ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพิ่งตื่นเลยครับพี่น้องชาวรังสิต..........ขับรถกลับบ้านน่ากลัวโคตรๆ......แต่ถึงบ้านก็เกือบเช้าพอดี.........ว่าแต่วันนี้ไปไหนกันดีละ...ว่าง

โห ฮ้อตจิงๆเลยตาโน๊ต

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,302
พี่นอ้งครับใครมีโช๊คหน้าเดิมบ้างครับ :sweat: คือของคมมันหักครับรบกวนหน่อยครับ :sweat: :cry:

ซื้อเท่าไหร่ ละ ครับ บอก มา สิ เพื่อ มี น ขาย เพราะ ตอนนี้มีสมาชิค ใน กลุ่มเราใส่โช๊คเดิมหน้า อยากเปลี่ยนโช๊คซิ่ง

• #1,303
เมา เมา เมา เมา แปร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

วัน ที่ 22 ไปบางแสนกันไหม

คือผมไม่รู้ราคาซื้อขายครับ:confused: ใครรู้ชว่ยตอบหน่อยครับ:cold:

เขร้

อยาก อยู่ ด้วย

ต้อง กลับ ก่อน เซ๊ง

xxl เป็นเสื้อที่ใส่แล้วดูดีมีชาติตระกลูมากๆ:biggrin:

เป็น XXXL สุดๆ ของร้านแล้ว หมดผ้าไป 3 หีบ

เบอร์แปลกรับไม่ได้เพราะสาวๆเยอะหรือป่าววะ ....บอมเบย์ .....

555555555 เบอร์มันมีไม่รู้กี่เบอร์ แต่ที่รู้ๆ มากกว่า 3 อะ สุดยอด ต้องโทรไปแล้วเงียบด้วย ห้ามพูดฮัลโหล หลอนมันเล่น 5555

ตอนกลับเข้าบ้านเจออาไรป่าวอ่ะโน๊ต เหอๆๆ:wink:

MEETING เที่ยวนี้เห็นพระบิณทบาตร เลยวุ้ย หุหุ หนุกดี :dribble:
เหอๆๆๆๆ เล่น ซะ ตี 4.30 นานที่สุดเท่าที่เคยมิตติ้งเลย 55555555555

สุดติ่ง พระเจ้าาาา โหดมากๆ พี่เหน่ง happy birthday นะก๊าบพี่
ว่าแต่กินเหล้าเสร็จออกมาเจอพระแล้วทำบุญตักบาตรกันต่อเลยป่าวพี่ :biggrin:

เรียน สมาชิคครับ เบอที่ ผม ไม่มี หรือเบอร์แปลกๆๆ ผม ไม่สามารถ รับได้ครับ โทษ ที ครับ
แล้วเบอร์ผมมีหรือยังครับคุณบอม....โทรไปหาจะได้รับสายผมสักที..

เพิ่งตื่นเลยครับพี่น้องชาวรังสิต..........ขับรถกลับบ้านน่ากลัวโคตรๆ......แต่ถึงบ้านก็เกือบเช้าพอดี.........ว่าแต่วันนี้ไปไหนกันดีละ...ว่าง
โอ้โหเดินสายทุกวันเลยนะครับโน๊ต###

วันเสาร์ที่ 15 ไปเที่ยวไหนกันมาครับพี่น้อง ผมไปต่างจังหวัดครับพอดีน้องสาวจะแต่งงาน
อดไปแจมอีกแล้วเสาร์หน้าว่างเปล่าก็ไม่รู้แฮ่ๆๆๆๆๆ ไม่ได้เจอกันสักที..........

สะดวกเมื่อไหร่ก้อมาละกันนะเบอร์บอมมันลำบากหน่อยมันหล่อ...
เอาเบอร์ผมไป 0813578142 กับเบอร์ 0859340110:biggrin:

55555555555555555555555555555555555

เออ ผม ลา 2 เสาร์ ครับ

เจอ กัน ปี หน้า ครับ

• #1,312
เรื่องวันเสร์หน้า มันจะเป้นวันเลือกตั้งอีก นะ ครับ ผมไม่รู้ว่า ร้าน เพื่อนผมจะเปิดไหม ยังไง จะแจ้งให้ทราบ ครับ

ช่วงนี้ งง งวย มาก เดี๋ยวนี้ไปไหนต้องระวัง ตัว มีคนไปดักซุ่มรอในป่าที่ปั๊มเจทด้วย เมื่อวันที่ 15 ตกใจหมดเลย........

ระวังดีๆนะครับบอม คนหน้าตาดีก็งีแหละ........(แซว)

เรื่องวันเสร์หน้า มันจะเป้นวันเลือกตั้งอีก นะ ครับ ผมไม่รู้ว่า ร้าน เพื่อนผมจะเปิดไหม ยังไง จะแจ้งให้ทราบ ครับ

ช่วงนี้ งง งวย มาก เดี๋ยวนี้ไปไหนต้องระวัง ตัว มีคนไปดักซุ่มรอในป่าที่ปั๊มเจทด้วย เมื่อวันที่ 15 ตกใจหมดเลย........

ที่ออกมาจากป่านี่เป็นนางตานีรึเปล่า 5555555555555555555555

เอ้อ วันอาทิตย์มหาลัยพี่ก็ไม่เรียน (มันจะเรียนได้ไงฟะ วันเลือกตั้ง 555) วันจันทร์บริษัทก็หยุด ลุยโลด หิวเบียร์ๆ ไม่ได้กินนานแล้ว
:wink:

• #1,315
ที่ออกมาจากป่านี่เป็นนางตานีรึเปล่า 5555555555555555555555

เอ้อ วันอาทิตย์มหาลัยพี่ก็ไม่เรียน (มันจะเรียนได้ไงฟะ วันเลือกตั้ง 555) วันจันทร์บริษัทก็หยุด ลุยโลด หิวเบียร์ๆ ไม่ได้กินนานแล้ว :wink:

ไปบางแสน กัน น๊า.......................
อยากไปอ่า................
ไม่ได้ไปนานแล้ว
ไม่เคยไปกะพี่น้องรังสิตเยอะๆเลย ไปแต่ กะ ไอ้เสือ 2 คนนั่น
ไปนะครับได้โปรด
มองตาผมสิผมอยากไป
ไหน ไหน ก้อหยุดยาวแล้ว ไปนะครับ

:byebye: สวัดีครับ คือว่าพึ่งเปลียนโช๊คเสร็จครับ.........:byebye: :byebye:

พี่ครับแล้วมีนบุรีนี่ไกล้รังสิตมะคับ!!ไปยังไงอ่ะ ป๋มโง่ดักดาลอ่าออกจากซอยบ้านเกิน 3 ซอยก็หลงแย้ววว กาจกมานโล่งๆๆงัยบอกมะถูก

• #1,318
มีคนอยู่บางกะปิก้อมา รวมกัน นะ ไม่ไกล หรอก ถ้านสนใจเข้ามาร่วมกลุ่มกันจริงๆ ก้อ ขอ กล่าว เลย ว่า ยินดีต้อนรับ ครับ

ไปบางแสน กัน น๊า.......................
อยากไปอ่า................
ไม่ได้ไปนานแล้ว
ไม่เคยไปกะพี่น้องรังสิตเยอะๆเลย ไปแต่ กะ ไอ้เสือ 2 คนนั่น
ไปนะครับได้โปรด
มองตาผมสิผมอยากไป
ไหน ไหน ก้อหยุดยาวแล้ว ไปนะครับ

เอาดิๆ ใจตรงกันเลยว่ะ เมื่อวานพี่ก็เพิ่งพูดกับหนิงว่า วันหยุดทั้งทีน่าจะทะเลใกล้ๆ ไปกัน :wink:

พี่ครับแล้วมีนบุรีนี่ไกล้รังสิตมะคับ!!ไปยังไงอ่ะ ป๋มโง่ดักดาลอ่าออกจากซอยบ้านเกิน 3 ซอยก็หลงแย้ววว กาจกมานโล่งๆๆงัยบอกมะถูก

จะมาเนี่ยมาได้เลยครับ ไม่มีปิดกั้นอยู่แล้ว ยินดีต้อนรับเลยครับ แต่ว่าถ้าเกิดว่ามาแล้วดื่มเนี่ย ก็อย่าดื่มให้หนักจนสติหลุดไปน่ะครับ ขากลับมันขับรถไกลอยู่ เป็นห่วงครับ ขับรถกลางคืน ระยะทางไกลมันไม่ค่อยดี พอดีผมมีประสบการณ์เรื่องเมาขับแล้วงานเข้าบ่อยอะ เลยเป็นห่วง

ถ้าอยู่มีนบุรี ก็วิ่งเส้นนิมิตรใหม่มาเลยครับ ยิงยาวทะลุออกลำลูกกา แว๊บเดียวก็ถึงรังสิตแล้วครับผม แล้วเจอกันเน้อ :byebye:

ผม อยู่ บาง ปิ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม