ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ่มมมม... อยากยิงเพนบอล.. อิอิ

ครอบครัวหรรษาจิงๆ..........

บอม....เป็นไรวะ ลายเซ็นยังงี๊........................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,423
บอม....เป็นไรวะ ลายเซ็นยังงี๊........................

อื่มตามนั้นครับ......

วันนี้เป็นวันคริสมาต ขอให้พี่น้อง เซฟ รังสิต มีความสุขมากๆนะครับคืนนี้ขอให้ ลุงซานต้า เอา T88 มาเป้นของขวัญนะครับทุกคน

พี่อาท พี่ ชล พี่ เอก หายไปไหน

ผมยังอยู่ๆๆๆ 55+
ส่วนพี่ชลงานเข้า คอมที่บ้านพัง
ป้าเอก คนนี้ไม่รู้ อิอิ - -*

หนุกหนานดีครับบบบบบ

• #1,427
ว่างๆ ยกพวกไปหา 71 มั่งดีกว่า คิดถึงเสต็ปจิกเด็กของพวกพี่ๆ

ไปว่าพวกพี่ 71 เค้าเป้นไก่ อีก แล้ว ก้อเป็นเรื่อง อีก หรอก 55555555555+

เมื่อคืน ใครได้ T 88 จากลุงซานต้าบ้าง เอามาแลกกับผมด่วน.:confused:

• #1,428
แจ่มมมม... อยากยิงเพนบอล.. อิอิ

อยากยิงแพนท์บอล ไม่ต้องไปไกล ถึงพัทยาหรอก ครับ นครนายก หรือ ธรรมสาต รังสิต ก็ มี มั๊ง

เอาเป็น ว่า ใครอยาก โดน ยิง นัด มา 555555555555555555+

อยากทราบว่า คืนที่ นอน ที่ พัทยา พี่แชมป์ กับ พี่ หนิง นอน ในห้องกัน 2 คน เกิดอะไรขึ้นบ้าง เล่าให้ฟังหน่อย เด็กๆเค้าอยากรู้ 5555+

เดาดีกั่วหนิงคงหลับแชมป์ก้อนวดขาหนิง 555+ กราบเมียก่อนนอนด้วย อิอิ:brick:

ตามนั้นเลยพี่เหน่ง มีตบตูดก่อนนอนด้วย 5555555 :sexy_girl:

• #1,430
เดาดีกั่วหนิงคงหลับแชมป์ก้อนวดขาหนิง 555+ กราบเมียก่อนนอนด้วย อิอิ:brick:

แต่ตอนเช้าผมเข้าไปอาบน้ำในห้อง พี่ เค้า 2 คน พอ ลง ไป ยืนในอ่าง เหมือนได้ยินเสียงเด็ก ตะโกน ว่า น้า น้า น้า ระวัง เหยียบนู๋ 5555:biggrin:

ตกลงว่ามันทำไรกัน

"อยากยิงแพนท์บอล ไม่ต้องไปไกล ถึงพัทยาหรอก ครับ นครนายก หรือ ธรรมสาต รังสิต ก็ มี มั๊ง"

ท่านใดจะมาเล่นเพ้นท์บอลที่ธรรมศาสตร์บอกนะ..ร้านคนรู้จัก เดี๋ยวจัดให้ราคาพิเศษ..คริ คริ

• #1,434
"อยากยิงแพนท์บอล ไม่ต้องไปไกล ถึงพัทยาหรอก ครับ นครนายก หรือ ธรรมสาต รังสิต ก็ มี มั๊ง"

ท่านใดจะมาเล่นเพ้นท์บอลที่ธรรมศาสตร์บอกนะ..ร้านคนรู้จัก เดี๋ยวจัดให้ราคาพิเศษ..คริ คริ

อ้าว พวกเรา มี สปอน เชอร์ แล้ว 55555 งานนี้มีเสียเหงือ แน่ โอม

รูปลายเซ็นต์แชมป์นั่นมัน 4 มหัศจรรย์นี่หว่า (หรือ 4 คนกายสิทธิ์)

• #1,436
รูปลายเซ็นต์แชมป์นั่นมัน 4 มหัศจรรย์นี่หว่า (หรือ 4 คนกายสิทธิ์)

ไม่ใช่คนมหัศจรรย์ ครับน้า แต่ เป้นผู้ชายธรรมดา ที่หัวใจไม่ธรรมดา 555+

ไม่ใช่คนมหัศจรรย์ ครับน้า แต่ เป้นผู้ชายธรรมดา ที่หัวใจไม่ธรรมดา 555+

โอ้โห กล้าพู๊ดดดดดด
อย่าเอาพี่ไปเหมารวมด้วยสิวะ เคร๊ เดี๊ยวติดโผ

จัดไปโอม
แต่แหม๊ เจ๊นี่ กิ๊กทั่วไทยจริงๆ นะเนี่ย 5555555

• #1,439
จัดไปโอม
แต่แหม๊ เจ๊นี่ กิ๊กทั่วไทยจริงๆ นะเนี่ย 5555555

เค้าเก็บหมดแหละ ตั้ง แต่ กรุงเทพ ถึงปริมนฑล ยั่น ต่าง จังหวัดทางภาคอีสาน 5555+

ผมไปลอง ตั้งกระทู้ใหม่แล้ว เรื่องเพนท์บอล เพื่อ มี คนไปเยอะ จะได้มันส์ๆ รักใคร ชอบ ใคร ยิง แมร่งเลย 5555+

ผมหวังว่า สักวัน คงจะมีรูปสมาชิคทุกคนรวมกันแบบนี้นะครับ

ไฟล์แนบ

43.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
555+ อยากๆๆๆ ยิงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม