ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ เจอรถคุณพี่แชมป์ ที่หน้าแอนเน็กซ์ ด้วย

แหม่! รถเค้าแรงจิงๆ

เย๊ย ผมขับไม่ซิ่งครับ แหม่ก็พูดไป แล้ว comsonx นี่คันไหนล่ะครับเนี่ย แถวบ้านผมเซฟเยอะนะ แต่คงไม่ได้อยู่ใน cefthai อะ
ระวัง!!!!!!!!! สียังไม่แห้ง......:sweat:

แห้งแว๊ววว แต่ยังไม่ได้เอาเข้าไปขัดสีเลย ฮืออออออ :cry:

เทียวไหนกันครับ...
ว่างเปล่าก็ไม่รู้ วาๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,343
มีเพื่อนชาวรังสิตเราคนนึง งานเข้า ได้ข่าวมาว่ามีสาวๆเข้ามาดูกระทู้เรา อุอุ

มอบตัวครับ น้องเล็ก ได้เข้ามาเยี่ยมในกระทู้นี้เรียบร้อยครับ และ ผมก็ถูกจับตายไปแล้วครับ

เซงๆๆคอมก็พัง หัวฉีดก็มะดี ตังก็มะมี ใครไห้ยืมมั่งหว่า

อันนี้คุยยากนะ

เที่ยวเผื่อด้วยนะผมไปต่างจังหวัดไม่ใด้จริงๆ ผมรักกรุงเทพพพพพพพพ:wink:
อายุมากแล้ว สมควรเที่ยวต่างจังหวัดนะครับ

ไปไหนกันดีละครับ คือจะไปด้วยครับ:boss:แต่วันที24ตอ้งทำงานครับคือเขาไม่หยุดให้นะครับ:cold:
พี่นัทสนใจไปบางแสนไหมละครับ ไป 22 กลับ 23 ก้อ ได้

มีใครชอบตกปลาไหม ไปบึงสำราญกัน ...คริ คริ
ไม่ชอบตกปลาแต่ชอบดูคนตกปลา อิอิ เมื่อคืนไปเดิน ข้าวสารมาว่าจะโทรหาแล้ว แต่ไม่มีตัง555 ไปทะเลด้วยกันไหมครับโอม

วันนี้ เจอรถคุณพี่แชมป์ ที่หน้าแอนเน็กซ์ ด้วย
แหม่! รถเค้าแรงจิงๆ
แรงจริงๆครับ ชนตอม่อกระจุยเลย ป้ายหาเสียงอีก 5555+

ไปไหนกันดี ฮ่าๆๆ ว่าแต่พี่ชลหายตัวอีกล่ะ อิอิ
อยากถามทางอยุธยาสระบุรี ด้วยครับ ว่า ไปทะเลด้วยกันไหม ว่า แต่พี่อาท ยังติดหม้อขายก๋วยเตี๋ยวอยู่ป่าว อิอิ

เทียวไหนกันครับ...
ว่างเปล่าก็ไม่รู้ วาๆๆ

ชวนเที่ยวเหรอ เดี๋ยว คุณต้อม ก็ไม่มาอีกอ่ะ 555+

ขอขอบคุณ โน๊ส 521 และ พีท 580 ที่มาช่วยเหลือที่ผมได้ประสบอุบัติเหตุตอนประมาณตี 2.30 ขอบคุณจริงๆครับถ้าไม่ได้เพื่อน 2 คน นี้ ยังไม่รู้จะทำยังไงเลย
รายงานการเสียหาย
1 สุนัข 1 ตัว
2 กันชนหน้า Bawe 1
3.แก้มข้างซ้าย
4.เก้มข้างขวา
5.ไฟเลี้ยวขวา
6 ขาไฟอเมกา ข้างซ้าย
7 กระจังใบพัดหม้อน้ำ
8 เงินค่าซ่อม ซึ่งไม่รู้ว่า กี่ตังค์ เฮ้อ...............:go:

วาไงละบอมไปโดนที่ไหนมาละ วันหลังมีอะไรให้ชว่ยก็บอกได้ทุกคนนะครับ ติดต่อได้ตรอด 0890091333:go:

ไปโดน ที่ ใหน มา อ่ะ

สวัดดีครับยู ปีใหม่เลยหรือถึงจะได้เจอรกันนะครับ.........:tongue:

• #1,347
วาไงละบอมไปโดนที่ไหนมาละ วันหลังมีอะไรให้ชว่ยก็บอกได้ทุกคนนะครับ ติดต่อได้ตรอด 0890091333:go:

ไปบางแสนป่าวพี่นัท ไป เย้นวันเสารื 5 โมงเย็น นั่ง กินริมหาด แล้ว กลับวันอาทิตย์ ไปไหม

• #1,349
ตอนนี้ สมาชิคที่จะไปทะเลแน่นอน มี พี่แชมป์ พี่หนิง บอม โน๊ส พีท
พี่ นัท กับแฟน ขอดูก่อนอยากไปเหมือนกัน กำลังพยามทำตัวให้ว่าง
พี่ยู พี่ต้อม สนใจ ไหม

สน ง่ะ

เดี่ยว ตาม ไป

ถ้า ว่าง อ่ะ

บอม ถ่ายรูปความเสียหายมาให้พี่ดูหน่อยดิ๊ เผื่อพี่มีของชิ้นไหนสแปร์ที่บ้านไว้ เอ็งจะได้เอาไปใช้

เมิงไปทำไรมาถึงชนตอนตี สองกว่าว่ะ ไอ้บอม............... เออว่าแต่รายการเยอะ ส่วนไฟเมกา ขามันซ่อมได้นะ ขอโทษด้วยที่ทำให้เดือดร้อน สุกี้ก็อดแดก 555

ตอนนี้ สมาชิคที่จะไปทะเลแน่นอน มี พี่แชมป์ พี่หนิง บอม โน๊ส พีท
พี่ นัท กับแฟน ขอดูก่อนอยากไปเหมือนกัน กำลังพยามทำตัวให้ว่าง
พี่ยู พี่ต้อม สนใจ ไหม
อยากไปครับ ต้องดูค่านำมันก่อน และไม่รู้จะติดช่วยจัดงานแต่น้องสาวเปล่า
แต่ยังไม่ปฎิเสธนะครับอาจจะได้ไปเดียวมาแจ้งให้ทราบนะครับ:verwirrt: :verwirrt:

- -* ผมป่าวหม้อนะ

ไปเอาข่าวจากไหนมาเนี๊ยยยยยย ฮ่าๆๆ

บอม..รถชน หมาหรอ มันเป็นบ้างป่าว 555+ ล้อเล่นนะ อิอิ

คนไม่เป็นไรก็ดีแย้ววว โชคดีไป

ช่วงนี้ใกล้ปีใหม่ รักษาเนื้อ รักษาตัวกันดีๆๆนะครับพี่น้อง 0/

ขอเข้ากลุ่มด้วยครับผมอยู่ ลำลูกกาคลอง 4 ครับ มี meeting ชวนด้วยนะครับ โหน่งครับ 0839891135 ครับ [email protected] ยินดีรู้จักทุกคนครับ

ขอเข้ากลุ่มด้วยครับผมอยู่ ลำลูกกาคลอง 4 ครับ มี meeting ชวนด้วยนะครับ โหน่งครับ 0839891135 ครับ [email protected] ยินดีรู้จักทุกคนครับ

ยินดีครับ ยังไงก็เข้ามาติดตามในกระทู้ได้ครับ ว่าmeetingกันวันไหน

แล้วเจอกันนะครับ ยินดีต้อนรับครับ :biggrin:

• #1,358
บอม ถ่ายรูปความเสียหายมาให้พี่ดูหน่อยดิ๊ เผื่อพี่มีของชิ้นไหนสแปร์ที่บ้านไว้ เอ็งจะได้เอาไปใช้

พอจะมีเงินสแปรไว้ที่บ้านไหมครับ

อยากไปครับ ต้องดูค่านำมันก่อน และไม่รู้จะติดช่วยจัดงานแต่น้องสาวเปล่า
แต่ยังไม่ปฎิเสธนะครับอาจจะได้ไปเดียวมาแจ้งให้ทราบนะครับ:verwirrt: :verwirrt:

ก้อรวมกันไปรถแก๊สสิครับหารค่าแกส คนละ 100 ไปกลับสบาย เลย

เมิงไปทำไรมาถึงชนตอนตี สองกว่าว่ะ ไอ้บอม............... เออว่าแต่รายการเยอะ ส่วนไฟเมกา ขามันซ่อมได้นะ ขอโทษด้วยที่ทำให้เดือดร้อน สุกี้ก็อดแดก 555

งานหน้าแก้ตัวครับพี่แนน

บอม..รถชน หมาหรอ มันเป็นบ้างป่าว 555+ ล้อเล่นนะ อิอิ

คนไม่เป็นไรก็ดีแย้ววว โชคดีไป

ช่วงนี้ใกล้ปีใหม่ รักษาเนื้อ รักษาตัวกันดีๆๆนะครับพี่น้อง 0/

หมานตายครับ พี่อาทว่าไง ไป ทะเล ไหม พี่เอก พี่ ชล ด้วย สน ป่าว

<!-- / message -->
ยินดีต้อนรับครับ ไปทะเลด้วยกันไหมครับ พี่โหน่ง ไป ประมาณ 6 โมงเย้นวันเสารื กลับ วันอาทิต ไปป่าว

เดินทางกันดีๆล่ะ...

• #1,360
เดินทางกันดีๆล่ะ...

อะไร นะ น้า เบิ้ล น้า เบิ้ล จะตามไปพร้อม พี่เหน่ง เหรอ หูส์.....ดีเลย เอา พี่เหน่งไปด้วย อิอิ เนียน.......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม