล้วดันจอดใกล้ ๆ กัน หันไปเจอพอดี 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม