Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้ไปเล

:embarrassed: ตอ้งขอโทษดว้ยครับ บอมผมติดธูระจริงๆ.....เทียวกันให้สนุกแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูดว้ยครับ.......พีชวันหลังพี่จะเข้าไปใชบริการอีกครับ:wink: :boss: ........

พรุ่งนี้เช้าเจอกันที่ไหน+กี่โมงดี บอม โน๊ต พีท เดี๋ยวค่ำโทรหาเน้อ

* รึวันนี้จะกินซ้อมคอในเมืองเอกกันก่อน 555555555

เย็นเสาร์จะไปเจอกันตรงไหนดีวะบอม เรื่องที่พักที่เที่ยวเห็นหนิงมันหาข้อมูลอยู่ ไม่ได้จองก็คงไม่เป็นไรมั้ง คงจะพอมีที่ให้เรานอน (รึเปล่า?)
แล้วเสาร์นี้กลุ่มบางเสียน เค้าจะมานั่งแหลมแท่นกันป่าวอะ
มันไม่ให้ขายเหล้่านี่
ก็ซื้อตุนไว้ก่องจิ..แร้วขนไป..!!!:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,386
เกิดเรื่องแย่ๆขึ้นแล้ว ครับ คือ ผม ซื้อ เครื่องเกมส์ Ps 2 มา กะว่าจะเล่นให้เพลินไม่ออกจากบ้าน แต่เล่นได้ 30 นาที มัน ก้อเบื่ออ่ะ ครับเล่นคนเดียวไม่มัน อ่ะ

เกิดเรื่องแย่ๆขึ้นแล้ว ครับ คือ ผม ซื้อ เครื่องเกมส์ Ps 2 มา กะว่าจะเล่นให้เพลินไม่ออกจากบ้าน แต่เล่นได้ 30 นาที มัน ก้อเบื่ออ่ะ ครับเล่นคนเดียวไม่มัน อ่ะ

เฮอออออ...:frown: :sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,388
ฮ่าๆๆ แต่เช้าเลย รึ... อิอิ

วันนี้มะมีคนอยู่ เดียวคอยเผ้าบอร์ดให้ ฮ่าๆๆๆ ไปลงทะเลกันหมดแย้ววว อิอิ

ใครไม่ใด้ไปบ้างครับ.........ผมคนนึงก็ไม่ได้ไปแต่งานหน้าคิดว่าไม่หน้าจะพลาด........:embarrassed: วันนี้เงียบจังเลยครับ:verwirrt: ;;;;;;;;

หนีไปเที่ยวกันหมดเลย หือ ๆ ถ่ายรูปมาเยอะ ๆ นะ

อะฮี๊วววววววววววววววววววววววว..:byebye:

พี่ๆ ค้าบ 12v เดิมๆ นี่มันสุดๆ ได้เท่าไหร่หรอครับ เหยียบแล้ว เหยียบอีก ก็ได้แค่ 140 เต็มกำลังและความสามารถเลยนะเนี่ย

โหยยยย วันจันทร์แล้ว ยังไม่กลับมากันเลย

สงสัยจะติดลม หุหุหุ เซ็งๆๆทำงาน เฮ้ลลลลลล

กลับมากันยังครับมีอะไรมาฝากบ้างครับ..............

พี่ๆ ค้าบ 12v เดิมๆ นี่มันสุดๆ ได้เท่าไหร่หรอครับ เหยียบแล้ว เหยียบอีก ก็ได้แค่ 140 เต็มกำลังและความสามารถเลยนะเนี่ย

เดี๋ยวต้องรอ 12V โรคจิต and วัยรุ่นบ้านรวย มาให้คำตอบครับเพราะท่านนั้นเชี่ยวชาญเรื่อง 12V เอาไปสวน RB22 น้ำแตกมาแล้ว.........

กลับมาจากทะเลแล้วครับ สนุกมากๆเดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม